Ôi thời oanh liệt nay còn đâu

Lượt xem: 3,514

boy_bip_bom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/15
Chủ đề
1
39
27
0 ₿
Hồi xưa lên diễn đàn thì dc gặp các bô lão predator, Chú mười, danchoi80, louiskoo, hido86... Được đọc các bài report về các địa điểm matxa nổi tiếng như Viễn đông, Minh Tâm, Minh Minh Tâm, Fes.
Còn giờ thì than ôi, mấy lão làng đã bỏ đi cả, report thì toàn là thấy TĐK, TB3...

Có ai thấy như vậy ko? :(

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Con sóng sau đập con sóng trước mà ... Giờ thì có pippo85 , satthutinhgiuong, whitelucky ....
Mỗi nơi Cần thời khác nhau chứ :)

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Bác Thớt ơi! Tui o có ý muốn chê cơ sở nào hay cổ vũ a e đi cơ sở nào. A e thích cơ sở nào thì cứ đi chổ đó thôi. Cốt yếu là a e thấy thoải mái là ok
Với lại a e tui thu nhập o cao nên thường chọn những chổ bình dân và chú trọng đến sv chứ o để tâm đến csvc lắm. Còn hiện trạng mà bác thớt nêu ở trên có lẽ là do mấy a e hay đi bên những cơ sở lớn lại o chịu làm rp thôi bác thớt à. Bằng chứng là các cơ sở cả lớn và nhỏ đâu có cơ sở nào vắng khách đâu
Mong là tg tới dđ sẽ đa dạng bài viết hơn nừa để tất cả a e sẽ có thêm nhiều lựa chọn

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Cái đó khó nói lắm bác, do cảm nhận của mỗi người thôi. Có lẽ do bác thớt thích tận hưởng đầy đủ csvc rồi mới lên gặp mấy e. Mỗi người một sở thích mà. Chủ yếu là ai cũng thấy thoải mái là ok rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer, Sadboy and White_Lucky

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
Mỗi thời mỗi khác mà, có lẽ bây giờ kiếm tiền không được thoải mái như lúc trước nên đi chỗ bình dân ăn chắc mặc bền thôi, Chung quy thì đi chỗ nào miễn ae cảm thấy hợp gu với mình thì cứ thế mà đến thôi chứ phân biệt chi chỗ sang mắc hay chỗ rẻ, chỗ nào cũng có điểm tốt và điểm xấu thôi, theo cá nhân mình thì chưa bao giờ thấy có địa điểm nào toàn khen mà chưa chê đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer, pippo85 and White_Lucky

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Riêng cá nhân tui thì đi chổ nào cũng đc. Sang hay bèo o quan trọng vì thực tế thì có hơn nhau bao nhiêu đâu. Trung bình thì chổ bèo là khoảng 300k/lần. Chổ sang thì 400k/lần còn sang hơn nữa là 500k/lần. Trừ những a e tần suất hoạt động nhiều như bác satthu ra thì chênh lệch o đáng kể. Vấn đề nằm ở chổ là dịch vụ như thế nào và thêm cái nữa là mấy chiến hữu đi chung nữa
Ví dụ như a e chơi chung *** rất vui nhưng thu nhập họ o đc tốt thì dĩ nhiên tui sẽ chấp nhận đi chổ bèo với a e thôi. Phải có bạn đồng hành cùng quan điểm mới zui

boy_bip_bom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/15
Chủ đề
1
39
27
0 ₿
Dạ. Cảm ơn các bác. Ý e là ko phải chê chỗ nhỏ mà khen chỗ lớn đâu. Ý e là nó ko có sự đa dạng thui. Toàn report của 1,2 chỗ thui ah nên thấy nó hơi nhàm chán :)

• Like
Điểm cảm xúc: vicky113, Cancer and pippo85

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
333
100
32
0 ₿
Tình hình là dạo này kinh tế khó khăn nên các lão làng dồn sức cho công việc kiếm thêm thu nhập trang trải cho cuộc sống hoặc lo cho gia đình nên các lão ấy ko còn phủ sóng nhiều trên diễn đàn như trước đây,bây giờ là thời của nhưng thành viên mới tham gia đóng góp cho diễn đàn,rồi vài năm nữa các bác cũng rửa tay gác kiếm lo cho công việc và gia đình như trên thôi :)

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Bác là người chơi trên forum đã lâu , nếu bác là người có tâm với forum , muốn đóng góp cho forum càng ngày càng đa dạng thì chính bác là phải người đi trải nghiệm ở các cơ sở massage rồi viết report cho bài viết thêm phong phú , đa dạng , dù viết ít report nhưng đó cũng là phần nào đóng góp cho forum ... chứ bác nói "forum ko có sự đa dạng , chỉ có report 1 , 2 chỗ nên thấy nhàm chán" ... nhưng chính bác là người toàn đi tham khảo các bài report kiếm số tốt mà đi ... hoặc là bác có đi matxa nhưng ko viết 1 bài report nào đóng góp cho forum cả ... 1 cây làm chẳng nên non , 3 cây chụm lại nên hòn núi cao , 10 người đi matxa thì chỉ cần 5 6 người viết report là forum có cái để ae tham khảo rồi , cái này là sự tự giác của mỗi người thôi ... bác muốn đi từ thiện nhưng bác ko muốn bỏ tiền ra hoặc là toàn ở nhà thì gọi là từ thiện bằng miệng đó bác :)

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,056
0 ₿
Mình ngoài 30 rồi, đã ở bên kia sườn dốc rồi nên giờ nhường lại cho thế hệ trẻ U96-97 thể hiện:p

• Like
Điểm cảm xúc: White_Lucky

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Rồi lại có thêm những thành viên khác nữa mà bác ơi

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Vãi bác... 30 mà làm như 60 vậy :D, satthu vẫn chinh chiến đều đều kìa bác ơi. Bác mai danh ẩn tích lâu quá :rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Bác hido ngoài 30 mà kêu bên kia sườn dốc zậy còn tui kêu là gì đây cancer

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Vic đồng quan điểm với bác, lúc trước bên diễn đàn AC.com các mục, bài viết rất phong phú, đa dạng về thể loại.