No.10 - Thái Bình 3 - Đê mê Nồng cháy với những đường lưỡi ngọt ngào

Lượt xem: 5,606

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chuyện là đã đi được vài bữa rồi, nhưng mãi đến nay mới có thời gian báo cáo với cả nhà
Tình hình sau khi dùng bữa cơm đạm bạc cùng 2 đối tác từ hà nội vào, sau 1 hồi "xả vai" rồi bình loạn đủ thứ chuyện trên đời thì 2 pác ấy đã hiện nguyên hình là 2 đồng râm chính hiệu. Tư tưởng lớn gặp nhau thì phải ăn mừng cho hoành tráng chứ. Trưa nắng cũng ngại đi xa, ngẫm tới ngẫm lui thì Thái Bình 3 gần Ái Huê 2 nhất, thế là 2 lão đồng râm và 1 chú cừu non ngây thơ liền đáp ngay 1 chuyến xe ngựa... ý nhầm ... grab... đến ngay Thái Bình 3.
Tiếp khách thì phải chu đáo nên Martin book cho 2 pác ấy 2 số được đánh giá khá tốt, riêng phần Martin do bữa giờ nghe râm ran có pé mới, hình như số 10 hay sao ấy, mà body và kỹ thuật cũng ổn nên sua khi hỏi thăm thông tin nhờ cậu locker book giùm pé No.10 luôn. Cũng hên là các số đều đầy đủ và không phải đợi lâu, thế là 3 anh em hăm hở lên phòng chiến ngay.
Mở bài nhiêu đó cũng đủ rồi, Martin vào phần chính luôn, không để mọi người phải chờ lâu.
+ Về phần CSVC thì chắc cả nhà cũng biết cả rồi nên Martin bỏ qua phần này lun.
+ SBD: 10
+ Thời gian chinh chiến : 10h đến 22h
+ Cao : gần 1m55 thêm bớt vài mét... ý nhầm vài inch
+ 1 làn da tuy không trắng lắm nhưng cũng khá mịn màng, mỗi khi cọ sát thì .... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
+ Face: 7d - dễ thương, đặc biệt nụ cười của em khá tươi và hồn nhiên +0,5d
+ Cách nói chuyện khá dễ thương và lễ phép, dạ dạ... vâng vâng...
+ Body style mình dây khá chuẩn với 3 vòng - cái này phải trải nghiệm thực tế nhìn tận mắt mới biết được, phải hok nèh 500 anh em
+ Vòng 1 : 8d - trong lúc ngồi 8 với em đợi khô người chuẩn bị cho màn mẹ tắm con thì Martin không thể rời mắt đôi gò bồng hấp dẫn của em, 1 khuôn ngực tuy không săn chắc như các em teen nhưng đầy đặn hấp dẫn với làn da mịn màng như có 1 ma lực khiến người đối diện không thể không đôi lần liếc trộm. Riêng Martin già rồi nên da mặt khá dày, nên cứ nhìn mãi không thôi. Nếu không phải ráng kiềm chế cho ra dáng quân tử :cool:chắc Martin đã đè em xuống mà ôm hôn ngấu nghiến đôi gò bồng đầy ma mị ấy. Và quả thật khi lâm trận, khi đã được chiêm ngưỡng toàn bộ đôi gò bồng ấy thì Martin chỉ biết ÓH OH... rồi úp mặt vào đó không muốn rời. Đặc biệt cam giác vừa ăn đào tiên vừa được em chăm sóc 2 hột cam bằng chiếc lượi mềm mại ấm áp, một cảm giác rất đê mê, cứ như đôi tình nhân đang quấn quít nhau nồng cháy..... So Feeling... Giờ ngồi nhớ lại vẫn còn.... :D:D:D
+ Vòng 2 : 7,5d - khá chuẩn
+ Vòng 3: 8,5d - 1 bờ mông tuy không còn săn chắc nhưng vẫn còn căng tròn đầy gợi cảm. Ngay lúc đầu em bước vào, nhìn vòng 3 so với body mình dây của em, Martin đã cảm thấy có 1 sự kích thích nhẹ. Và khi được chạm tay vào đôi bờ mông quyến rũ ấy, 1 suy nghĩ "trong sáng" đầu tiên hiện ra.... kiểu này mà D.S thì chắc chưa đến 1 phút 30 giây :confused::confused::confused:
+ Vòng 4: không check, do đồng chí tay phải và tay trái đã kín lịch làm việc với 2 đối tác vòng 1 và vòng 3 :p
+ Thái độ : 8d - nói chuyện dễ thương, lễ phép, hay cười - mà khi em cười lại dễ thương hơn nữa , thế mới chết chứ lị.
+ Mát khoẻ :7d - tay nghề mát khoẻ của em cũng khá ổn.
+ Mát kỹ thuật: 8,5d - qua trao đổi ban đầu, Martin thấy hơi "tuột máu" do có cảm giác pé này body thì ổn nhưng kỹ thuật chắc không có gì đặc sắc. Trong lúc massage em cũng không cọ sát kích thích như các pé khác, với vào thư giãn thì cũng thả kiến nhưng chưa được cảm giác lắm do cũng mới học. Nhưng lần này Martin đã lầm, 1 lầm lẫn thật đáng bị phạt .... làm thêm shot thứ 2

• * Ấn tường đầu tiên : tuy em không đứng trong bảng xếp hạng chiếc lưỡi vàng nhưng em đã mang lại cho Martin 1 cảm giác rất phiêu, 1 cảm giác nồng nhiệt như đang make love cũng gấu. 1 cảm giác của đôi tình nhân lâu ngày gặp lại, lăn xả vào nhau, trao nhau những nụ hôn nồng cháy. Chỉ tiếc 1 điều là em này không cháo lưỡi, những nụ hôn chỉ trao nhau khi em đang chăm sóc 2 hột me của Martin còn Martin thì chăm sóc đôi gò bồng gợi cảm của em. Có lẽ đến đây sẽ nhiều pác thắc mắc là làm sao được? Xin thưa, các pác cứ thử đi rồi sẽ rõ. Hjhj :p:p:p
  • Ấn tượng thứ 2: tuy những đường lưỡi của em không quá điêu luyện thần sầu, nhưng với những đường lưỡi ướt át kết hợp với sự nhiệt tình chịu khó của em cũng đã đủ sức dìu Martin lên tận cổng thiên đường trong 1 cảm giác đê mê ngây ngất :cool: Do đi nhiều nên Martin thuộc dạng "lỳ đòn", nhưng em vẫn miệt mài như 1 chú ong chăm chỉ mà không hề có thái độ khó chịu và khá hợp tác khi Martin khám phá, dĩ nhiên đừng quá giới hạn nhé.
  • Kỹ thuật : ưu điểm của em chính là chiếc lưỡi ấm áp và ướt át. Em đã biết tận dụng ưu thế đó của mình với những đường lưỡi thật "ngọt ngào" & "nồng cháy". Như 1 chú ong chăm chỉ nhiệt tình em hầu như không bỏ qua bất kỳ yếu khu chiến lược nào cả. Giờ ngồi viết những dòng này mà thằng em vẫn cứ biểu tình liên tục khi thằng anh nhớ lại khoảnh khắc ấy :rolleyes::rolleyes::rolleyes: Những khoảnh khắc đê mê thật nồng cháy. 1 lần nữa Martin cảm thấy khá sai lầm khi đánh giá em qúa thấp. Và lần này vì quá hăng say lăn xả nên thật sự Martin cũng không thể diễn tả được chi tiết từng cọng nông như các bài trước. Chắc phải phiền các pác trải nghiệm thực tế sẽ rõ hơn. Nhưng Martin nghĩ sẽ không thất vọng.
Cuối cùng thì vẫn như bao lần, nên Martin sẽ ko report cho thêm dài dòng. Tuy nhiên tiện đây Martin cũng có đôi lời chia sẻ cùng cả nhà
Gần đây Martin nhận được phản hồi của 1 số pác, sao đi không được như Martin report, rồi lại nói Martin PR chém gió....
Xin thưa, đi massage là 1 nghệ thuật và checker là 1 nghệ sĩ. Đồng ý là các em làm trong môi trường này, sẽ phải nâng niu và chiều chuộng khách hết mình. Thế nhưng các pác cũng hiểu cho các em và khách hàng cũng đều là con người, cũng đều có các cung bậc cảm xúc như nhau, cũng có hỳ nộ ái ố. Nếu các pác đã từng đi nhiều nơi gặp nhiều pé thì cũng sẽ biết được có khi các pé gặp kh này nhiệt tình kh khác lại không, hoặc thậm chí lần này nhiệt tình lần sau lại không bằng hoặc ngược lại.
+ Thứ nhất nó phụ thuộc vào cảm xúc lúc 2 người gặp nhau. Nếu gặp ngay ngày các em hứng thú thì khỏi phải nói :D:D:D
+ Thứ 2 : ấn tượng đầu tiên của các em về kh. Gặp kh mà mới gặp đã nhảy xổ vào như muốn ăn tươi nuốt sống hoặc mới vào mà thấy mặt anh ngầu như bồn cầu thì ai mà chẳng sợ :confused::confused::confused:
+ Thứ 3: cla1hc nói chuyện và tương tác với các em. Nếu acc1 pác nói chuyện lịch sự,vui vẻ, dễ thương thì không khi nào các em để các pác thiệt thòi. trừ trường hợp các em công nghiệp thì Blaklist đã đợi sẵn.
+ Thứ 4: cách khơi gợi. cái này tuỳ mỗi người như thế nào, nhưng lại ko kém phần ảnh hưởng đến service các em . Hầu như 70% các pác vào "toàn thân bất động" thì sẽ ít khi nào thăng hoa bằng các pác biết các tương tác.

Trên đây chỉ là đôi dòng chia sẻ cùng cả nhà, cũng như là giải đáp thắc mắc cho các pác đã phản hồi. Nếu có gì sai sót mong cả nhà bỏ qua.
Chúc cả nhà buổi tối vui vẻ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,138
2,258
1,324 ₿
Lục A Ka thích nhất câu của bác "đi massage là 1 nghệ thuật và checker là 1 nghệ sĩ"

Henry14

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/17
Chủ đề
3
35
16
36
0 ₿
Bác martin review lúc nào cũng chân thật. Hay quá bác ơi

thomason

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/2/17
Chủ đề
0
21
1
43
0 ₿
so sánh về "lưỡi" thì 10 vs 5 cái nào trội hơn bác martin ?

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mỗi pé có 1 style nên khó nói pé nào hơn. 05 thì nhẹ nhàng feeling, còn 10 thì đê mê nồng cháy. Pé nào cũng nhiệt tình dẫn Martin đến tận cổng thiên đường hết :D:D:D

Massage Thái Bình 3

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/2/16
Chủ đề
1
69
38
0 ₿
Mừng anh Martin đã có những phút thật thư giãn với pé 10. TB3 mong đuo2jc phũ vụ Anh nhiều hơn trong thời gian tới ạ

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Tks Thái Bình 3. Có dịpa sẽ ghé thăm em 10. Thấy nhớ nhớ em noa rồi

philips

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/2/17
Chủ đề
0
34
0
34
0 ₿
Văn chương bác thật là vi diệu :)), mừng bác ngon trym, đe mai di test em nay mới dc,

Jay

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
20/2/14
Chủ đề
0
359
313
0 ₿
Tks cho 1 bài rp chi tiết & chất
Bữa nghe ông bạn đi số 10 về khen dữ lắm. Để lên lịch gặp em nó xem có đúng như lời đồn ko

DarkAngel

Tập Sự
V.I.P Member
1/4/15
Chủ đề
0
303
198
0 ₿
Lâu quá khôg ghé lại chỗ này, không ngờ nhiều thay đổi quá vậy. Em này có CIA ko pác thớt?

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Pé này chưa luyện skill đó pác ơi. Thêm skill này nưa chắc vô đối :D:D:D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.