Q.1 Noel tê tái cùng loli ngực phụ huynh 08 ACE

Lượt xem: 875

Han17

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/1/22
Chủ đề
6
65
34
0 ₿
Tình hình là gần tết thì bị bệnh nằm viện mấy ngày, buồn quá lên diễn đàn chơi thì trúng được code noel, còn chờ gì nữa, xin xuất viện qua ngay cơ sở để trải nghiệm ( đùa chứ mình hết bệnh r mới đi nhé)
gọi điện cơ sở book ngay bé 08 rồi chạy qua cơ sở, check code rồi lên hưởng thôi.
đầu tiên là csvc, mới, đẹp và thơm nha, mọi thứ đều mới tinh, sạch sẽ. nhưng mà bác nào muốn xông ướt thì nhớ nói cơ sở dẫn vô phòng có xông ướt nhé, mình ko xông nên ko quan trọng.
ngồi chơi được 1 lúc thì bé gõ cửa bước vào, wow một bé tuần lộc bé con, khà khà ông già noel đây sẽ làm thịt bé
bé thân hình loli, 2k4 nhưng mà ngực ko hề nhỏ nhé, thích hợp với bác nào thích mặt học sinh ngực phụ huynh nhé
đánh giá bé: dễ thương, rất nhiệt tình, líu ra líu ríu rất thân thiết
face: 7/10 xin xắn
v1: cam mĩ real đã tay
v2: hơi tí lipit vẫn gọn
v3: căng mượt
v4: khít, điện nước đầy đủ
phần khoẻ bé làm bài bản, đủ lực, mình next phần này vì chủ yếu muốn mệt nhé, nói chung là làm đúng và đủ
phần mệt, bé cực kỳ nhiệt tình luôn, trong bồn bé trườn, mơn trớn, đi lưỡi khắp người rồi ngậm thằng em bj lút cán, phê tới nóc mém out phải đầu hàng kêu bé lên giường rồi tiếp, lên giường bé đổ dầu rồi trườn thái, đi lưỡi rồi hôn môi một cách cuồng nhiệt làm mình ngộp thở ( bé rất kĩ càng vệ sinh nhé, súc miệng listerine rồi mới hôn ), bé ngậm kẹo, thư giãn nóng lạnh làm mình ko chịu nổi cuối cùng cũng out một cách tê tái, xong mình nằm nghỉ tâm sự với bé 1 lát rồi tắm rửa ra về.
bé 08 thích hợp với mấy bác gu loli nhé, nhỏ nhắn dễ thương, đặc biệt chiều khách và kỹ năng cao nhé, có nhiều bất ngờ, sẽ thăm lại bé lần sau
tick : free code noel
tip: bằng vé
thankyou cơ sở và diễn đàn đã tạo cơ hội cho mình trải nghiệm tê tái này

cường đại gia

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
106
41
0 ₿
TUI CŨNG ĐI ACE 1 LẦN THÍCH NHẤT CÁI LÀ SÚC LISTERIN LIÊN TỤC RẤT AN TÂM ĐỂ CHƠI MÀ THÍCH BÉ NÀO KHÔNG CÒN MIẾNG LÔNG BÚ CHO ĐÃ BÉ NÀY SAO NHỈ :2onion18:

ngô tuấn vũ

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
108
35
0 ₿
Bé này dễ thương lắm luôn tui mới check về ,Dâm,dáng nuột khó ra như tôi mà còn quên lối về với em

bạch gia tri

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
77
30
0 ₿
nghe bác review mà tui ở gò vấp cũng lặn lội chạy qua trải nghiệm , kết tuyệt vời , không uổng công đường xá xa xôi dịch vụ tuyệt vời , bé 10/10

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
172
150
0 ₿
Cơ sở xin chân thành cám ơn anh trai đã ghé thăm và chia sẻ trải nghiệm của mình ạ

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
172
150
0 ₿
Cơ sở xin chân thành cám ơn anh trai đã ghé thăm và chia sẻ trải nghiệm của mình ạ