Ôi ĐM , khi ta gặp em số 39 , code ngày 10/8

Lượt xem: 1,128

Rồng Con

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/3/18
Chủ đề
1
45
4
35
0 ₿
Cám ơn Mod Rubi đã cho em cơ hội được diện kiến 1 trong những tiên nữ ở P.A .
Số là ngày hôm đó trúng code P.A trong lòng hớn hở quá , tranh thủ tối làm về ghé qua phiêu lưu 1 chuyến cho khoẻ người , ai ngờ vừa vào lễ tân bảo 11 hết ca , suy nghĩ 1 hồi rồi mình bảo " có 39 ko anh " , "39 rảnh anh ơi " tiếng anh lễ tân phát lên , thế là ĐM tui gặp em .
Làm xong tất cả thủ tục , lên lầu 3 nhận phòng Vip 08 , ôi cao vãi đái mới ăn dĩa cơm gà xối mỡ xong nếu ko lết luôn quá , vào phòng xông hơi , được tầm 10p em gõ cửa bước vào , khi mình bước ra cùng làn khói trong phòng xông hơi ra mờ mờ ảo ảo nhìn em như 1 nàng tiên có nét lai tây tây vậy , lại gần thì mới biết ở trên tây ninh mới xuống , haha , và rồi em lau mồ hôi và bảo ngồi ghế nghĩ ngơi tí em tắm cho thằng anh và thằng em luôn , ôi lúc đó 2 ae hưởng ứng liên tục , em xuống lầu lấy đá nóng , mặt nạ và các vật dụng để chuẩn bị chuyến du lịch Thái của mình , đợi chờ 5p rồi em cũng lên tới nơi , sao thấy thương em quá , 2 tay cầm 2 giỏ đá và vật dụng làm Thái lên mà thở hồng hộc , rồi sà xuống đùi tui như đại bàng gãy cánh vậy ngồi xuống đùi và ôm tui như người iu làm cho tui rưng rưng cả người , thằng em cũng đứng dậy tìm hiểu chuyện gì đang xảy ra , nói sao ta , cảm giác gần gũi lắm các bác ạ , tới màn mẹ tắm con , và mình đã học bí quyết khi đi massage P.A của bác nào vừa post lên mà quên tên rồi .
Áp dụng phương pháp chà sạch tắm kĩ sẽ là lợi thế về sau nhé các bác , tại em nó thấy mình kĩ càng thì em nó cũng yên tâm hơn .
Hết phần 1 để chiều tối rảnh mình sẽ viết phần 2 là phần quan trọng trong quá trình trải nghiệm của mình các bác nhé . Thân chào ...!