Khác Nhiều lần tại VIB Spa - và đều có kết cục

Lượt xem: 3,363

BiSexy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/9/23
Chủ đề
6
43
17
TPHCM
1 ₿
Nằm vùng cũng đã lâu và chưa tự tin viết bài lần nào, được bữa cuối tuần không biết làm gì nên bật con máy lên ngồi gõ vài câu từ và mọi chuyện bắt đầu từ dòng dưới này.

Lần gần nhất, sau khi nghe tiếng ting ting nhận lương tháng, liền bắt grab đến quán với mong muốn thả lỏng người để được nâng niu cơ thể một cách nhẹ nhàng, bình yên, êm ái, ...

Quán này tôi cũng đi mấy lần, đơn giản chỉ là vuốt lướt. Lần nào cũng book bé **nh, dáng người nhỏ thon, xinh xắn, cao cỡ gần 160cm (gọi nhiều lần mà gợi ý HE vẫn chưa được, được thì...)

Khi grab đưa gần tới quán, lội bộ vội vã bước vào cửa vẫn là cô bé lễ tân với bộ váy dài khiêu gợi (dường như ko bận) thì tôi ngồi xuống ghế thì bé ra mời nhâm nhi ly trà nóng. Ra tới chân cầu thang thì KTV đã đứng đợi và dẫn mình lên phòng, vô phòng và "thả rông" trong quần lót giấy. Và mọi thứ cũng bắt đầu, nằm sấp bé vuốt lướt rất cảm xúc, nói được vài ba câu thì tôi nằm im hưởng thụ thôi. Đến khi quay người lại, thằng nhỏ nó chào cờ lúc nào không biết, em làm mà tôi nằm cũng muốn cuốn theo. Thì, đôi tay cũng bắt đầu rờ từ đùi lên đến mông, đôi mông to tròn căng đét, thấy em vẫn cứ tập trung làm mà không phản ứng gì nên được đà lấn tới luôn, thì tôi bắt đầu rờ lên lưng lòn ra trước tiến tới bóp nhẹ vào lớp áo cũng thấy được độ căng nọng của em. Lúc này em gõ nhẹ vào tay tôi rồi cười nhẹ bảo không được, thôi thì tôi cũng lấy ra rồi rờ vào mông, vào tới trong thì mới biết em bận lọt khe, có mấy lần mình cũng rờ vào tới trong và mân mê nó. Nhìn lên khuôn mặt ấy, thấy bé cũng nhắm mắt và feel cảm xúc ấy theo tôi. Cứ thế tôi cứ mân mê nó, còn bé vẫn cứ vuốt quanh ngực rồi xuống quanh khu vực thằng nhỏ đến khi hết giờ rồi dừng thôi. Tóm lại, sau nhiều lần vẫn không có HE nha mấy ông.

Lần nào tôi cũng đi vé 90' là 430K, đưa chẵn 500K vì lễ tân xinh quá còn dư gửi lộc cho em nó.
Tôi sẽ không nói phí tip ở đây. Mong AE đừng đề cập. Xin cảm ơn.