Khác Như Ý - có các bé mới

Lượt xem: 3,306

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
308
206
Ho Chi Minh
0 ₿
Gần đây ko biết có thay đổi gì ko chứ mình đi bảo khang bị làm công nghiệp đau hết cả trym 1 lần là mình k quay lại

traideptui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
3
85
80
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Bảo Khang tầm 2008 2009 chủ người Bắc, có phốt đập khách nhập viện luôn mà. Từ xưa dịch vụ chỉ ngang Phụng Thủy cầu Bình Triệu, phân khúc bình dân xả lũ. Thay vì Bảo Khang tic & tip 600, tại sao ko đi Đệ Nhất nhỉ, csvc hơn hẳn, mấy em xinh, trẻ có BJ luôn, đấm khỏe hơi bị được nha, cũng total khoảng 700

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Em có thời gian cũng hay đi BK.. Mỗi lần vô auto cứ cu locker sếp đào cho mình 20 or 50k, giữ xe 10k...Đi riết cu locker quen mặt, mỗi lần vô hỏi thăm này nọ. Hồi đó đi quen cũng đc sếp mấy em ngọt nước vs skill HJ okie. Có lần vô gặp em phải nói xinh vl, kiểu như mấy em hotgirl luôn ấy, mà vô làm mà em than này nọ kêu làm ăn thua lỗ nên mới vô làm chứ e mới đi làm mass lần đầu..bla..bla. Lúc xong em tip 300k chê ít, thái độ liền.. Từ vụ đó và cộng với việc vô đó xô bồ quá, nhiều *** ăn nhậu xỉn vô ngồi xông hơi rồi nằm trong bể sục nói chuyện oang oang ko thích nên em bái bai đi luôn lâu lắm rồi

Mà ở BK lúc nằm chờ ở dưới hay thấy mấy em KTV dắt khách lên xuống với xuống lấy nước này nọ, nhiều em dáng cũng mướt lắm nghen

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
BK xưa mình cũng hay đi lúc giá vé chỉ 200k, đi quen bé kia có chiêu nằm sấp đang mát xa e nó luồn tay di di đầu ciu rồi sóc ngược, lâu lâu lấy tay bịt lỗ đuýt đã lắm... Đưọc tgian e nó nghỉ, mình đi thử bé khác thì e nó hj như giã chày giã cối :( thốn thấy mụ nội. Từ đó bái bai luôn

• Haha
Điểm cảm xúc: Iris2411

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿