Nữ thư ký dâm đãng của lòng anh

Lượt xem: 15,483

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
Sáng chiều ngồi ở công ty gặp những em văn phòng trong bộ váy công sở lướt qua lướt lại, cặp ngực thì rung rinh như sắp bung ra khỏi cái áo sơ mi trắng, chiếc váy đen mỏng ôm trọn bờ mông căng tròn ngoe ngoảy mổi khi các em ấy bước đi. Nhìn cảnh tượng ấy thì đố anh em nào không sôi trào máu nóng. Với 1 thanh niên cường tráng như mình dĩ nhiên thằng em đang rục rịch thức tỉnh dần dần, đè nén cái dòng suy nghĩ về bộ phim JAV Ổng Chủ - Thư Ký lại mà tiếp tục vùi đầu vào công việc

Sau 1 ngày kìm nén những ham muốn lại thì tất nhiên phải xả rồi và điểm đến mình lựa chọn là Viển Đông. Vào xông ướt, xông khô, ngâm chân rồi ra ngâm người, công nhận khỏe khoắn và nhẹ nhàng cả người. Tắm rửa sạch sẽ rồi a lê hấp lên phòng giải tỏa ham muốn thôi, được ông anh giới thiệu số 79 là một pé rất ok và phê nên gọi to và rõ cho mình số thần tài 79, hên là có ẻm kaka

Vào phòng đợi xíu thì cửa vang lên tiếng "Cốc.. Cốc” và em bước vào. “ Ực….” ôi mèn ơi nhìn em xinh quá xá, bờ môi chúm chím mọng nước nhìn chỉ muốn hút mật ngọt từ đó, đôi mắt to tròn, sóng mũi cao, kết hợp với mái tóc bồng bềnh ôm trọn khuôn mặt với làn da trắng sáng của em đã tạo nên 1 thiên thần đúng nghĩa. Giờ đây chỉ cân em khoác lên bộ áo sơ mi công sở mở hờ 1 cúc áo kèm với chiếc váy mỏng ôm trọn bờ mông căng tròn thì chuẩn là 1 em thư ký gợi cảm nóng bỏng luôn

“ Em chào anh ” kèm nụ cười tươi của em đã kéo mình về với hiện tại. Nụ cười của em như bảo với mình “ Em thấy cái nhìn trư ca của anh rồi nhé “. :DHehe ai bảo em xinh quá làm chi. Đến đây mình đánh giá luôn cho anh em tham khảo

• Face: 8,5đ em rất hợp gu với mình đúng chất hotgirl thư ký luôn;)
  • Da em trắng sáng, mịn màng sờ rất đã
  • V1: 7đ căng tròn sờ bóp thoải mái, có bú sữa cho anh em nào thèm sữa nhé
  • V2: 8đkhông lipit
  • V3: 8đ căng tròn mịn màng, ẻm mà mặc váy công sở vén lên doggy là bao phê
  • V4: ae tự trải nghiệm nhé
Em massage khỏe khá tốt, vừa làm vừa hỏi lực cũng như trò chuyện cùng mình. Em giao tiếp vui vẻ dễ thương nên rất ưng ý, mọi mệt mỏi sau ngày làm việc dường như tan biến sau những thế matxa của em. Em nhẹ nhàng dìu dắt mình vào cơn đê mê khoái lạc bằng những chiêu thức kiến bò lướt nhẹ qua những bộ vị nhạy cảm làm thằng đệ ở dưới cứng rắn từ lúc nào

Lật ngửa lại thì em tiếp túc matxa chân tay cho mình sau đó là vào màn thư giãn, em nhẹ nhàng tụt chiến quần đùi để lộ cây côn đang cứng rắn nóng bỏng từ nãy giờ. Đường lưỡi của em nhẹ nhàng bắt đầu từ đầu ti của mình sau đó lướt nhẹ xuống dưới, tay thì nâng niu 2 hòn bi và vuốt nhẹ cây côn bằng bàn tay ma thuật của em. Tay mình cũng nhanh nhẹn luồn lách vào mân mê vuốt ve sờ bóp 2 đồi ngực của em, tay còn lại trượt nhẹ xuống bờ mông căng tròn sờ bóp rất đã vì da em rất mịn màng. Sờ bóp chán chê thì mình thèm sữa nên em cũng kéo áo xuống cho mình thưởng thức bầu ngực căng mọng, tay em thì tiếp tục múa cây côn đang nóng rực ấy kèm theo tiếng thở dốc vì múa côn khá mệt mà lại tốn sữa, mất nước nữa chứ. Ún sữa mò cua bắt ốc chán chê lại kèm theo âm thanh rên vì phê của em làm mình cảm giác như đang phiêu bồng cùng em thư ký dâm đãng trong những bộ phim JAV hay xem. Kìm lòng không được nên bắn ầm ầm những tồn đọng từ sáng giờ vào chiến khăn

Em rửa tay xong sau đó vào xoa đầu cho mình cũng vừa kịp hết giờ. Kết thúc 1 buổi thư giãn thoải mái và sung sướng

Tick 290k

Tip 500k vì sự hài lòng, nhiệt tình chiều chuộng của em

Sẽ sớm quay lại gặp em và dự đoán em sẽ là 1 trong những số Hot của Viễn Đông

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
tks pác chia sẻ, em này ngon dữ ta, bú sữa nhiệt tình là khoái rồi

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
210
61
0 ₿
quá đã lun pác, em này ngon vậy, bb + nhiệt tình vậy thì hiếm lắm

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Em 79 mà cứ ngỡ 69

Tristana

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/3/18
Chủ đề
4
96
19
0 ₿
thư ký kiểu này chắc ngồi phòng riêng với sếp suốt ngày luôn quá :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
nghe mừng hứng cmn trym wa pác ơi, tks pác đã chia sẽ nhé

Grap

Hạ Sĩ