ozawa đến là ra cùng sô 78

Lượt xem: 4,727

Xin Đừng Hôn Anh

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
30/1/18
Chủ đề
8
262
34
0 ₿
Trước giờ biết mỗi diễn viên maria ozawa thôi , nay mơi thấy tren condongmassage có thêm cái Massage Ozawa kkk thấy cái tên là ham muốn rồi đó , liền bèn đi thử cũng như chuột bạch cho anh em cùng cảm nhận như sau .

Vào gửi xe rồi locker dắt vào quầy lễ tân , thủ tục mua vé nhanh gọn , lấy code trên camapro được giảm 100k nên mình đi luôn vé thái . Có chọn hình trên ipad luôn.Khá là tiện nghi . Trên hình thấy mấy bé ngon vãi , ai cũng trắng xinh. Chọn 1 lúc xong thì quyết định đi bé sô 78 .

Đánh giá sơ bộ về bé này :

Nước da trắng trẻo

V1 : cam mỹ bóp sướng

V2 : eo ót mà cũng hơi mũm mĩm

V3 : vô kêu , to

V4 : nước nôi ổn định , tỉa gọn gàng.

Vào phòng xông hơi ướt khô các kiểu rồi thì bé vào , bé lau cho khô người rồi ngồi xíu cho nó khỏe để chuẩn bị ra tắm . Bé tắm khá là kĩ , nói chuyện tám các kiểu khá là vui vẻ .

Xong xuôi lên giường để bắt đầu massage .

MS khỏe : Lực ổn định, bé khớp , chà vuốt các kiểu tour nhanh phần này vì bé làm khỏe mình thấy cũng khá là ok . Còn hỏi han mình là e làm vậy vậy a có thấy đau hay nhói thì cứ nói em . để em còn biết . bé khá là nhiệt tình nên mình cũng mến lắm . ko dám nói gì nhiều , xém xíu là ngủ quên luôn vì hơi phê kkk.

MS mệt : bé bắt đầu cởi lớp áo ra , cho ít sữa dưỡng thể và bắt đầu chà . Ngực thì to săn , chà đến đâu tê tái nhột nhột đến đó. Núm ti thì to còn cứng ngắc nữa . Chà có xíu mà thằng bé đã hóng nhẹ đều và cưng cứng rồi . Quay nhẹ người lại , bé lick ti hôn tai các kiểu , tay mình thì cứ túm lấy zú mà bóp nắn bóp nể , rồi bé chà từ từ từ từ xuống thằng bé . Vuốt nhẹ nó cái và bắt đầu kẹp lấy nó , cứ thế mà vuốt . Nuột vãi , rồi bắt cúi xuống đá cà , ngậm mút kéo các kiểu luôn . Cứ nghe tiếng “ póc , póc “ , chụp chụp . nghe mà đã hết cả người , Chụp nhẹ thằng bé rồi bé bắt đầu Bj . ngọt lịm luôn luôn, bú như chưa từng đc bú . Nhẹ nhàng , rồi lại cúi xuống liếm lên , nhẹ nhàng . Mình thì cứ hóng lên rồi lại nằm xuống để ngắm nghía bé , vói lại kiểm xoát thằng nhỏ , chứ ko đứt dân đàn dữa chừng thì lại hỏng kkk Bất ngời bé quay nhẹ người lại đổi tư thế 69 cho mình mò mẫm cùng , trời trời thôi cứ thế mà nằm khám phá bé rồi chọt chọt ngắm nghía các kiểu . bé bên dưới thì cứ hì hục lo thôi sáo 1 lúc 1 nhanh hơn , nước của bé cũng rân rân . cảm nhận thật rõ tệt trên đàu ngón tay mình . Chịu ko nôi nữa , out ra mà lòng cứ miên man nôn nao thế nào ấy . Bắn tung tóe khắp nơi , vừa ra mà bé cứ kèm vài tiếng Jav rên khe khẽ thật là dâm đang . Nằm chút lấy lại tình thần rồi đứng dậy cho bé tắm rửa lại cho sạch sẽ . Mặc lại quần áo rồi bé dắt cả cửa và đi về , chào tạm biệt bé bằng 1 nụ hôn ngọt ngào . Khà là mãn nhãn cho lần đàu tại nơi này . Cảm ơn mọi người đã xem bài .

Thiệt hại : tick 500k đc giảm 400k có code , típ 5xx . giữ xe 10k.

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Đọc bài report trước thấy rất hấp dẫn, đọc sang bài report này tự nhiên thấy có mùi PR. Cả 2 bài đều có lối hành văn na ná như nhau, giống như cùng 1 người viết. Cơ sở này tuy chưa check nhưng đi ngang hoài, do nó cùng hệ thống với bên Z nên ngại chưa dám check. Anh em nào đã thực sự đi thì làm cái report chi tiết nha. Chứ đọc 2 bài này xong cảm thấy nghi ngại rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Brucehoa and emhamvui

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
509
190
0 ₿

cùng cảm nhận. móa giờ mấy report kiểu PR nhiều quá, viết như truyện ***. đi thực tế thì ko như vậy.

Brucehoa

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/2/19
Chủ đề
0
57
5
35
0 ₿
Hôm qua mình ghé qua trải nghiệm thử cơ sở. Mình không được bé 78, nên đi bé 07 thấy ok lắm. hẹn bác lsau trải nghiệm sẽ viết report cho ae đọc kakaka

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

thichkhunglong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/18
Chủ đề
0
114
32
39
0 ₿
Mấy bác report lung tung đọc hoa cả mắt mà 3 thông tin quan trọng nhất là tuổi, chiều cao, cân nặng thì không thấy đâu. Thất vọng