Những người tình cũ

Lượt xem: 3,133

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Thân chào anh em trong diễn đàn.
Cũng lâu quá rồi Phương mới xuất hiện lại, chẳng biết tình hình võ lâm nay dậy sóng ra sao :). Trước cũng từng một thời theo chân các huynh đệ tập tành khám phá, sau một thời gian lắng xuống tự dưng lại thèm cảm giác xưa. Hehehehe. Trong số các huynh đệ lão làng ở đây chắc hẳn ai cũng có ngày đầu dấn thân vào chốn giang hồ phong ba bão táp. Ai cũng liều mình như chẳng có vào biết bao nhiêu động, phá bao nhiêu cốc chỉ là để thoả mãn đam mê. :).
Đường ngàn dặm bắt đầu từ một bước chân. Những bước chân chập chững ấy cũng vấp ngã, cũng sụp biết bao hầm, cũng vướng phải biết bao chông gai cũng chỉ muốn được một lần thăng hoa cảm xúc. Hehehe. Giờ đây bên tách cafe ngồi nghĩ lại vẫn nhớ như in những kỷ niệm xưa. Những cái ôm bất chợt từ sau tới, những lần như chết lặng bên tiên nữ u buồn hay những lần phải để cho cảm xúc lên ngôi để rồi tuôn trào trong sung sướng.
Giờ đây ngồi nghĩ lại những cảm giác đầu đời ấy thật feeling ... Phương đã nghĩ nhất định phải một lần tìm lại cảm giác năm nào. Dò tìm về ký ức những tiên nữ năm xưa của Tây thi, Phương anh, đại nam, minh tâm,... nhưng người cũ nay còn đâu. Phương cũng dò hỏi các anh em lão làng trong dd nhưng vẫn bặt vô âm tín. Phương muốn kiếm lại người cũ để tìm về cảm giác xưa nhưng có lẽ ai cũng có một lối đi riêng rồi. Trong lúc bế tắc nhất thì có một đồng đạo dưa tin, dâm dâm cô nương của boss đã quay về. 34 Boss, cũng từng một thời là huyền thoại của võ lâm, đốn ngã hàng triệu sinh linh của anh em trong diễn đàn nên Phương tức tốc lên chiến mã phi nước đại qua.
Những hồi ký hiện về thôi cũng làm nổi da gà trong sung sướng. Từng đường lưỡi ướt át của em nếu ai có dịp đi qua chắc chẳng thể nào quên đc, cái cảm giác dựng đứng người ấy mỗi khi đôi tay em lướt qua vẫn như còn nguyên vẹn đâu đây.
Sau khi lấy vé xong chui lên phòng thì một lúc sau em bước vào. Vẫn là em ngày nào nhưng sao thấy là lạ. Nụ cười vẫn nở trên môi nhưng sao gượng gạo quá. Hỏi ra thì đúng là em từng tách lối đi riêng nhưng cuối cùng vẫn quay đầu chốn cũ. Buồn cho em vẫn chưa có lối đi riêng, mừng thầm cho bản thân vì đã tìm lại đc tiên nữ. Nhưng niềm vui ấy chẳng giữ được lâu. Ngay khi bắt dầu ms đã có cảm giác chẳng thoải mái. Mình thì cũng chỉ nằm im thôi, nhưng sao thấy em gượng gạo quá, kiểu như ngại, ms mà ngại không muốn đụng vào người khách, chỉ đấm vài cái qua loa cho xong chuyện. Có lẽ một phần do em mới quay lại nên cần có thời gian tập dần để quen lại mọi thứ? Phương cũng không đến nỗi khó tính nên cho qua phần này, vì chủ yếu vào đây muốn tìm lại cảm xúc xưa thôi.
Đến phần thư giãn, tưởng sẽ đc đền bù xứng đáng cho phần ms vừa rồi nhưng lần này cũng thất vọng. Gần như em chỉ làm tất cả cho qua chuyện, chẳng giống một 34 boss của ngày nào tung hoàng ngang dọc. Gần như em chẳng muốn đụng vào người mình chứ đừng nói đến thư giãn nữa. Đến đây thì mình cho em dừng lại rồi bước ra.
Chỉ có duy nhất 2 từ thất vọng dành cho em. Mình cũng nghĩ đủ mọi lý do cho em nó nhưng chẳng thể tìm đc một lý do nào hợp lý cả. Khi em đã chấp nhận quay đầu nghĩa là sẽ chấp nhận công việc cũ, em biết mình đang làm gì và phải làm những gì. Đành rằng em mới quay lại nhưng cũng không thể nào làm một cách công nghiệp như vậy được. Chẳng lẽ tất cả đã là hư danh.
Ai cũng một thời hoàng kim thôi ah. Cái vòng tua ấy nó có chừa ai không? Giám hỏi các bác có em nào trên đỉnh của thăng hoa mà vẫn giữ đc phong độ của mình không? Hay vẫn như quy luật phong độ là tức thời, đẳng cấp là mãi mãi. Thật sự Phương vẫn muốn tìm lại cảm giác chập chững như ngày đầu nhưng sao khó quá. Các lão làng ai có info thì inbox giúp Phương trong lúc khó khăn nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG and danchoi80

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
Win còn bị lỗi thời mà bác. Huốn chi em nó đã bao lâu rồi keke

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Thời buổi công nghệ mà bác, thay đổi xoành xoạch

• Like

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Tui cũng bị mất một số em, tiếc, nhưng dòng đời nó vậy.
Mất cảm giác thì kiếm mấy em hot, kỹ thuật cao trên đây đi, còn cảm xúc thì mất tgian build, mà còn phải hợp nữa. Khó quá bác 111

• Like

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
tiếc vậy em này một thời khoái ẻm lắm xinh mà ok lắm mà ta hay đang còn buồn gì đó nhỉ

• Like

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Có lẽ sẽ test lại thêm lần nữa vào ngày đẹp trời nào đó.

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Có lẽ cái gì cũng tùy duyên thôi bác ơi... Tùy từng em, tùy từng thời điểm, tùy cảm xúc nữa ah.

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
336
171
30
0 ₿
Liike mạnh mạnh. quá khứ vẫn là quá khứ. Nghe em quay lại cũng định vào thăm ẻm. Nhưng soa đọc bài kỷ niệm buồn của pác muốn tụt muood. Có pác nào đi thử chưa? cho Mag chút ý kiến đi

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
Hôm rồi vào mà thấy em vừa làm khách xong nhưng thấy em mất đi nụ cười ngày nào. Nản quá đi ramdom luôn.

• Like

Tony Trần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/1/17
Chủ đề
5
61
31
0 ₿
các pác sao cứ phải lăn tăn, được thì đi ko thì kiếm em khác. ẻm cứ duy trì phong độ như thế thì tự hiểu kết quả thôi. boss còn thiếu gì số ngon.

• Like

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Mất đi nụ cười rồi thế các bác cố gắng tìm lại hay tìm nụ cười mới ớ :)

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
Trước mình cũng vấn vương 1 số bên MT LTK là số đầu tiên mình đi cả năm trời vì em nghỉ làm sau 1 thời gian khá ngắn. Sau này khi em quay lại đội mưa to gió lớn lên gặp mà tất cả cũng chỉ là sự thất vọng. Từ lần đó đến nay cũng hơn 2 năm không gặp lại chẳng biết giờ em đâu nữa :D

• Like

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Người cũ còn đây mà SV đã khác xưa rồi!

cutrone

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/17
Chủ đề
1
69
9
0 ₿
Hiểu lun , mà mấy e nó vậy đó có đại gia bao thì nghỉ, hết thì vô làm lại

Khoái Durex

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/17
Chủ đề
1
10
5
0 ₿
có thể tuỳ người thôi bro. t gặp em vẫn full skill, tevez thoải mái. nếu bro nói chuyện hợp ý sẽ được bonus thêm màn ụt ịt tuyệt cú mèo

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
:( Deal giá trước được hok bác, mình thích ra giá được thì tới với nhau. :(