Nói xíu về e 20 việt hồng..

Lượt xem: 1,735

Xuxu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/6/16
Chủ đề
1
3
3
41
0 ₿
Cũng hơi lâu khoảng 3 4tuần nghe nói vh đổi chủ.... Nên đi thử vô mua vé vip thường 200...
Locker có vẻ bóng bóng dẫn lên phòng... Thấy cũng ko thiện cảm nhưng thằng này nói chuyện có duyên, dễ thương... Cho nó 100k.
Nó ko lấy... Nó nói chỗ e thợ đi theo tour e ko sắp được bị phạt nếu thợ làm tốt anh ra về cho e nhận... Thấy cũng mát ruột...
Khoảng 10 phút thì e 20 xuống... Cũng ko đẹp lắm nhưng sắc sảo... 3v3v đầy đặn.... Nc rất ngọt tai...
Có nét người miền tây.... Massage đấm bóp nhiệt tình... Giỏi.. Tới lúc quan trọng... Oh e này quá tuyệt... Đúng là đổi chủ có khác csvc tốt... Phục vụ dễ thương, thợ giỏi.... Nói chung là rất hài lòng... Anh em nào đến thì thử bé 20 nhé.... Ko pr đâu.... Cho 9điểm...

• Like
Điểm cảm xúc: tuannguyen-fc and lehoai

lehoai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/6/16
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
có vẻ đỏi chủ . và pv tốt nên vh đang là điểm mình muốn đến thử . mừng bác tê chim

khaitien

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/6/16
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
chủ thớt có lòng nhưng chắc do nhà có điều kiện . nhưng mình chỉ nên cho mức mặc đijnh khi mình thấy thích . còn mình rất ghét vòi tiền . còn niếu pv tốt thì ok 20k. còn hết tiền lẽ thì chác củng gióng bác thớt kkk