Nụ cười lún đồng tiền của em làm anh xao lòng

Lượt xem: 1,160

messibopcu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/4/18
Chủ đề
5
112
22
0 ₿
Một ngày mệt mỏi với nhiều công việc thật sự làm tôi chỉ muốn tìm nơi có thể thư giãn thoải mái đầu óc lẫn cơ thể. Thế nên, tôi đã đến Dubai vào 1 ngày thời tiết mưa gió không được thuận lợi lắm. Tuy nhiên, 1 điều may mắn là tôi đã gặp được pé 01 đã làm vơi đi nỗi buồn cũng như sự mệt mỏi vì công việc. Thủ tục thì đơn giản thôi, lấy code - mua vé - nhận phòng và xông hơi.

Bỏ qua mọi việc mệt mỏi tôi vào xông hơi cho khỏe người, sau khi bước ra thì gặp em, 1 em gái khá xinh xắn, với nụ cười lún đồng tiền gây ấn tượng với tôi. Em chào hỏi và lau mồ hôi cho tôi sau đó là dẫn tôi vào bồn tắm để tắm rửa kì cọ nhất là tắm thằng em rất kỹ

Face em tầm 6,25 nhưng khi cười có đồng tiền nên cho lên 6,5đ

• v1 mịn màng, cam việt lai, bóp đã
  • v2; có tí lipit
  • V3 :bóp sướng, doggy phê
  • v4: nước nôi tràn trề

Massage khỏe: đủ bài , đủ lựcvừa làm vừa trao đổi thông tin với em để dễ vào matxa gần hơn

Massage mệt: sau khi khỏe khoắn là đường lưỡi tê tái từ em, phải nói em đi lưỡi rất đã rất nhiệt tình hầu như không bỏ sót ngóc ngách cơ thể nào, em làm miệt mài như 1 chú ong thợ kèm theo đó là bầu ngực sữa của em du ngoạn trên cơ thể của tôi làm tôi cảm thấy như đang trên mây. Kỹ thuật Bj của em rất điêu luyện , BJ phát lút cán y như trong phim JAV nếu ai yếu yếu có khi out lun tại chỗ này kaka. Tất nhiên ko thể thiếu đá bi, lick ti các thứ. Tay tôi thì du ngoạn khắp nơi trên cơ thể em nhất là ở v4 đã ra nước từ lâu, sau 1 hồi là out trong sung sướng

Tip em 5 xị cho 1 buổi trải nghiệm thỏa mãn

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Bj lúc càng mà còn nhanh nữa thi tui đầu hàng sớm

KuTeoTeo