Như Quỳnh xin ý kiến các anh Tân Bình- Tân Phú nói riêng và các anh trên Cộng Đồng nói chung ạ.

Lượt xem: 15,215

Rin94

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/10/15
Chủ đề
5
59
13
29
0 ₿

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Mình ủng hộ NQ mở thêm cơ sở ở TB.
Vì TB có cơ sở mx có Bj k nhiều, Bj thì chất lượng hên xui. Hj thì cũng dễ gặp công nghiệp, csvc thì đa số chưa chú trọng đầu tư, KTV hay vòi tiền tip
Nên các cơ sở ở TB thường ít khách hơn khu Q5.
Riêng về Đ thuyền, mình có đi lúc cơ sở có tên là Tây Thi, khi thành ĐT cũng đi thử nhưng đều k ưng.
Nếu chọn chỗ này thì về phong thuỷ có vẻ k ổn lắm, xung quanh nhiều hàng quán, đông đúc, chưa kể sau này khu vực này còn sầm uất hơn nữa, như vậy tâm lý khách hàng khi tiếp cận dịch vụ nhạy cảm sẽ ngại.
Bên trong k thang máy, cầu thang nhỏ hẹp nên khách sẽ có cảm nhận k thoải mái.
Chỗ này thay đổi mãi cũng k khá lên đc, từ dv hj sang bj nhưng cũng k thu hút nhiều khách hơn, dù diễn đàn cũng thấy vài topic về chỗ này, có bán code nữa.
Theo kinh doanh nếu chỗ nào mà có dớt kinh doanh k phát lên đc thì chỉ k nên ưu tiên chọn lựa.

• Like
Điểm cảm xúc: kehocviec

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Ngồi vừa đọc vừa phân tích. Quả thật các anh trong nhà mình phân tích cực chuẩn chuẩn từ cái cầu thang cho đến chuyện phong thủy hàng quán xung quanh. Ngẫm cũng đúng quá nha anh @Kamelot . Khu này ngày càng sầm uất. Nhiều khi các anh ngại ngùng khi để xe bên ngoài nhưng đặc biệt hì hì ở đây có hầm xe. Nếu làm em sẽ cho xe nhân viên ra ngoài hết để dành chỗ cho mấy anh "chui tọt vào" hihi. Riêng về cầu thang em sẽ cố ý gom kết cấu lại y như P.A Relax có nghĩa là có trạm dừng tại phòng thư giãn rồi sau đó mới lên phòng. Chuyển quầy lên trên để dễ chăm sóc khách hàng sau dịch vụ. Về phục vụ em sẽ trực tiếp đứng ra huấn luyện. Ko giao cho quản lý vì quản lý còn nhiều việc khác phải làm. Nên có gì nếu mai mốt phục vụ bị lỗi gì các anh cứ đè em ra mà là mắng em xin chịu ạ. Mong rằng ôg trời cho em thêm nhiều sức khỏe để "đánh trận" này để ko phụ lòng mấy anh tin tưởng. Như Quỳnh nợ các anh...... ./.

• Like
Điểm cảm xúc: kehocviec

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Chuyển quầy lễ tân lên trên lầu, cùng tầng với khu phòng thư giãn cũng là giải pháp phù hợp nhiều cơ sở diện tích nhỏ áp dụng. Lưu ý phòng matxa tránh gần quá hoặc k nên hướng cửa mở ra khu thư giản, lễ tân là đc.
Có thể để vài chậu kiểng 2 bên ở phía trước cở sở để hạn chế bớt ngườ nhậu ở mấy hàng quán xung quanh nhìn vào.

• Like
Điểm cảm xúc: Thần Long

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
hôm wa vào thấy csvc lại fix mới hỏi mấy e kêu mới đổi chủ, chủ nào zậy ta. phong xông hơi fix y như bên pa lun, cả đồng phục nữa, nghi wa nha

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and Như Quỳnh

Miu

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/11/15
Chủ đề
0
25
10
0 ₿
Điêu Thuyền mình nghe tiếng xấu trên nhiều forum nên ngại ko vô, có lần coi thấy PR số nào đó bên ĐT nên sẵn làm về định ghé, mà chạy gần tới thấy âm u + nhân viên giữ xe nhìn ghê ghê , lại còn nhiều hàng quán và thấp hơn lòng đường nên vô hơi ngượng nên ko vô. Sợ @Như Quỳnh tiếp quản chỗ này sẽ mất nhiều công PR để xóa đi tiếng xấu cũ của nó

Sửa lần cuối:

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Hihi "tiền trảm hậu tấu" anh ạ việc gấp quá nên em đánh nha rút gọn ấy mà. Anh đừng ngạc nhiên nhé. Hì hì cảm ơn anh trai đã ủng hộ em út
Dạ. Em cảm ơn anh Miu quả thật là như vậy. Chắc cái số của em nó lận đận. Lần trước lấy cái P.A Relax còn tệ hơn như vầy nữa anh à. Vừa dơ lại vừa vắng mà lại mang tiếng rất nhìu nhưng cũng may có mấy anh em góp ý chỉnh chu lại cho sạch sẽ huấn luyện ktv và nhân viên lịch sự lễ phép nên cũng dần dần lấy lại uy tín anh ạ. Em mong rằng lần này cũng ko ngoại lệ. Hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Miu

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
@Như Quỳnh thật ak, thế thì tốt rồi, mình vẫn là khách quen ở đây giờ sẽ ủng hộ nhiều hơn nữa, hôm wa thấy ktv mặc 2 loại đồng phục là sao, ak mà chủ thớt thuyết phục pe 69 đi làm lại đk ko

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Để củng cố niềm tin cho anh em đồng dzâm,Soa đã có chuyến vi hành tới Điêu Thuyền và xác nhận rằng : Điêu Thuyền nay đã lột xác thay da đổi thịt,hệ thống cơ sở vật chất bằy trí và thiết kế nhẹ nhàng có vẻ cùng ý tưởng với Phương Anh. Nên anh em đồng dzâm cứ tự tin mà đến Điêu Thuyền :)

• Like
Điểm cảm xúc: ĐôngAnh and pippo85

akawa-tee

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/4/16
Chủ đề
0
58
2
32
0 ₿
Mới qua cái Điêu Thuyền, công nhận ae đi mát xa khu này hơi ngại, những chỗ nhạy cảm nên đặt nó nhạy cảm tí, nếu có 1 con đường nhỏ sau hàng cây để chạy qua thì ngon nhỉ

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Nghe NQ nói sẽ trực tiếp đào tạo lại mấy em . Mình có ý kiến nhỏ là mình đi nhiều cơ sở đều gặp tình trạng này . Đó là mấy em hay ăn gian giờ ( gọi là đuổi khéo ) : bạn anh xuống hết rồi kìa ( lúc mà thời gian còn 20 đến 30 phút ). Trong khi mới xã ra xong thì muốn nằm lại nghỉ 1 chút thôi , thì phải đi xuống phòng thư giãn và đôi khi tức hơn là mình là thằng đầu tiên trong đám bạn xuống phòng thư giãn . Đó là nếu mấy em biết mình đi *** nhé , còn khi đi 1 mình thì sau xong xuôi hết vẫn còn 15-20' , mấy em đưa ghi tip , rồi kêu " thôi mình xuống nha anh " . Phải nói là quế xì lế . Đôi lời góp ý nhỏ với NQ nếu như có đào tạo mấy em mới .

• Like
Điểm cảm xúc: langtuludu

Lucas56

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/4/16
Chủ đề
1
3
3
33
0 ₿
nên lấy mặt bằng chổ điêu thuyền đi...mặt bằng ở đó đẹp mà tiếc là làm ăn chán lắm locker tiếp viên thi nhau vòi tiền tới 2 lần và bye bye luôn từ đó

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
ủng hộ @Như Quỳnh mở thêm tiệm. nhưng e cần chú ý.
1. chỗ matxa ĐT khu vực gần quán nhậu sẽ có thể thu hút khách nhưng sẽ phát sinh phức tạp.nên cần lưu ý.
thứ 2. ĐT chủ cũ làm ăn k được lòng khách lắm nên e cần nghiên cứu là giữ tên hay thay đổi tên quán. (có thể lấy PA 2 hay tên gì khác để hút khách)
thứ 3 nên cải tạo lại CSVC vì hiện tại đi từ ngoài nhìn vào mặt tiền cơ sở k bắt mắt. k thu hút người khác. như vậy sẽ ảnh hưởng lượng khách sau này.
thứ 4. nâng chất lượng phục vụ của KTV thì đảm bảo cơ sở của e sẽ đông khách hơn.
vài dòng góp ý. có j k đúng e bỏ qua nhé.

leducho

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/12/15
Chủ đề
4
43
10
33
0 ₿
kiểu này đợi ngày đóng đô cơ sở mới.quan trọng là chất lượng dịch vụ vân xluoon hàng đầu.dù sao cũng xứng với đồng tiên anh em bỏ ra.ko phụ lòng ae thì anh em sẽ luôn ủng hộ hết mình

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Cái này cũng là bức xúc rất nhiều của dân massa, ngoài ra ĐT đã đi vào hoạt động rồi, đội ngũ KTV đã ổn chưa, code chưa để ae biết mà ủng hộ khai trương chứ ;)

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Từ từ nào bạn.