Number One Hưng Thịnh

Lượt xem: 4,775

Titan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/5/16
Chủ đề
3
191
63
0 ₿
Chào các chiến hữu,
Lâu lắm Titan chưa thấy có ai đả động bên này, nên Titan mạn phép làm 1 quả rì sì phọt 1 số mới vừa khám phá
Do ko có thông tin từ trung tâm dữ liệu, Titan đành tip ít cà pháo cho locker với hy vọng kiếm được 1 bông hoa hồng. Sau khi xông hơi quay hấp các kiểu, chờ thêm 5' thì nghe tiếng cốc cốc quen thuộc, em nó bước vào. Mặt nhìn cũng được, cười trông cũng dễ thương, .
Phần khoẻ lành mạnh thì em đấm bóp bài bản cũng được 20/ 30' gì đó, nói chung tạm ổn.
Đến phần hành hạ thằng ku em mới thấy rõ 9 cái đuôi chồn của em, đủ bài từ dưới lên trên, liếm láp khắp người, cảm giác như em đang làm thợ sơn, quét lưỡi tung hoành ngang dọc. Sức người có giới hạn, sau khi chống đỡ đến kiệt lực thì thằng ku em cũng ngã ngựa
Tổng kết:
+ Số: 01
+ Face: 6đ,
+ Zú hệ cam
+ Mông bóp sướng
+ Hang hóc: cho thoải mái nhưng phải nhẹ nhàng
+ Services: full, đầy đủ không thiếu gì hết, nghe ku quản lý nói là 1 số hot ở đây
+ Thái độ: chịu khó cày bừa, chiều chuộng như chị chiều em
+ Đấm bóp: ổn
nếu có cơ hội vi vu gần đây, sẽ ghé thăm em lần nữa

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Hellios

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/8/16
Chủ đề
4
163
10
26
0 ₿
Đã đi thử, ngay cạnh quán bò tơ j đó. Chỉ có Vip mới dc bj còn thường thì hj thôi.
Mặt bằng chung thì dc. Bác này chắc đi Vip mới dc như vậy. Mình đi thì thư giãn chỉ "sóc lọ" ko còn j khác cả

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Pác chỉ được cái chuẩn. Martin đi vip có bj, còn phòng thường chưa đi chưa bik: 29 bưởi hj+ bj, 61 teen+ nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG and Kum

Titan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/5/16
Chủ đề
3
191
63
0 ₿
đúng rồi pác, Titan đi vip, còn thường chưa có có dịp thử

A Tăng

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
7/1/16
Chủ đề
1
218
55
38
0 ₿
9 xác. Đi thường chỉ soc lọ thần công. Đi vip thì khác hẳn, cư như 2 thế giới

En150

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/1/18
Chủ đề
0
3
0
42
0 ₿
Sao mình cũng đi vip mà chỉ có sóc lọ ko vậy mấy bác ?

En150

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/1/18
Chủ đề
0
3
0
42
0 ₿
Ko thấy ai giải thích thì chắc bác được cty mướn viết bài rồi . Mình đi vip mà chỉ có sóc lọ chứ có gì đâu ? Quần áo sát rạt , kín mít có rờ rẫm gì được đâu mà hang với cua . Chắc mình bị dụ rồi nhưng cũng phải công nhận cơ sở vật chất quá tuyệt , sạch sẽ , nhân viên đẹp còn mas xa gần gì thì cũng bình thường