Q.1 Noel cùng tuyệt sắc 22 mọi chuyện chỉ có thế thôi ư

Lượt xem: 843

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
Được trúng code noel mode @Dory phát mình tranh thủ lên đường ngay để hết hạn mà cũng thật ra cho sự nôn nóng của bản thân mình. Theo như thông báo trên code dùng code sau 1h thì gần 2 h mình có mặt, mình đánh giá cao dắt xe lễ tân ở đây thấy rất có tâm ko kiểu giả trân như 1 số nơi cùng cơ sở, và có bé nữ lễ tân khá xinh tại đây, tất nhiên may mắn vẫn còn bé 22 trống nên mình book ẻm, được mấy huynh dắt lên tận phòng nên lần này mình có hỏi tính time vì mấy lần trước ở 1 nơi đâu đó toàn ăn gian h, nhưng đây thì ngược lại còn được cộng thêm h nhé quá tuyệt vời, mình vào xông hơi thôi, vào xíu thì bé xuống liền bé chỉnh nước mình ngồi trong quan sát đúng thiệt bé này đúng gu về giao diện là xinh quá dáng ngon,
Bé chỉnh nước nhưng ko may nước chỉ có vòi nóng hư lạnh, nên chuyển phòng thì bên này là hư nóng chỉ có lạnh thôi với mình nó vậy ok rồi.
Xong xuối bé tắm cho mình bé tắm kỉ mình thấy bé xinh quá nên mãi ngắm bé thôi, nhưng đúng là chỉ có tắm thôi nhé không có màn thủy chiến nhẹ như 1 nơi khác cùng hệ thống chỉ đúng 30s nên bé cho mình lên giường luôn, tất nhiên mình có xin thêm xíu nhưng tính bằng s thôi thế là cả 2 cùng lên phòng
Phần khỏe: cũng bình thường ko có gì được cái mình nhận xét bé nói chuyện khá thông minh thì người ta nói rồi đó mỏ hoạt động tốt thì mình đở phải tốn công giống như các thánh hay đi chăn rau dzị á ai dẻo mỏ thì đở phải tốn công chăn dắt đi chơi....
Phần mệt: thì cũng vừa đủ bài lướt mình cảm nhận thời gian trôi qua thật nhanh giống như cái cách bé làm mình ra dzị á bé hj + bj làm mình giống kiểu ysl vậy á bắn tung téo văng rất xa bé còn nói cái này mà lở vô là dính bầu luôn á, nói chung sung sướng thằng em ghê có điều thằng anh chưa biết chuyện gì xảy ra kkk, vì còn dư rất nhiều time mình chả biết làm gì thôi nằm nhiều xíu đợi bé tắm rửa cho bé rủ ăn súp trên đấy luôn vì còn time mà, mà mình ra rồi trông giống như kẻ vô hại vậy á kk hết biết nói gì ko như lúc ban đầu nói rất xung, thôi ngồi xíu hỏi thăm nhau mình xin phép xuống dưới ăn, xuống dưới thì mình lại khá mất kiên nhẫn giống cách mình ra dzị á nên xin phép mấy bạn lễ tân đi về hẹn lần sau quay lại dùng... cuộc sống là vậy đó bé làm quá nhiệt thì ko đủ time, còn khi dư time thì lại ko phải là mộng nương nên chúng ta phải biết hài lòng với số phận kkk...
Với mình bé khá xinh nên mình cho : 8.5 đ nhé
body ngon : 8 luôn
mông : 7đ
nước non: nhiều
Vếu hàng bé nói real mà cũng ko quá to tròn tròn đẹp : 7,5
Dịnh vụ bé mang lại vì bé xinh nên mọi thứ đều ok hết nhưng tiêu chí mình review thì bé ko tốt lắm ko giống mấy bạn khác đánh giá ba phải gì cũng tốt nên mình ko đánh giá nhé, việc đánh giá để nâng cao chất lượng dịnh vụ không mang tính chất dìm hàng hoặc ngủ quên trong chiến thắng.
Tic : noel + tip bằng vé

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
314
214
Ho Chi Minh
0 ₿
Ko nên thấy mình là kẻ vô hại nha. Ăn chơi là phải sướng. Nghĩ thoáng ra một xíu nha. Gợi ý dư giờ làm gì nè : nằm ôm. Nằm tâm sự. Rủ húp sò. Ko thì cứ nói anh khỏe rồi giờ anh về. Có gì đâu. Đó là chuyện bình thường. nếu họ ko hấp dẫn mình o ra dc đâu

• Love
Điểm cảm xúc: FristTime

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
ACE xin cám ơn anh trai đã lựa chọn cơ sở để trải nghiệm, xin ghi nhận những chia sẻ của anh trai để cơ sở ngày một hoàn thiện hơn ạ