Nơi tình yêu bắt đầu - 08

Lượt xem: 2,735

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
Xin chào toàn thể anh em gần xa trên CĐMS, chúc anh em tuần mới tràn đầy năng lượng nhé !! Và xin chân thành cám ơn mod @Logan đã tài trợ cho chuyến đi này.

Chuyện là trong một chuyến ngao du tại PA mình có vô tình lướt qua một cô gái, ấn tượng rất đặc biệt với cô gái này về body vì mình rất là thích những bé có vòng 1 nãy nở nên cũng tranh thủ hỏi locker rằng bé này số mấy, được đưa thông tin bé này mang bí danh 08 nên để đó chờ dịp sau ghé đến để được gặp em. Được Mod Logan tạo điều kiện nên cuối cùng mình cũng được gặp gỡ em ấy. Vẫn là dáng người ấy, tròn trình nhưng ko quá to, đặc biệt vòng 1 nhìn khá là kích thích. Sau khi xông hơi ra bé bảo mình ngồi ghế chờ ráo bớt mồ hôi rồi vào tắm, lúc này cũng tranh thủ trò chuyện làm quen, đặc biệt trước đó mình đã đến 3 lần để gặp em ấy nhưng khổ nỗi ko gặp đc, lần thứ 4 cực khổ lắm mới gặp đc đấy kkk. Bé này rất dâm nhé, chưa bước vào bồn tắm bé đã làm Yi tui cảm thấy phấn khích nhẹ rồi, khều khều thằng nhỏ để nó ngóc đầu lên chơi vậy thôi á, thứ gì chịu nổi hahahaa. Đc một hồi bé dẫn mình vào bồn tắm, tắm rửa thật sạch sẽ để chuẩn bị lâm trận.

Phần massage khoẻ, em ấy đấm rất tốt, lực ổn, rất hợp với sức chịu đựng của mình hihi. Nói chung đầy đủ full option. Quan trọng nhất vẫn là cái phần ms mệt hehe. Đến phần bé đi Thái, phải nói vòng 1 của em thật đỉnk kout, khá là to và mềm mại, em đi nhẹ nhàng từ chân lên đến lưng, bonus thêm hiệu ứng kiến bò đến từ 2 bàn tay của em nửa, đã phê mà còn bị kích cho nổi da gà lên, đường lưỡi của em lúc này cũng tà tà lướt và ngoáy nhè nhẹ vào những chỗ nhạy cảm khiến 2 tay mình chỉ biết nắm chặt 2 chân giường, một cảm giác thật yomost, sau đó em hôn nhẹ phần gáy sau cổ kèm tiếng rên khe khẽ, tiếng rên mà mình nghĩ chắc hẳn đã làm khá nhiều ae trên diễn đàn này phải thao thức vì em. Sau đó em lật người mình lại, em leo hẳn lên người của mình, em hạ thấp người xuống và nhẹ nhàng trao một nụ hôn khá là ngọt ngào, cảm giác như đang chuẩn bị lâm trận với gấu vậy các bác ạ !!! Mình cũng tương tác với em nó luôn chứ hihi, mình ngồi dậy ghị chặt lấy em và hôn thật sâu, bây giờ ngồi viết bài mà vẫn còn nhớ cả cảm giác ấy các bác ạ. Đúng là em khá tình cảm và chiều chuộng, rất biết cách làm khách hàng cao hứng, sau đó em hạ người mình xuống, rồi chụp lấy thằng nhỏ của mình, hôn lấy hôn để thằng nhỏ, ấm áp vl, em BJ khá là nhiệt tình, mình cũng tranh thủ hái bưởi và khám phá khe suối của em ấy. Sau một hồi thì mình cũng ngã ngựa và giơ cờ đầu hàng.

Đánh giá chung
Face: nhìn xinh, dễ thương.
Service: BJ 90%, lau cột, đá bi, kiến bò, bú bình,....
V1: tuyệt phẩm vườn trái cây, bưởi 6 roi
V2: có tí
V3: to tròn, chắc
V4: nước nôi lênh láng
Tic: mod @Logan tài trợ. Tip: x00. Locker 50

Do bận quá nên hôm nay mới rp được. Mod @Logan thông cảm nhe. Chào đoàn kết và xây dựng.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,570
1,675
5 ₿
Gặp em 8 là phê quá roài. Chúc mừng bác ngon trym