™ P.A Rℯℒα✘ ™[♥09♥] Tɦáทɦ♥Nữ♥☪ủα♥ßαℴ♥☪ɦàทջ♥₷ƴ♥Շìทɦ

Lượt xem: 1,143

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
™ Thân chào tất cả AE dđ Congđong. Hôm nay Gà sẽ viết về Thánh Nữ P.A, số Hot mà hầu như đa số AE nào cũng mơ ước dc làm gấu ( người tình ), Vk...và Gà cũng nằm trong số AE đó. Dự là chỉ thử tài tinh mắt và trí nhớ của mình cho event BMBM ngày 24/05, Ai dè chiều lại dc trúng code, thấy mình thật may mắn hihi...cảm ơn mod @Rubi nhé.

™ Khi nhận được code, Gà liền tranh thủ pm cho Thánh nữ hẹn khoảng 7h30 tối , may thay Gà nhận dc hồi âm đồng ý ( sorry AE nào bị E từ chối nha ). Tranh thủ tắm táp chạy qua do quãng đường hơi xa nên bỏ ăn bỏ uống lun, thôi đành về ăn sau vậy. Tới nơi thì cũng đúng giờ, tiến vào quầy check code nhanh gọn, theo chân A locker lên phòng, ngồi đợi E vào thôi. Khoảng chừng 10p thì có tiếng gõ cửa E bước vào ko cần nói gì E đến ngồi lên người Gà thay cho lời nói là nụ hôn ấm áp, ôi đôi môi nhỏ nhắn mềm mại làm sao. Rồi 2 đứa nc này kia nọ, vì thân nhau nên cũng ko có gì mà Gà or E giấu diếm cả. Sau khi trao đổi dc bít E bị Xoang (mũi) hành nên SK mấy ngày nay ko dc tốt nên Gà nói E hôm nay thư giãn cho A thôi bỏ qua phần đấm bóp đi. Em cười thay cho lời cảm ơn Gà. Mà thú thật Gà chỉ mún nc vs E hết giờ xong rùi về cũng dc, thôi thì lâu lâu nhờ E giúp 1 lần cho thoải mái thằng em dzậy.;)

™ Khoảng 20p E chăm sóc cho Gà 1 cách từ tốn, nhẹ nhàng, điêu luyện những kỹ năng dc tung ra làm Gà tê tái, Gà chỉ bít nằm đó hưởng thụ, đôi tay thì cứ xoa lên bờ mông trắng và tròn:p. Rồi cái gì nó đến cũng Gà kiềm chế dữ lắm mà cuối cùng phải đầu hàng xin tha vì chiến đấu nảy giờ và súng đã bắn hết đạn, thường thì đạn phải bắn trúng mục tiêu sao hôm nay lại xả thẳng lên bầu trời xanh thắm:rolleyes:. Xong rùi E xin phép đi làm vệ sinh, rùi dẫn Gà đi tắm lại.

™ Thời gian còn lại khoảng hơn 30p thì Gà cùng E nằm chung trên giường ôm áp như người tình, nc tâm tình chốc chốc lại trao cho nhau nụ hôn cháy bỏng:cool:...cứ thế cứ thế cho đến hết giờ ( lố hơn 10p ) lun. Mà lần nào cũng vậy, chỉ mún ở bên E ko mún về. Không riêng mình Gà đâu, mà AE nếu đã là khách của E chắc giống như Gà cũng vậy lun hé. :D

™ Thánh nữ 09 thì chuẩn về ngoại hình rồi ( nhiều bài viết đã cho số đo chuẩn 4 vòng nên Gà cũng ko nhận xét thêm ). Tính cách thì dễ thương, cá tính, luôn lắng nghe, hiểu khách đang nói gì,... và còn nhiều điều hay lắm về E gặp mới biết dc.Và công nhận E rất xứng đáng vs cái tên Thánh Nữ mà AE trao tặng.

™ Chi phí :
+ Tic free dc mod @ Rubi trao. Cảm ơn mod nhe.
+ Tip theo mặt bằng chung AE nhju thì Gà nhju đó.

™ Và cuối cùng xin chân thành cảm ơn BQT dđ và Các cơ sở đã tạo 1 sân chơi relax thật sảng khoái, hưng phấn.
™ Chúc DĐ Congdong ngày càng phá triển.
™ Chúc các Cơ Sở làm ăn phát đạt, có các ktv dc AE quý mến.
™ Chúc AE có 1 ngày làm việc cuối tuần thật vui vẻ, relax thật thoải mái nha.

™ Thân ái.!!!!

* GAtapMASXA *

Ngày 25/05/2108.

• Like
Điểm cảm xúc: Cu Vang and xpress

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945