Ôi vũng tàu!!!!

Lượt xem: 14,172

Qaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/16
Chủ đề
2
19
12
31
0 ₿
Báo cáo vs các bác vậy là e đã mất tờ rinh.k những 1 lần mà là 3 lần.gần 1/4 thế kỉ giữ gìn,nâng niu cuối cùng cũng phải gục ngã nơi vũng tàu đầy nga ngố!
Lần 1:Bẽ bàng
Sau chầu kara ( lần đầu dc bóp vú con gái luôn) ô a rủ đi ms.lúc đấy e say lm rồi nhưng vì cũng muốn biết mùi z là tn nên cũng ok luôn.và thật k ngờ tờ rinh ra đi bẽ bàng như thế.cũng k nhớ là vào quán nào( chắc chắn k phải bưu điện) nhưng vào k dc chọn đào.e bước vào đấm bóp lấy lệ rồi ms mệt.lần đầu+say nên e luống cuống đút vào rồi đẩy rồi đẩy rồi đút.dc 120' e quay đầu lại vs ánh mắt kiêu kì "hình như a ra rồi".giật mình rút thằng e rA ôi thôi ra lúc nào k biết.Tủi nhục vô cùng
Lần 2: buồn cho cu e
tự an ủi mình lần đấy say nên k tính.e quyết tâm đi lại để cảm nhận lại cũng như check lại cu e.bưu điện thẳng tiến.lúc đấy đã hơn 12h đêm.biết là cuối chợ các e mệt và sẽ k nhiệt nhưng khổ nỗi phải đến tầm đấy mới đủ can đảm mà đi.mấy e bước vào rồi cũng chọn đào, cũng xông hơi rồi ms lớt phớt rồi đến màn chính.e cảm nhận dc sự hờ hững trong những đường lưỡi của e.nhưng nhìn chung là ôn.rồi tới màn chịch choạc.lần này do đã có chút kinh nghiệm ít ỏi từ lần trc+ k uống nên mọi thứ suôn sẻ hơn.dc khoảng 1 phút truyền thống e chuyển qua doggy.và out trong2 phut.vị chị khoảng 3 phút .xong xuôi ngồi bóp nắn chán chê tầm 10 phút rồi vào tắm rồi bo rồi về.mọi thứ đều ổn trừ cái "3 phút" kia.màn nằm vuốt ve tâm sự thật sự rất hay các bác ạ.(các bác sau khi out có thể nằm vuốt ve đến hết h thì thôi)
Lần 3:gục ngã trc cô giáo thảo
Ngày cuối của đợt công tác gần 1 tháng.chả lẽ cứ thế ra về trong im lặng ?? Bưu điện thẳng tiến.Lần này e đã tự tin hơn nhiều.k cần đi cùng ai.tự đi.tự mua vé.mỗi tội vẫn hơi run nên quên mẹ màn tự chọn đào.ô e locker đeo kính điều ngay 1 e tươi tắn vào.ấn tươngj đầu tiên:v1 ổn,người cao ráo .thuộc hệ k béo cũng k gầy.có hình săm ở bên mé cổ.túm lại là ổn.chấm luôn e.
Bỏ qua những màn thủ tục.bước tới màn chính.phải nói là những đường lưỡi của e quá điêu luyện.e đi từ tai tới cổ tới đầu ti rồi tới cu e.trong lúc đó đôi tay của e cũng k quên vuốt ve rồi ôm trọn cả thằng nhỏ.rồi tới màn nóng lạnh.thật sự là e lúc này đã có linh cảm k lành.và quả đúng như vậy.e đã "gục" ở màn nóng lạnh.vị chi là hơn 5 phút.
Ngồi tâm sự 1 lúc mới biết e là Thảo quê kiên giang.có chị họ là thư kỳ cũng làm cùng.rồi thì chủ bưu điện vs hải âu cũng là chị e.Đúng là oái ăm.
Vốn dĩ có thể nằm vuốt ve sờ xoạng thêm nhưng vì hơi xấu hổ nên chỉ ngồi tâm sự k kịp check v4 của e.
Vì hài lòng vs thái độ và sự chuyên nghiệp của e nên tip luôn 1 củ.lần sau sẽ quay lại

P/s:vậy là cũng phải xa vũng tàu.thật sự buồn có vui có sướng có.nhưng buồn vẫn nhiều hơn.bao năm quay tay quá độ giờ xung trận toàn đầu hàng sớm.mong các bác ở đây k ai như e.từ nay sẽ cố điều độ để có thể bình thường như bao ae khác.
Bác nào nếu đi e Thảo thif review cho e v4 vs nhé!tks

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
ôi 1 bài viết rất chân thật. Giống hệt cảnh ngộ của mình thời mới biết tới "gái"
Thớt muốn lâu ra thì chỉ có tập luyện và ngưng quay tay thôi, Tốt nhất là kiếm Gấu, có Gấu rồi thì cứ tuần 2 phát tập luyên là ok ngay
Ít kinh nghiệm bản thân, vì mấy lần đầu của mình cũng thế (chỉ muốn độn thổ)
Thanks thớt

• Like
Điểm cảm xúc: Qaz

Qaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/16
Chủ đề
2
19
12
31
0 ₿
Nói thật vs bác e nhát gái lắm.k đẹp trai k biết ăn nói cũng k giàu nữa nên k biết khi nào thì có gấu nữa.bác có thể nói rõ hơn về quá trình luyện tập của bác dc k.chứ e thấy e ra hơi nhanh

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Luyện kiểu j bác.
Với gấu em quất 20' chưa ra.
Gái lạ (nhất là vú bự) thì 2' là out.
Nhưng gái đẹp mà em gặp cỡ 3-4 lần là thôi rồi, ko lên nổi luôn.
Nói chung em hám của lạ, đi massage hay check hàng ko bao giờ quá 3 lần 1 em.

Qaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/16
Chủ đề
2
19
12
31
0 ₿
Thế bác cho e đôi số hot ở vũng tàu đi

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
Ok Bác, Bác viết bài rất hay thư giản mà Bác xuất quân sớm quá cũng tiếc thật.Chia sẽ với Bác tí kinh nghiệm cho lần sau ngon trym hơn nhé.
_ Bác tập hít thở sâu, nhẹ nhàng, chỉ tập trung vào hơi thở cứ tập như vậy.
_ Thở tự nhiên không gượng ép.
Một ngày tập 10-15ph trước khi đi ngủ. Bác chịu khó tập vài tháng hy vọng sẽ kiểm soát được cậu em sơ bộ.
Chúc Bác sớm thành công.

Qaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/16
Chủ đề
2
19
12
31
0 ₿
tk bác.E sẽ thử theo cách này.Chứ tốn 1 củ mà k mần ăn gì được thì phí quá

• Like
Điểm cảm xúc: quangvip

Qaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/16
Chủ đề
2
19
12
31
0 ₿
trc có đọc bài của bác về e thảo.Phải công nhận e rất dâm và nhiệt tình yêu nghề.Nhưng thảo hơi quá tầm so với e.Bác tư vấn giúp e đôi ktv thuộc gu nhẹ nhàng tình cảm ở vũng tàu vs.Mà ở vũng tàu bưu điện là nhất hả bác??

• Like

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
Vũng tàu hiện tại có hai cơ sở massage được thôi.
_ Bưu Điện thì đào đẹp, cơ sở vật chất ở đây cũng thường thôi.
_Điện Lực có mấy em nhìn teen dễ thương( chịu khó chọn hàng thôi), cơ sở vật chất ở đây là ok.
_Hải Âu đào cũng tương đối nhưng cách làm việc công nghiệp quá, cơ sở vật chất cũng như Bưu Điện.
theo gu của Bác thì giới thiệu cho Bác em Misa (Điện Lực).
Chúc Bác hợp lòng, vừa ý và ngon trym nhá.

Qaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/16
Chủ đề
2
19
12
31
0 ₿
2 tuần nữa e lại đến vs vũng tàu đầy kỉ niệm.Sẽ check e gấu misa của bác.Rổ giá ở đây sao bác ơi??Mà ở đây chắc cũng chỉ ms khỏe qua loa xong rồi nóng lạnh rồi z phải k bác??

• Like

adam_levin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/16
Chủ đề
6
34
1
0 ₿
Misa là em có gương mặt đẹp nhất ở Điện Lực. Giống Khởi My mà đẹp hơn các bác à. Hồi trước em làm ở Phương Nam, nhưng từ lúc PN sửa sang gì đấy chuyển sang Điện Lực rồi. Không biết giờ Phương Nam nó đang làm cái gì các bác nhỉ, lâu quá em không đi VT rồi

• Like

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
_ Tick VIP 300k, Thường 180k ( nên vào room VIP)
_ Z 800k. (bj nóng lạnh).

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
Phương Nam giờ thành Massage thuốc (khỏe).

tientuasia

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/12/16
Chủ đề
0
21
6
39
0 ₿
Uhm, công nhận em Misa mặt xinh, dáng đẹp, lúc trước mình mới chỉ nhìn em í + hỏi tên thôi, chưa biết service thế nào