Nhiệm vụ với đặc cảnh 02

Lượt xem: 951

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hiro1510

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/18
Chủ đề
6
84
30
0 ₿
Nay được ngày nghỉ làm nên thử vận may inbox @Lục A Ka và may mắn dc Lục huynh trao cho 1 vé thông hành , sau khi nhận được code thì lập tức phi tới P.A , tới nơi cũng bước tới quầy làm các thủ tục , ngồi chờ chút thì cũng đã có phòng . cũng tranh thủ vào xông hơi chút nhưng thời tiết nóng quá nên cũng bước ra và cũng là lúc bé bước vào , bé chào em với 1 nụ cười dễ thương , bé kiu em ngồi nghỉ chút để bé chuẩn bị nước và còn giúp em lau khô mồ hôi , trong lúc đợi nước tắm cả 2 cũng chém gió trao đổi chút thông tin , bé còn nói đùa với em là trước đây ở dưới quê bán vé số :D cho em tua nhanh qua công đoạn tắm táp vì ai cũng như ai

đánh giá
Face 7đ ( hợp gu của e )
V1 7đ ( ko phải thế mạnh cảu bé )
V2 8đ
V3 7,5đ
V4 sạch sẽ nước nôi ngon lành cành đào

Massage khỏe : vì thân hình bé mình dây nên lực đấm của bé ko được tốt lắm , cũng đi đầy đủ bài , cho e tua nhanh qua phần này

Massage mệt : Phần đi du lịch Thái do V1 ko phải thế mạnh của bé với lại bé ko biết đi lưỡi ( em cũng có chỉ bé vài đường nhưng vẫn mong các cao nhân chỉ dạy thêm cho bé ) bé kết hợp Bj+Hj nhịp nhàng 1- 2 , trong lúc đó bàn tay của em cũng đi thám hiểm trên cơ thể e , kích thích V4 của bé thì suối nguồn cứ tuôn trào , em chịu hết nổi nên cũng đã out CIA ở phút thứ bù giờ :D

Tic free
Tip 5xx
locker 20k

P/s : bé rất ngoan hiền và dễ chịu , rất đáng check với lại bé cũng mới làm nên mong các đồng dâm cao thủ chỉ dạy thêm nữa . cám ơn @Lục A Ka đã tin tưởng giao cho nhiệm vụ lần này

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.