Nhờ ae RG chỉ giáo

Lượt xem: 3,541

Danchoicau3cang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/5/16
Chủ đề
1
2
1
31
0 ₿
Chào hội, mình là thành viên mới nên nếu có gì không biết nhờ ae chỉ dạy

Số là mình vừa được phân công từ SG về RG làm việc trong 3 tháng sắp tới nên cũng sẽ có dịp đi đó đi đây. Mình là dân mê cái thể loại Massage nên cũng khá quan tâm về vấn đề này. Cũng về RG được 1 tuần nên cũng có dạo 1 vòng thì thấy các tụ điểm mà ae có đề cập ở các bì viết trước (Hoàn Vũ, Mimosa, Style, Thượng Hải, Việt Thái,...) nhưng do mình là dân gà mờ mới về nên cần thêm thông tin

Thấy có nhiều ae RP mình cũng có đọc qua nhưng thấy nhiều thông tin trái chiều quá nên cũng không biết đường đâu mà mò, vậy nên không biết có ae nào thổ đại RG làm hướng dẫn viên cho mình các tụ điểm ăn chơi ngon - bổ - rẻ ở RG không? Tiêu chí thì ăn nhậu giá phải chăng là ok, còn Masage thì mình không ngại chi vì một lần đi phải cho xứng đáng đồng tiền bát gạo.

Nghe thiên hạ họ đồn sang chảnh nhất là Style, còn ok giá tốt nhất là Việt Thái (mà thằng này nghe có vẻ hơi không sạch do giá rẻ thì nhiều thành phần ra vào).

Còn lại nhờ ae chỉ giáo thêm.

Đa tạ!

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
3 tháng thì cứ đi từng chỗ mà cảm nhận, nhưng những chỗ như Hoàng Vũ và Thượng Hải khả năng cao sẽ làm bác thất vọng.

Danchoicau3cang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/5/16
Chủ đề
1
2
1
31
0 ₿
Nghe nói là Việt Thái tươi rẻ nhất, mà không biết bác có đi cảm nhận chưa chia sẽ ae với

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
Không biết đi chưa mà mấy em hết giờ làm ra mua cua mua ốc mua bia rủ tớ nhậu luôn, mấy em chơi đẹp lắm, miễn là mình tôn trọng mấy ẻm. Ơ lạc đề rồi :D ở đây nv xinh tươi lắm, giá lại mềm, ít có trường hợp vòi tiền nhưng cơ sở vật chất thì hơi yếu.