Nóng như thế lày thì sao phải mặc - Bơ gơ Dê cụ kẹp xúc xích

Lượt xem: 9,102

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Từ sau bài rp Về Tiểu hồ ly , do chưa có e nào thực sự đem lại cảm xúc nên Martin chỉ thường ngồi lót dép nghe các bậc tiền bối chỉ giáo. Nhưng chiều nay trong một phút lạc lối Martin đẫ có một cuộc tương ngộ cùng Nhất chỉ sát tinh binh Tam thập ngũ cách cách và đã thất bại thảm hại dưới tuyệt chiêu Song nhũ tỏa hầu cầm nã thủ, nên Martin đành lên đây câu cứu các đại cao thủ chỉ giáo cách hóa giải.

Truyện kể rằng vào 1 buổi chiều không trăng không sao, trong 1 phút tuấn mã "lạc bánh" đã đưa Martin đến cấm địa của những tinh binh - Thái Bình 3 gia trang. Có lẽ là ý trời, thôi thì 1 liều ba bảy cũng liều. Không lẽ Bát tý viên hầu Mạc Văn Tin lại dễ bị đe dọa đến thế sao. Sau khi nai nịch chỉnh tề, Martin tự tin bước từng bước dài vào tử địa.

Sau khi đã trình Anh hùng thiếp và yêu cầu gặp Tam thập ngũ tiểu thơ, Martin được 1 tráng đinh dẫn lên Hình ngục phòng - VIP 6.

Ấn tượng đầu tiên là một Lan hoa bình khá to đã trên bàn cũng cách trang trí khá hài hòa, nột thất cũng khá mới. Một mùi hương thoảng thoảng nhẹ nhàng lan tỏa trong không gian ấm cúng như mún rũ hết những mệt mỏi hành trình bôn ba đầy gió bụi. Không lẽ đây là trận đồ Nhiếp hồnn đại pháp mà võ lâm thường hay đồn thổi chăng? Thôi kệ, đã phóng lao thì phải bay vào xếp chữ. Martin liền thay y phục, bỏ hết những chỗ j ko cần thiết để tránh vướng víu, chuẩn bị cho một trận thư hùng sắp diễn ra.
Và bỗng đâu 1 trận cuồng phong ập tới, sát khị bao trùm cả căn phòng... cánh của phòng chợt bật ra và 1 bóng trắng xuất hiện kèm một khẩu khí đanh thép .....

"Anh chờ em có lâu hok nàh"...
Một giọng oanh vàng ngọt ngào thêm vào 1 chút nũng nịu như đang rót vào tai... Martin bừng tỉnh như người vừa chiêm bao....
Hạt bụi nào hóa kiếp thân tôi
Để đưa tôi lạc vào chốn này
Trong khói mờ nhạt nhòa
Giọng nàng như rót mật vào tai ^_^

Hú hồn... thì ra là Martin đang tự kỷ với trí tưởng tượng bay xa. Chứ nếu không thì Bát tý viên hầu đã biên thành Vô ảnh hành không - long nhong chạy trốn rồi.
Thôi không dài dòng nữa, Martin xun vô vấn đề chínn lun. Bữa nào rảnh Martin sẽ trao dồi thêm phong cách dâm hiệp rồi sẽ bồi tiếo cùng chư vị tiền bối.
Sau câu chào hỏi đầy ngọt ngào, em liền sà vào Martin như một cố nhân lâu ngày ko gặp. "Anh khỏe hok? Anh tên gì nàh? Anh ăn trưa chưa" .... bla bla...

Tuy em nhiệt tình hỏi han nhưng Martin lại ko thể nào tập trung trả lời được. Vì vừa hỏi những ngón tay mềm mại của em vừa vuốt ve ve vuốt thằng em Martin, còn bàn tay Martin thì đang bận thám hiểm đôi gì bồng đảo to tròn như mún chực chờ nhảy ra sà vào lòng mình. Không phải Martin thất lễ nhưng thử hỏi nếu vào trường hợp Martin, 1 em chân dài mông cong vòng 1 to tròn mềm mại cùng những cái vuốt ve mơn trờn thằng em thì cho dù tên mình chắc cũng ko nhớ.

Rồi thì chuyện gì đến cũng phải đến. Sau khi tắm rửa sạch sẽ thì Martin ngoan ngoãn lên giường nằm như con cá đang nằm trên thớt chờ em làm thịt.
Điểm cộng đầu tiên là em rất biết chiều lòng khách và bị làm thế nào để đưa mình chìm vào đê mê
Điểm cộng thứ 2 là em làm tương đối đầy đủ phần matxa khỏe - đủ để Martin rũ bỏ hết những mệt mỏi thể xác để chuẩn bị chìm vào đê mê hoan lạc. Sở dĩ Martin nói tương đối đầy đủ vì em chỉ matxa khỏe phần nằm sấp thôi, chứ chưa qua phần "nằm ngửa". Nhưng Martin lại thấy hợp lý vì nếu nằm ngửa lại matxa khỏe tío thì sẽ ko còn j là hưng phấn và kích thích nữa.
Sau khi hoàn tất phần matxa khỏe thì đột nhiên thấy em ngồi im. Martin cũng quá quen rồi nên cũng hiểu trận chiến bát đầu rồi đây. Tuy nhiên ông bà ta nói đúng, ko bik thì dựa cột màh nghe, đừng cư tưởng như mình bik hết.

Thấy em ngồi im một hồi Martin cũng ngạc nhiên vì em làm j lâu vậy? Buột tóc, Kéo áo xuống chuẩn bị matxa Thái cũng ko cần đến 30s màh. Ko nén được tò mò, Martin quay đầu lại xem em làm j. Vừa quay lại thì Martin ko khỏi sững sờ. Chiếc áo vừa được kéo nhẹ xuống với tốc độ 300km/h... OMG... Một thân hình vệ nữ với đôi gò bồng đảo to tròn ( đánh giá nhanh là hệ cam mỹ) mềm mại với đôi nhũ hoa nho nhỏ xinh xinh như đang thách mọi ham muốn... martin chỉ mún ngay lập tức đươc úp mặt vào mà ngấu nghiến 2 cái bánh bao big size với làn da mịn màng ấm áp đó.come on baby... let's do it

Do quan điểm ko được manh động, mình nằm yên và hợp tác thì em mới có thể thi triển hết sở trường nên Martin đành kiềm lòng quay lại và chuẩn bị chìm vào hoan lạc
Cảm giác đâu tiên tuy v1 e ko căng tròn nhưng thật sự mềm mại và ấm áp.đôi gò bồng đảo em ma sát đến đâu là cảm giác như mọi xúc giác trên cơ thể để tập trung về đó để cảm nhận được tất cả mọi sung sướng.

Rồi bỗng đâu Martin cảm giác như coa 1 dòng suối nho nhỏ ấm áp đang nhè nhẹ len lỏi trên lưng. Lâu lâu lại có cảm giác như có một đàn kiến đang du ngoan trên tấm lưng ngọc ngà của Martin. Thì ra em đã tung xùng lúc 3 chiêu sát thủ trong 1 lúc. Đến nước này Martin chỉ có nước huy động tất cả mọi xúc giác về lưng, còn đầu óc thì bắt đầu chìm vào đê mê. Không thể diễn tả thủe cảm giác đó bằng bất kỳ từ ngữ nào. Có chăng chỉ là sự cảm nhận. Thời gian như lắng đọng lại, tất cả như đứng yên trước môt cảm xúc thăng hoa, một cảm giác đê mê ngọt nào của 2 thể xác đang quấn lấy nhau với dục vọng dâng trào.

Martin sẽ ko miêu tả chi tiết nữa. Ko vì ko mún mà thật sự ko thể nhớ. Tất cả còn lắng đọng lại chỉ là một cảm xúc thăng hoa màh Martin đã đánh mất lâu rồi.
Rồi thì cũng quay lại. Cảm giác lại chực dâng trào như thác lũ. Khi mà phía trên thì nửa kín nửa hở, phần dưới thì chỉ mỏng manh một chiếc váy xòe cùng chiếc quần chip nho nhỏ gọi cảm.
Và rồi... cả 2 lại quấn lấy nhau như đôi tình nhân lâu ngày gặp lại, cám xúc bấy lâu dồn nén lại được dịp tuôn trào... Rồi thì cũng lick ti nhiệt tình, tê tái 2 hòn, lòn lòn khe suối, núi đôi kẹp thịt..... cuối cũng là núi lứ phun trào bay cao cảm xúc

Quy trình còn lại thì chắc các pác cũng bik rồi. Martin ra về với 1 cảm giác lâng lâng sau khi ngồi 8 với e gần 30 phút. Và cũng ko quên lưu lại 1 cái tên để em ko quên Martin như bao ng kh khác - Long đầu bạc
Martin sr vì phần sau ko rp chi tiết. Vì đó là là 1 cảm xúc thăng hoa, 1 cảm giác được thỏa mãn, chỉ có đi thực tế thì mói cảm nhận được. Vì vậy pác nào mún bik chi tiết hơn thì nên đi trải nghiệm thực tế sẽ rõ.
Và nên cẩn thận với chiêu bơ gơ kẹp xúc xích ủa em nếu ko mún chưa ra đến chợ đã tiêu hết tiền.
Và Martin cũng xin lưu ý vài vấn đề

- Đây là những trai nghiệm của Martin hôm nay. Tình cảm con người lúc này lúc khác và các em cũng vậy. Nên các pác gặp em nó có thể ko đc như Martin đã trải nghiệm hoặc còn hơn thế nữa. Đó là tùy duyên. Mọi người đều có cảm xúc chứ ko phải robot lúc nào cũng vậy nên mong các pác hiểu.
- Thứ 2 : thái độ của các em còn tùy thuộc vào thái độ củua mình ntn. Chỉ cần mình bớt khó khăn 1 tý, vui vẻ 1 tý, tình cảm một tý thì mình sẽ ko thiệt thòi đâu.
- Thứ 3: em này thuộc tuýp : ban đầu cứ nằm yên và hợp tác thì em ấy sẽ thoải mái thi triển hết sở trường và việc duy nhất mình cần làm là hưởng thụ. Tuy em cũng khá chiều chuộng và chịu khó nhưng nếu yêu cầu em quá khó thì em nó cũng chịu làm nhưng sẽ ko có cảm xúc nhiều. Sau này gặp em thì các pác sẽ hiểu.

Túm lại em này sẽ là 1 số hot của TB 3 - 1 số rất đáng check.
Martin sẽ ko đánh giá chi tiết về face và các vòng nhưng các pác đọc kỹ rp sẽ bik. Em ko xinh nhưng khá dễ thương cả về ngoại hình và cách nc.
Tic Vip : 300 hoặc 200 nếy có code
Tip: tip theo mức độ hài lòng và em cũng ko có biểu hiện vòi vĩnh gì. Đây cũng là điierm cộng của em.
Tks cả nhà đã dành thời gian quý báu nghe Martin chia sẻ. Vì viết rp bằng đt nên nếu có j sơ sót mong cả nhà bỏ qua
Chúc BQT, SM, M và cả nhà cuối tuần vui vẻ..
Tks BQT và SM đã hỗ trợ Martin rất nhiều trong thời gian qua

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Bay bổng thật,con dê non trước đây bây giờ thành dê cụ rồi bác àk :rolleyes::rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Sát thủ cầm tinh con dê. Hjhj

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
:)thanks rp.
Chièu hoàng hon te tái con gà mái.

Kay Dylan

Tham Mưu
Super Moderator
Moderator
8/8/16
Chủ đề
220
526
273
34
0 ₿
:) Perfect, ko ngôn từ nào diễn tả đc hết cảm xúc lúc đó của bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
498
583
53
0 ₿
nói chung, e này đích thị là một ddcn rồi, mặc dù kinh nghiệm nhiều và khá sành sõi lại rất tâm lý, đó là điểm khác biệt
bác viết report hay
còn nội dung massage thì thuộc sở thích từng người
nếu e này chiều được gu của mình, đó là mình chủ động làm cho e phê, chứ mình kg cần e làm.là phong kiện tướng cho e về khoản chiều chuộng được rồi
Hồi trước thích số 19 là vậy, mình làm e thích là chính, e tác động lại mình ít hơn

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
bác tên Martin mà văn phong mang đậm chất ngôn tình tàu cổ, nghe hơi mâu thuẫn tí, :D, sao bác k thử thể loại trinh thám như kiểu của Conan Doyle cho hợp luôn cả tên lẫn truyện :D
bác rp chi tiết quá nên e cảm nhận được độ sướng của bác đến từng cọng lông khe nách, mừng bác ngon trym :D

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Bác này khó tính và yêu cầu cao thế nhỉ,tham khảo từ bên Đại Nam sang đến bên đây khuyên bác giảm yêu cầu cho nó vui mình vui người bác àk :)

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
498
583
53
0 ₿

cám ơn bạn đã khuyên, còn nhu cầu của mình kg làm hại đến ai, ai hợp thì mình gặp thôi

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
Em Nh 35 chứ ai, ko biết tui có làm em khó chịu gì ko mà em ra giá thẳng ms Thái là tip > 400k (ghét nhất kiểu ngã giá như đi chợ). Bj 10% Hj 90%. Ko cho uống sữa sợ hư bình (công nhận v1 em này ok). Nói chung tui cũng là dân ms nhiều, biết cách nói chuyện, mà bị đối xử zậy cũng ko zui lắm, chắc do định mệnh :D

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
Với lại face em này chỉ ở mức trung bình, so với mấy em bên ĐN, Fes, MMT...thì đúng là ko ham nổi, nói vui vậy chứ mỗi người có 1 gu riêng, tui ko hài lòng thôi chứ cũng nhiều bác mê em nó đó. Cứ đi thử đi mấy bác nhé, đừng đọc bài của tui rùi sợ, do tui khó tánh đó ;)

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chia bùn cùng pác. Chắc pác đi phải bữa em noa đến ngày. Hjhj
Có lẽ Martin hên nên đi nhằm ngày em nó vui vẻ. Phụ nữ màh pác

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Bài viết khá hay tràn đầy cảm xúc sung sướng,em 35 này thì khỏi phải chê rồi,đi Vip 2 lần 2 lần đều tê tái con gà mái, bồ kết phong cách sexy của em nó :)

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
đọc lòi mắt thiệt, anyway 1 like

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
Bác report có quá không? Tui đi thử rồi và xin giã từ dĩ vãng luôn!

• Like
Điểm cảm xúc: hellboy

Tinhoi88

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/7/16
Chủ đề
3
122
3
24
0 ₿