No1. Thái Bình 3

Lượt xem: 2,156

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
Chiều qua về đến nhà sớm, tắm rửa xong nằm lăn qua lăn lại chả biết làm gì... hehehe. Nhàn rỗi sinh nông nổi thế là xách con ngựa tàn phóng đến Thái Bình 3. Tính gặp lại em 22 hôm bữa, bữa trước xỉn mà, quậy chưa có đã.
Vào đến nơi làm xong thủ tục, đến lúc được dắt lên phòng thì mới biết là em 22 kẹt khách, còn hơn cả tiếng mới xuống. Á, vậy mà nãy quên hỏi ngay từ ngoài quầy. Haiiiii, số phận rồi chứ biết sao. Lên đến đây hok lẽ bỏ ra. Hix hix. Ku locker nó nhìn mặt đoán tâm trạng hay sao ấy, liền toe toe lên: anh cứ để em lo, có em này mới nè để em gọi cho anh thử. Ờ, thì thử thôi chứ sao giờ. Mình mới bảo lại, gọi lên làm cho anh đi, lát mà ok ra rồi tính nha. Hhehehehe.
Mình cũng chui vào xông hơi được xíu, lâu lâu không xỉn mà đi xông hơi cũng đã thật. Xông hơi xong thì em nó cũng vào phòng, tướng nhìn cũng thon gọn. Ngực thì lát nữa tháo ra sẽ đánh giá sau ha. hihi. Em nó dìu mình vào bồn bắt đầu tắm cho mình. Nãy mình có tắm ở nhà rồi mà, nên em nó chỉ dội nước sơ lại thôi ah. Chủ yế em nó tắm cho thằng nhỏ. Mần qua lại, tới lui, mình thì ngước lên dòm em nó. Em nó ngại ngại hay sao cúi mặt xuống mà mần hok ah. hehehe.
Đến lúc mình lên giường để em nó MS, mình mới nói em đấm bóp mạnh xíu, cứ làm đủ bài cho anh nha. Em nó khựng lại xíu rồi hỏi mình anh chưa có nhậu hả? :)))) Đa phần khách vào đâu đều có men hok ah anh ơi. Mình mới nói lại hôm nay đi ms là chủ yếu ah. Em nó mới cười, vậy lát khỏi thư giãn cho anh ha. Hỏi gì ác dễ sợ luôn. hahahaha. Mình cũng cứng họng... Em nó đấm bóp cũng ok, đủ lực so với mình. Rồi lất ngửa mình lại ms tiếp. Mấy nay tự dưng trời oi quá, nên cũng hay đau đầu, mà vào đó em nó bấm đầu cho cả 10p lập tức thấy thư giãn lại, Nhẹ cả đầu, cảm giác như trên mây... lúc đó bất giác tự dưng tay quờ quạng, tay mình nắm lấy tay em kéo ra bên giường. Sau đó vòng ra sau bờ mông căng tròn của em mà xoa. Lúc này em mới khựng lại hăm he... ban nãy anh hok có chịu thư giãn mờ hihi, đúng là cái đồ. Hahahah. uh nhở đến giờ đi đâu người ta cũng khen anh dê cụ. Làm cho anh đi nha.
Lúc này em nó mới từ từ tụt áo xuống, hé lộ vòng 1 to tròn. Nãy giờ cứ tưởng hàng độn, mà ai ngờ hàng to thật. (Bác nào có kinh nghiệm vào check hàng thật hay hàng giả nha, chứ em có xài là OK rồi, em dễ tính. Ahihi). Mắt mình dán cả vào ngực em rồi nên hok có chịu úp lại cho em đi ngực mà nằm ngửa vậy luôn. Em cứ làm đi ha. Em làm từ từ, đưa 2 cái nhũ hoa xuống đi từ từ trước, cảm giác tê tê nhè nhẹ như dòng điện lướt qua. Mà mình như vậy thì có ăn thua gì, được một xíu em nó áp dần nguyên cặp xuống mà chà. Cái lưỡi em cũng đi theo, liếm lắp khắp người. Cặp ngự chà lên đến ngực mình thì lưỡi em cũng đi đến bên tai, đá lên đá xuống. Em trườn xuống, đường lưỡi mềm mại ấm áp. Cái lưỡi ướt át ấy đi xuống, quyét khắp 2 sườn sau đó đến hông. Và cuối cùng nó cũng đến nơi mình muốn. :)) Em lấy lưỡi nhẹ nhàng hôn lên thằng em, rồi cũng cái lưỡi ấy ngậm từ từ, từ từ xuống từng xíu một. Cuối cùng cũng nốt trọn thằng nhỏ. Mình thì cũng theo nhịp em làm mà nhấn đầu em xuống, cả 2 phối hợp nhịp nhàng, cái tiếng em nó mút chẹm chẹp nghe kích thích quá trời. Đến đây mình sợ out giữa chừng mới nắm tay em nó kéo lên trên, giảm nhịp độ lại xíu. Bấy giờ mới thú thực vs em nó làm từ từ thôi bé ơi. Chết anh giờ. hahahaha. Em nó cũng chiều mình, nhởn miệng cười dâm rồi quay lên hôn ngực mình lại. Một tay mình đưa lên ngực em mà xoa. Bữa nay hok có hứng lắm nên hok có cho tay vào mà chỉ ôm trọn mông em nó ah. Được xíu mình kéo em nó lên rồi hôn lên ngực, mút chùng chụt luôn. Cái ngực mềm, bú đã dễ sợ. Được một lúc mình buông em nó ra. Lúc này em nó mới tăng tốc, ngực vẫn áp vào người mình, miệng rên khẽ. Mình vòng tay lên ôm chặt em nó, tay kia vẫn bóp mông nãy giờ. Tay mình siết chặt, lâng lâng cảm xúc và cuối cùng cũng out. Xong xuôi, em nó đứng dậy quay đi. Lúc sau mới hỏi em nó... bộ anh hok xỉn em làm ngại hay sao á. hahaha. Em nó nói cũng quen rồi, mà lâu lâu mới thấy khách tỉnh táo vào đây thôi ah. Anh hok xỉn mà cũng dai giữu hén. Lại cười dâm. Mình cũng dậy cho em nó tắm lại lần nữa rồi về. Ra cửa thì thấy ku locker chạy lại, mình mới cười rồi gửi em nó 20k cafe. Nó cũng ríu rít anh trai đi thong thả.
Kết thúc buổi tối vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc

Redbul

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/2/18
Chủ đề
5
105
25
0 ₿
Cũng lâu rồi k ghé thăm kiểu này chăc phải quay lại quá

• Like
Điểm cảm xúc: RedBull07

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Chúc bác sung sướng Tíc + Típ bao nhiêu vậy bác sao kg thấy bác viết vậy ? Thank bác

• Like
Điểm cảm xúc: RedBull07

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
Ít viết mấy cái tic yip này lắm bác ơi. Giá nội thành thì mình thấy sêm sêm nhau ah, còn tip thì tùy mỗi người, tùy lúc với tâm trạng nữa. hehe

Nhanh Lam

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/3/19
Chủ đề
1
6
2
52
0 ₿
E này ngậm lút cán được luôn à? SBD của em là 1 ? Bác viết No. 1 mà không rõ là kĩ thuật no. 1 hay là SBD no. 1

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.