Oasis Tôn Thât Tùng

Lượt xem: 28,852

Dang vuong

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
2/8/16
Chủ đề
4
5
1
30
0 ₿
Địa chỉ này chắc không còn lạ gì với mấy bác nhà mình, đối diện đại học y
Mình cũng thuộc dạng khách quen ở đây trước hay đi bên cầu đất nhưng xa quá giờ đổi về bên này vé 420k giẻ hơn cầu đất mà sạch sẽ hơn, các em ở đây cũng đa phần trẻ và xinh hơn
Bên này được cái mấy a quản lý giất nhiệt tình các bác vào k phải tips cho dẵn gái 50k hay 100k như chỗ khác mà vẫn đc mấy em xinh ưng nhất khoản này
Tối nay 3 ae đi uống beer xong qua đây cắm chốm lấy 3 phòng mình vẫn chọn em quen 06 mọi khi, ở đây còn nhiều em ngon và có khi bác nào đẹp trai dẻo mỏ gạ đc các em đi chơi bar bủng nhà nghỉ có khi lại free :))=))
Đánh giá em này
Face:7d5 teen sn 96 xinh
v1:8đ luôn to đầu ti thụt còn hồng hào bóp giất cứng tay
v3: mông em này to bóp vỗ thích
(,) nước lênh láng luôn em này thì dâm vô đối nước nghịch hoài k hết
sv: khoản này các bác không phải nghĩ rồi oasis nói về sv có thể gọi ổn nhất hà nội Cum In Alo
Tips em 500k tổng thiệt hại 920k vừa giẻ lại sạch sẽ đáng giá đồng tiền bát gạo cho 1 cuộc vui
mình đi nhiều massage hà nội rồi mosscow giất cùi mía mà nhân viên thì không có vẻ niềm nở mấy chúng nó tiếp mấy thằng ngoại quen rồi
HTK thì phải tips ôgn giắt xe 1 lit mới đc gái ngon đm 2 thằng bạn không tips gái xấu, phòng giẻ nhưng lại bất tiện.
kết lại là lại dạt sg lần sau về sẽ có rp các em khác trong này vì hầu như hà nội mình chỉ tin tưởng với oasis