Như Quỳnh xin cáo lỗi cùng anh.... một khách hàng thân thiết.

Lượt xem: 8,831

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Như đã nói ở trên em xin lỗi vị khách vừa rời khỏi cơ sở massage P.A Relax.
Tất cả buồn bực của anh ngày hôm đều là lỗi do phía cơ sở. Nhân viên đã tự ý vào phòng anh mà ko gõ cửa. Em ko cần biết lý do gì nhưng em trai kia đáng bị kỹ luật nặng.
Số là hôm nay là ngày kiểm tra phòng cháy chữa cháy quận 10. Tất cả đều biết và đã chuẩn bị đâu đó đàng hoàn để tiếp đón và đưa tiễn họ. Duy chỉ có 1 cậu nhân viên do làm ca gẫy nên ko biết điều đó. Thế là khi thức dậy cậu ta lơ tơ mơ đi xuống rồi thấy có người mặc đồ công an cậu ta lại ko chịu hỏi rõ ngọn ngành chạy lên báo với nhân viên là có công an ( thế mới đau ấy chứ) ko ngờ lại gặp ngay phải vị khách hàng thân thiết của em chính là anh trai nhân vật chính trong câu chuyện em đang kể. Anh vô cùng bất an và khó chịu..... cộng thêm 2 dãy phòng đang thi công ở lầu trên nên phát ra nhiều tiếng động làm anh trai thêm lo lắng.
Em biết anh rất bức xúc và khi nghe chuyện em chạy về ngay nhưng rất tiếc ko gặp đc anh.
Hành vi của cậu em kia thật là vô ý nhưng mong anh thông cảm cho em nó cứ muốn giúp đỡ cho em hết mình mà ko nghĩ gì đến hậu quả. Đúng như câu nói "nhiệt tình cộng ko có suy nghĩ thì thành ra phá hoại".
Em vô cùng lấy làm tiếc cho sự việc vừa qua. Em dạy dỗ chưa kỹ để phải nên nông nỗi này làm cho anh vừa mất tiền lại tụt cả hứng. Em ko có gì ngoài lời xin lỗi cũng một ít quà mọn mong anh nhận cho. Xin mời anh 1 mã code có thể sử dụng phòng supper vip thái trị giá 400k. Đặc biệt với code này anh có thể sử dụng 3 lần thời hạn cho đến hết ngày 14/4/2016. Đi bất cứ khoảng thời gian nào trong ngày anh nhé.
Em mong anh rộng lượng mà thông cảm cho em. Như Quỳnh chào anh ạ.

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Như Quỳnh rất hay. Đã Like cho Như Quỳnh.

• Like
Điểm cảm xúc: Như Quỳnh

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
Ước gì mình đươc như anh í

• Like

mjs

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/2/16
Chủ đề
2
3
5
32
0 ₿
Độc mà thấy mát cả lòng,hjhj,chủ mà quan tam đến khách hàng thế nầy thì rất hiếm ở cái đất ngoại ô này,ngày mai se ghé ủng hộ chị chủ,

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG and Như Quỳnh

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
615
331
Massage miền Nam
0 ₿
Sự cố này k hề nhẹ tí nào, khá là khó chịu nếu đặt mình vào trường hợp đó. Tuy nhiên bác @Như Quỳnh cũng có cố gắng để bù đặp phần nào lỗi của mình. Hy vọng bác cố gắng phát huy, đừng để sự cố tiếp diễn nữa.

• Like

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Gặp Boy rơi vào tình tràng đó chắc rụt cả tờ - rym vào vì nghĩ mình sắp được lên báo......công an với nhan đề:

"Triệt phá trụ sở massage phát hiện nam thanh niên đẹp trai đang cố giúp nữ KTV hút độc ở vòng 01" :D

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
nó chụp đằng sau may có người quen nhận ra

• Like

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Xin cám ơn mấy anh iu dấu đã đồng cảm với em hehehe

• Like
Điểm cảm xúc: hoainam

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Gặp quản lý biết điều thế này thì ai mà chả ủng hộ. Bữa nào có dịp ghé NQ, bạn NQ pm mình số xinh nhất nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: kingmaster

Shindora

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/5/16
Chủ đề
2
24
2
33
0 ₿
Quản lý ntn .thì ai cũng nể hết r @.@bữa nào ghé ủng hộ ngay mới đc @.@

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
92
54
113
0 ₿
Là khách quen và thường đi thì trả tiền cho một vài suất đâu thành vấn đề gì quan trọng
Có nhiều thứ ko phải chỉ giải quyết bằng tiền đâu?!
Tốt nhất là gặp mặt nhau là tiện nhất, ko thì thông qua một trung gian