Q.10 Nồi lẩu số 8 buổi chiều mưa tháng 5

Lượt xem: 1,267

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Trời mưa lâm râm, đi công tác về sực nhớ còn cái code bóng đá trúng mà chưa xài.
Phi ngay đến P.A Relax. Từ hồi dịch giã đến giờ, cũng 2 năm rồi chưa quay lại đây. Mọi thứ có vẻ hơi khác một chút.
Bạn nữ tiếp tân rất nhiệt tình (bạn ngày xưa mặt lạnh như tiền, nhất là khi đưa code ra). Bạn này thì lại nhiệt tình dễ thương, đi về còn hỏi thăm.
Mình yêu cầu số 8, vì thấy các bác trên này có review, nhưng cũng chưa sâu sát lắm.
Vừa mới khui chai bò húc thì đã được mời lên phòng VIP01.
Góp ý nhẹ với P.A là phòng hơi xuống cấp, chân tường, sàn nhà, chỗ giữa bồn tắm, phòng xông và mấy góc hơi bẩn.
Mình cũng vào xông hơi một lúc, đi ra thì thấy bé đã vào phòng.
Ngoại hình cao ráo, khuôn mặt ưa nhìn. Bé cũng nói chuyện nhẹ nhàng, dễ thương. Không lèo nhèo, không khó chịu.
Bé khá dễ chịu, và dễ tính. Mỗi một tội là ít nói, với hơi ngại. Mọi khi mình đi thì chưa kịp làm gì thì mấy bé ở P.A có xu hướng "đại bàng sà bãi cát" sà ngay vào lòng.
Còn bé này thì kê ghế ngồi bên cạnh (hahaha). Mình thì cũng không khó khăn gì, bé ngại thì ok thôi :D
Tiếp theo là màn Onsen, đánh giá tổng thể body sau khi bé nude thì ổn. Đầu ti hơi đậm màu, ngực to (nhưng không khủng) và tự nhiên. Bóp mềm mại. Bé không chủ động, nhưng mình thử chủ động thì bé cũng không phản ứng hay khó chịu gì.
Nói chung là một cô bé rất dễ chịu, chỉ là không chủ động thôi :)))
Các màn Onsen thì cũng đầy đủ, bé còn xin phép hôn mình. WTF, mình kêu em muốn làm gì anh thì cứ thoải mái, em ko cần xin phép :))
Sau khi bj , suýt tí ra. Thì lên giường.
Nhìn chung bé này massage khỏe thì bình thường thôi, đánh đấm hơi yếu, bù lại khoản mệt.
Nói thật với các bác em chưa thấy em nào BJ nhiệt tình như số 8. Làm khá lâu luôn, mà ko bầm tím con ku như mấy lần khác mình đi. Nhiều bé mần kiểu gì mà về nhà con ku nó bầm tím rụi. Em này làm nhẹ nhàng (cùng chính vì vậy mà lâu ra :)))
Làm 1 lúc em quay sang 69, nói chung là sò lông sạch sẽ, tha hồ mà húp :)))
Húp một hồi thì mình cũng ra , không có CIA (vì bé hj thì mình mới chịu ra :)), mà công nhận bé có tuyệt chiêu hj sao hay thiệt, sóc vài cái là mình ra, trong khi bj thì ko ra)
Xong xuôi tắm rửa ngồi nói chuyện một lúc rồi về.

Túm lại, đây là một số dành cho những anh em nào thích kiểu chủ động săn mồi. Dạng thích bị săn mồi thì ko phải gu nhé.
Em cũng rất dễ chịu, không có khó khăn hay ra điều kiện gì.
Body thì mình nghĩ là ok, V1, V2, V3, V4 gì đề ở mức khá tốt, không phải xuất sắc.
P.A Relax thì phục vụ chu đáo, tận tình, dễ thương. Góp ý cơ sở nên quan tâm đến CSVC một chút (mình còn thấy mấy miếng gạch vụn trong góc)

Thiệt hại: Tic: Free Onsen do chơi kèo bóng đá . Tip: 1tr

P.S: Lúc về thấy có bé nào đó tiễn khách xong mà mình đi xuống, nên đứng ôm tường dòm cu te phô mai que lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ, Chúc mừng anh gặp được nàng thơ của mình
Gọi 0938191226 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau ạ

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange