No.32 - Lần đầu cũng là lần cuối tại MTCH

Lượt xem: 7,845

quangleminhvn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/5/13
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Hôm nay như mọi tuần, tui xách con xe cà tàng hướng về MTCH - hôm nay lạ lắm, đi 2 3 vòng mới tránh đc dòng người chạy vào bãi giữ xe ( tôi thường tránh như vậy vì sợ gặp ng quen ) dường như có điềm chẳng lành, mà thôi kệ cứ đi đã.

Gặp a đứng bấm thang máy, nỗi lo sợ vơi bớt đi phần nào - sự ân cần niềm nở của ng hiểu chuyện, không quên dặn dò quen thuộc lên massage thì tầng 5 nhé a.

Như mọi khi - tôi xông hơi - khô - ngâm chân - và tắm lại rồi sau đó tiến vào phòng chờ mà k quên châm một điếu thuốc cho mình. Chờ được 15p thì đã có phòng thường và có số 32 - mình yêu cầu lúc ở phòng thay đồ - đây k phải là số mình từng đi - chỉ là tò mò gọi vậy thôi.

Vào phòng ấn tượng đầu tiên là em có vẻ cao nhưng chắc tâmd 1m60 thôi vì có mang giày cao gót. E có hỏi lạnh k anh - và đi tắt máy lạnh giúp tôi.

Phần khoẻ thì k thấm lắm với tui - đi khoẻ massage nhìu rồi nên vào đây k kỳ vọng là đc giãn gân cốt tuy e có cách đấm cũng lạ. Đấm xong hết thì e bắt đầu dung kiến bò và nói tôi quay ng lại. E chủ động ngồi lên ng và nút ti tui, sau đó xuống bắt đầu thư giãn. Tui sờ ti em thì e nói tới ngày - bóp cũng k cho - thôi phọt ra luôn cho đỡ bực mình. Làm xong thì có ra rửa tay và nắn đầu 1 chút - Xong rồi đó a.

Từ lúc vào phòng tới lúc ra chưa đc 35p tui thì k thích nói nhìu nên e đưa tip thì tui ghi luôn là 250k. Và trog bụng nghĩ là lần sau k đi em nữa thế thôi

Nào ngờ tắm rửa xong thay đồ thì Locker hỏi hang là có bị trục trặc j k. Tui đi chơi đx thì chơi tiếp, k thì đi số khác chứ k muốn complant mấy e chi cho tội nghiệp, ừ ừ cho qua. Vậy mà hắn nói là đi yêu cầu thì tip cho pé 300 để lần sau yêu cầu pé còn nhận - Tôi nói tui có khả năng típ hơn nhưng lần này thì k. Hắn thuyết phục 4 5 p cũng k thay đổi đc quyết định của tôi. Thiết nghĩ chuyện tips là tự do. Vậy mà hắn chốt một câu vậy thì lần sau a đu random đi đừng yêu cầu nữa ( Ok - sẽ k yêu cầu và k random j nữa - bb luôn nhé)

Ra tính tiền thì gặp quản lý - đanh nghe locker tường trình sự việc bla bla - Tui thanh toán xong ra về k 1 lời chào - hay bắm thang máy như mọi khi. Có vẻ ông quản lý k nhớ đã gặp tôi ở MT LTK 1 tuần trc cùng cái card visit - đúng k Tuấn?

Thực sư đi chơi nhìu rồi MT là hệ thống tui đi nhìu nhất nhưng chưa bao giờ bực và thất vọng như hôm nay . Cũng k nghĩ là bỏ tiền ra đi chơi mà rướt cái bực về nhà. Từ nay sẽ k vào bất kỳ cs nào của MT nữa từ LTK - CH - LHP. C

Cám ơn e 32 Locker và aTuan quản lý - giúp tôi nhận ra mình cần sự tôn trọng - và có lẽ là sau này tiết kiệm đc 1 số tiền kha khá - và sống lành mạnh hơn

Thân ái và quyết thắng

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Đồng cảm vói bác. Ko biết mấy anh quản lý ,locker và cả mấy em nữa ko hiểu hay ko muốn hiểu, tiền tip đã nói lên tất cả, đâu cần tò tò theo hỏi này nọ ra vẻ quan tâm, nhất là đòi tăng tiền tip. Truơưg hợp này lí ra co sơ nen nhẹ nhàng tim hiểu tai sao khach lai hành sử như thế thấy vì ăn thua đu voi khách. can coi lai anh locker. Tiền có thể tăng cho qua chuyện nhưng sẽ mất đi 1 khách hàng và cả hệ thống thống bạn bè của khách hàng đó cho cơ sở

Nguyễn Du

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/8/16
Chủ đề
0
5
1
43
0 ₿
Bác thớt tip 250k, do mức sàn của MT là 300k. Ôi mà ăn chơi thôi mà ầm ỉ lên làm gì bác, nói chung tiền là của bác, muốn xài sao là tuỳ.

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
nói chung giờ chỗ nào cũng chán,mấy em ngon nghỉ hết toàn tuyển cá sấu công nghiệp vào

• Like
Điểm cảm xúc: Badboykbs

Badboykbs

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/1/18
Chủ đề
1
5
0
35
0 ₿
Bác nói vay ko dung, giờ tip 200 duoc ko ? Có bj đâu ma doi tip cao. Khách tip bao nhieu la chuyen cua khach, chứ đâu có chơi xù boo mà lockey có quyền xin thêm. Ở đâu ra cái luật này, thà đi mấy chỗ cùi bắp thì tụi nó xin tip ầm ầm ko nói,còn chỗ thương hiệu và có tiếng như hệ thống Minh tâm là ko chấp nhận được

• Like
Điểm cảm xúc: giahamdzui

Badboykbs

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/1/18
Chủ đề
1
5
0
35
0 ₿
Gặp tui là tui chữi vô mặt

Nguyen3636

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
0
43
9
44
0 ₿
Tại đông khách quá nên mới vậy đó. Mấy cs kiểu này 1 năm kiếm vài chục tỉ tiền vé nhé.

Nguyễn Du

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/8/16
Chủ đề
0
5
1
43
0 ₿
Không hẳn tiền vé đâu bác, còn tiền của KTV nữa nhưng tôi ko nói ở đây, việc đó là việc của họ, thật thích thì mình đi ko thích chuyển quahìnb thức khác chứ tiền mấy bác có đòi lại được đâu mà bình loạn hehe

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Tiền đâu phải lá mít đâu mà có mấy bác nói luật ở MT là tip 300 thế. . Số tiền tỉ lệ thuận vs mức độ hài lòng của khách hàng. . Bác kia tip 250 là may rồi đấy. . Gặp mấy thằng khác nó tip 100 thì ăn cám r. . Mình tạm biệt cái CH này từ lúc nó tăng vé thì thái độ phục vụ của nv đi xuống thấy rõ. Xong mình về LTK lúc giá vé còn 150k thì thấy ok xong nó tăng vé như CH thì thái độ cũg y như CH và mình lại tạm biệt 2 cơ sở đó :D

Cá biệt có nhiều e nhìn mặt khách mà phục vụ. . Lúc trước mình và ôg a đi cùng 1 số. . Do mình tầm U2x thì e ấy phục vụ sơ sài, qua loa còn ôg a mình U3x thì lại phục vụ chu đáo hơn. Riết oải luôn :D

• Like
Điểm cảm xúc: giahamdzui and dnht

Nguyễn Du

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/8/16
Chủ đề
0
5
1
43
0 ₿
Cùng một quản lý thôi nên như nhau nha bác LTK với CH là một mà

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Thì biết là 1. . Ý mình nói là cách phục vụ của các e đối vs khách hàng chứ có đá động j đến quản lý đâu. . Mà cho dù có phản ánh vs quản lý thì k biết nó có để tâm k hay lại ậm ừ cho qua

hoangphihung1088

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/18
Chủ đề
0
13
2
35
0 ₿
Viết để a e trên diễn đàn biết và né nó ra,còn vấn đề cơ sở đó có cải thiện lại ko thì đều đó ko quan trọng. Thiên hạ đầy chỗ chơi. Chỗ nào ok chơi tốt thì a e ủng hộ còn ko tốt thì a e né nó ra. Chứ còn tui thì cho tui tiền tui cung ko đến đó.

• Like
Điểm cảm xúc: massageguru

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
đen thôi =))

hoangphihung1088

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/18
Chủ đề
0
13
2
35
0 ₿
Ai rảnh mà đi đòi tiền lại bác. Bình loạn để thiên hạ nó biết chỗ đó lam ăn thế nào. Chứ có mất mát gi đâu mà để im cho lam ăn cái kểu treo đầu dê bán thịt chó như vậy

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122 and Badboykbs

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Bác đi số nào thì nên tham khảo rp của a e trc cho chắc ăn.
Còn thích khám phá thì đi theo tua.

Ở đây locker cũng có cách làm k đúng là muốn tăng tip. Nếu ý kiến 1 lời mà khách k cho thêm thì cũng nên xem lại KTV.