Nối cũ Ta về ! 15-10-2018

Lượt xem: 1,062

themgaivip

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/16
Chủ đề
12
141
51
35
0 ₿
Nhận Được code free Vip Thái tại cơ sở Ánh Dương , kèm lời nhắn nhủ từ @Rubi và rất hy vọng sẽ thấy được bài report của bạn sau chuyến đi này :) phóng con xích thố cà tàng đưa code cho lễ tân check vui vẻ dấn lên phòng.

Lần này vào 1 gian thư phòng quen thuộc tại lầu 1 vip11

CSVC: good top 3 khu vực gò vấp rồi :p
Vào phòng rùi thì cũng cứ thế mà làm thôi, thay đồ xông hơi, được chút thì em nó vào. vẫn là người xưa ;) mình vào vấn đề chính lun.

• KTv : Ốc Thanh Vân :p
  • Thời gian làm việc:4h chiều 4h sáng
  • Face: 7.5d - teen. ưa nhìn. Với mình thì cũng ổn.
  • Chiều cao: cô gái 1m55
  • Skin: da trắng khi sờ vào thì có vẻ mịn mịn, kích thích
  • Vòng 1 : 7d - thuộc dạng cam lai
  • Vòng 2 : 6.5d - có lipid
  • Vòng 3 : 7,5d - mềm mại mịn màng, thik hợp pác nào thík phong cách D.S
    Vòng 4 : e trọ gần sông sài gòn :p
    Thái độ: nói chuyện vui vẻ, trong lúc đấm bóp 8 đủ thứ chiện trên trời dưới đất, thư giãn nhiệt tình, chăm chỉ. Pé mà thik cái nào là chăm sóc cái đó hơi bị kỹ

Mát khoẻ : 7d với mình thế là tạm ổn, lần này mình yêu cầu bé làm kĩ hơn đủ khiến gân cốt toàn thân thư giãn thoải mái lắm vì đô mình mạnh và yêu cầu hơi cao và nhiều bài nên chưa đáp ứng được
    Mát Thái : 8d - khá nhiệt tình và chịu khó. "khi masa khỏe em nude phần trên luôn chắc bunus" ;)

• lần này cũng như bao lần khác nhưng hôm nay em làm khỏe kỹ quá xong cac công đoạn click ti, thổi lỗ tai ,đá bi ,bú bình...còn CIA thì để lần sau kêu em thử coi hên xui :p

xong xuôi rồi kêu "hôm nay ăn ỐC khuyến mãi mua 1 tặng 1 nhưng tính tiền 2" lẽ nào từ chối nên chiều thằng em xong rồi thì:
    • hậu quả "sướng thằng em thì khổ thằng anh "
    Các thủ tục còn lại thì vẫn như bình thường nên xin phép ko đề cập dài dòng.
    Chắc sẽ gặp lại em ủng hộ e vì mình thích ăn "Ốc" :p
    Tổng thiệt hại : Vé thái free code + tip theo mức độ hài lòng + locker cfe

Thanks các đồng dâm đã ghé qua !
    Chào thân ái và bóp dái mod cái :D

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2 and xpress