<P.A no.18> Code free cùng Cô gái m52

Lượt xem: 1,899

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Được @Logan giao cho tui nhiệm vụ làm điệp viên, đột nhập cơ sở P.A để về báo cáo tình hình số 18 cho anh em biết nên đành tạm gác lại tất cả công việc, xung phong lên đường làm nhiệm vụ.
Nhưng đó chỉ là cái cớ ^^ , mục đích chính của tui cũng như bao anh em đây là vô tận hưởng và phê pha cùng các em cho xã stress.

Cầm code vào đưa anh locker thì đc báo là 18 đang bận khách nên ngồi ở dưới sofa chờ.
Lần đầu đi số 18 nên cảm giác hồi hộp như chờ xổ số vậy.
Locker nhiệt tình vui vè, đưa mình bánh mức để ăn, rót trà nóng cho uống... good good!
Trong lúc ngồi dưới chờ thì có gặp 1 vài số quen, mấy em nhìn mình cười cươi, chắc cũng mấy em cũng hỏi trong bụng "sao ko yêu cầu em?" làm mình ngại ngại :(

Đợi đc 15 phút thì lên lầu xông hơi, xông hơi 15 phút, ngồi nghỉ mệt thêm 5 phút nữa thì em ấy mới vào.
Ấn tượng đầu tiên thì đúng như lời bài hát đang làm mưa làm gió mấy tuần nay:
"Chẳng giống mấy cô người mẫu
Em đẹp xinh cô gái Việt
Chẳng son phấn tô sắc màu
Em giản dị theo cách riêng
Chỉ cao 1m52
Nhưng sao đáng yêu dịu dàng đôi môi thắm duyên nụ cười"

Vâng các bác, em ấy không cao như người mẫu,gương mặt không trang điểm nhiều, làn da cũng không trắng, tóc cũng không nhuộm màu như hotgirl nhưng em có 1 nét duyên của những cô gái miền Tây, 1 nét đẹp mặn mà rất riêng.
Thú thật là face của em không phải gu của tui, vì gu của tui là face dễ thương baby tựa như 09,32.... nhưng em 18 có 1 nét duyên ngầm trong khuôn mặt và lời nói nên tạo cho tui 1 sự gần gũi dù mới chỉ gặp lần đầu.

Bắt đầu vào tắm heo, tui tính bỏ qua nhanh phần này không kể mà ai ngờ có biến, đang tắm thì em ấy kêu đứng dậy BJ thằng nhỏ khí thế xém phọt ra luôn @@ hên là em ấy kìm lại "Đâu để cho anh chết nhanh vậy được" - em nói.

Mát khỏe: Đủ bài, lực chưa tốt lắm nhưng em chịu khó hỏi han " Em làm vừa không anh?" " Anh thấy đau không?..." những câu hỏi han tình cảm ấy còn hơn cả bài massage. Em cũng bắt chuyên rất tốt, tui nằm yên nhưng em luôn chủ động kể chuyện cho tui nghe.
Mát mệt: Đi lưỡi hết nguyên cả người rất nhiệt tình, không xót chỗ nào, thấy em đi lưỡi nhiệt tình quá mà tui sợ lưỡi em bị mỏi luôn @@ sau đó là BJ ngược,tui nằm sấp nhỏm mông lên em đưa mặt vào BJ (phê lòi luôn, xém bắn ngay khúc này).
Xong rùi lật ngữa ra, em lick hết nguyên người, xong BJ lút cán, rồi bánh mì kẹp xúc xích.... tụi chịu hết nổi nên bắn ngay khúc bánh mì kẹp này luôn :( em ấy giật mình làm tui thấy mắc cười :))

Xong rồi nhìn lên đồng hồ mới có 1 tiếng, còn lại 1 tiếng em massage body lại đủ bài, tám đủ chuyện cuộc đời xong cũng hết giờ.

Thôi tổng kết nhé:
Face: không phải gu tui nhưng mặn mà, có duyên 6.5 điểm
Body: múp múp nhìn là thèm 8 điểm
V1: có vẻ không phải điểm mạnh 6 điểm
V2: Chưa kịp check nhưng nhìn vừa vặn với body múp múp nên fai có chút lipit
V3: Tròn mịn 7 điểm
V4: chưa check luôn :|

Thanks các bác đã đọc.

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Chuac mừng bạn đã hoàn thành xuất sắc điệp vụ được giao với 1 bài report chất lượng ;)

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
2h43p a.m, đi 2 hàng giờ về ngủ không được Mod ơi @@

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chúc mừng Bác.....

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Em 18 tên là Huỳnh Nga. Dễ thương, massage khỏe ok, massage mệt bao ok. Tuy nhiên nếu anh em muốn em phục vụ nhiệt tình, làm đủ trò thì phải tạo cảm hứng cho em ấy (biết giao tiếp xíu).
Theo kinh nghiệm thì Tip lần 1 ok xíu, lần 2 tự động em ấy sẽ phục vụ nhiệt tình.

Túm quần lại thì đánh giá như sau:
Face: 6 đ, có duyên.
Body: 7đ
V1: vừa tay, ok.
V2: hơi có lipit nhưng vẫn ok
V3: 7đ mông căng ok, bóp thoải mái.
V4: Nước nôi đầy đủ ướt tay, 69 đê mê.
Kỹ năng rất ok. Bác nào muốn sung sướng hơn thì nên chọn 2 em làm 1 lượt sẽ đê mê hơn.
Tic 400k + Tip 500k
Locker 50k + giữ xe: 20k.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Sao bác ko làm 1 bài viết riêng cho mình về 18 đi cmt vô Gà thấy uổng quá di àk.
Góp ýk nhỏ có sai gì mong bác bỏ wa nha.
Thanks