<No.29 P.A Relax> Tuyệt vời

Lượt xem: 1,828

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Nhận code từ @Logan , dự định sẽ đi check số 18 mới để xem hot cỡ nào.
Mấy số quen thuộc với ae như 8,9,29 thì đã viết nhiều quá rồi, nên tui dự định bỏ túi không check, vì check xong cũng không còn biết viết gì :D .

Đến nơi thì em 18 mới lên làm khách, lấy danh sách ra đọc hàng loạt số: 07 nghỉ luôn , 22 bận làm khách, 06 bận làm khách, ..... @@ á đù, vậy thôi cho mình random luôn đi anh locker.

Lên phòng thay đồ xông hơi, bước vào thì đúng là "Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ", em số 29 đây rồi ^^.
Vậy là xong, gặp lại người quen thì còn gì để phải căng thẳng, bình tỉnh review, đánh giá nữa, chỉ nằm thả lỏng hưởng thụ thôi.

Gặp nhau chào hỏi, ôm ấp rồi cả 2 ngồi tâm sự, hỏi han nhau. Trong lúc đó em không quên lòn tay vô quần tui chọc phá lung tung, tui cũng tranh thủ khám phá đôi gò bồng đảo căng tròn, trắng mịn lấp ló qua khe áo của em.

Tự thấy cảm xúc đang lên nên tui kêu em lên giường "hành sự" luôn :) Em cũng chiều theo, trút bỏ lớp váy, bật cái âm thanh huyền thoại lên và thi triển đủ skill lên người tui. Chắc do cảm xúc lúc đầu lên cao nên sau hơn 5 phút là tui phải đầu hàng trong cảm giác thăng hoa mà về nhà rồi giờ cũng còn lâng lâng.

Rồi em cũng làm đầy đủ phần massage lưng, đá nóng. Cảm giác hôm nay em làm có lực và "khỏe" hơn mọi khi, chắc là do được "mệt" lúc đầu nên giờ massage mới thắm.

Xong xui hết mọi thứ, còn 15 phút cuối em cũng muốn làm cho tui thêm shot 2, mà do tui thấy shot đầu quá phê và chất lượng, cảm xúc vẫn chưa tan, làm thêm shot nữa thì như gượng ép nên tui muốn giữ cảm giác phê ấy về nhà hơn là cố gắng phọt thêm 1 phát nữa mà không mang lại gì nhiều.

Thế là đành ngồi tám với em đến hết giờ, ôm em tạm biệt và ra về cùng sự thỏa mãn :)

Hẹn gặp lại P.A Relax lần sau :)

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
em này nghe nói rên kiểu JAV dữ lắm hả pác :rolleyes:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,857
4,626
30 ₿
mừng pác có chuyến đi trinh sát vui vẻ

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
ái chà, vậy phải luyện kiếm mài gươm bén mới gặp em được ko thì out cmn từ vòng rên rồi kkk

potarot

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/9/18
Chủ đề
2
17
2
0 ₿
Thấy các bác toàn có code tài trợ chỉ tốn tip thôi nhỉ , mình là sv nên kinh tế cũng eo hẹp mà nội tic 500 tip 500 th cũng thấy bay mất 1 chai 1 lần trải nghiệm r . Mấy bác có chỗ nào mà tổng thiệt hại khoảng cỡ 5 6 xị mà vẫn đủ skill k , chỉ e với . Tks các bác

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
Bác có thể ghé các cơ sở có mức vé thái rẻ hơn, vd như tỏa sáng chẳng hạn, bác nên tải app camapro về ngâm cứu giá vé :p. Chơi event hằng ngày nữa nè
Cuối cùng giá tiền đôi khi song hành với chất lượng, muốn full skill mà giá rẻ thì hơi khó nhá

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
quá chuẩn chú ơi :D , có cách nào cho bé bonus thêm ko :v