P.A relax: 08 siêu vòng 1 ngoan mà ko hiền

Lượt xem: 26,452

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hamlet666888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/16
Chủ đề
2
22
12
37
0 ₿
Mùa này thời tiết sài gòn nóng như đổ lửa, lai rai với chiến hữu được 1 lúc bỗng máu hứng nổi lên, mún tìm chỗ để xả. Thế là search google tìm địa điểm set kèo. P.A relax đang nổi như cồn mà ko bik có phải là do Phương Anh đổi tên hay ko. Cả đám 4 đứa quyết định thẳng tiến. Bước vào cơ sở nhìn dàn nhân viên ôi toàn người quen. Chắc là do mới sửa sang lại nên đổi tên. Cơ sở nhìn sáng sủa hẳn ra
Mình được bạn locker dẫn lên 1 căn phòng toàn màu hồng romantic kinh khủng ( chắc là phòng mới ). P.A dạo này thay đổi quá ( phòng đẹp, gọn, máy nước nóng, máy lạnh ) tất cả đều ok ko như lúc trước. Bạn locker nhẹ nhàng : anh yêu cầu bé nào ko, anh xông hơi từ từ rùi bé xuống. Mình bảo random đi em nhưng vòng 1 đầy đặn xíu ( mình like bưởi ). Bạn locker ok rồi bảo để em chọn. Locker dễ thương quá nhỉ ( ko quên gửi cho bạn ấy tí cafe).
Xông hơi được tí thì nghe tiếng gõ cửa và dáng ai kia tóc dài thật dài. Vội bước ra nhìn thì đập vào mắt là 2 quả bưởi to ngồn ngộn muốn bay ra khỏi chiếc áo đồng phục ( style của mình đây rồi). Chắc là thấy mình nhìn dữ quá nên e lên tiếng: e chào a, a xông hơi nữa ko ạk. Ôi giọng ngọt đúng chuẩn gái miền tây. Gương mặt ưa nhìn cùng làn da trắng nõn nà .Mình bảo ko vì tâm trí nữa đâu mà xông, nhìn e thôi cũng đủ khỏe kkk. E lau khô người lấy nước với trái cây cho mình. Trong lúc đợi xả nước e tranh thủ ngồi trên đùi mình, cái tư thế thiệt là khó chịu quá đi mà, 2 trái bưởi cứ đong đưa trước mặt thế là mình như cá gặp nước vồ lấy. Mân mê vuốt ve cọ quẹt 1 hồi e đưa mình tắm rửa kì cọ. Cho lên giường chuẩn bị " mần " thịt.
Mát khỏe : e làm full bài, lực mạnh ghê hồn, đi gối đi lưng bẻ khớp bẻ xương nghe rắng rắc. Thêm phần đá nóng nữa . Nói chung là có nghề lắm
Mát mệt : e lấy khăn lau khắp người làm mình nôn nóng nên nhắc khéo a đi phòng thái phải ko e. E bảo cứ từ từ và kèm đó là nụ cười gian gian kkk
Bắt mình nằm úp e cho kiến bò đủ chỗ từ đầu tới đùi. Rùi e dùng ngực kết hợp với lưỡi chà sát tắm táp ko bỏ sót con hẻm nào trên người mình. Sướng đến run người. Hơi thở tiếng rên ngực mềm + cái ướt át của chiếc lưỡi làm mình mún lên 9 tầng mây
Lật mình lại e lại tiếp tục dùng ngực và lưỡi đi từ đầu gối lên. Cọ sát vào thằng nhỏ, vừa làm e vừa dùng ánh mắt mơ màng nhìn mình ( e này dâm cũng ít lắm àk nha). E cứ thế trườn lên đến mặt dùng cặp ngực mê hồn của e để " nâng cơ mặt" cho mình. Sướng tê. Cái j đến cũng đến e bắt đầu vuốt ve thằng nhỏ liếm 2 hòn bi nút chùn chụt. Dùng cặp ngực mềm mại ấy kẹp chặt thằng nhỏ nhấp liên tục ( giờ ngồi viết rp cho ae mà lại dựng đứng nữa rồi). E lau thằng nhỏ bằng chiếc lưỡi thần thánh quét từ góc đến ngọn xoáy liên tục làm mình ko cầm cự được nữa rồi. Mình bảo a out nha, e ko cho nói từ từ mà muộn rồi. Bắn tung tóe lên người e, ngại chết được.
Kết thúc 1 buổi relax thật là có hậu mà. E này chịu hợp tác đủ kiểu nha( chỉ cần nhỏ nhẹ với e ấy tí là đc hêt). Bật mí 1 tí môi e ý mềm, cháo lưỡi toẹt ga nhá .E ấy cho mình cảm giác giống người tình hơn là đang đi mátxa
SBD 08 tên Ngọc
V1: perfect to và đẹp tuyệt đối ( ti hồng đầu nhỏ)
V2: e nó hơi tròn 1 tí ti thui
V3: tròn to săn chắc ko thua gì v1
V4: sờ đúng nơi là nước nôi lai láng ( quan trọng ae thế nào e ấy sẽ cho thoải mái)
Túm lại là P.A bây giờ khác xưa nhiu roài. Lên giá vé nhưng chất lượng xứng đáng. Chúc cơ sở ngày 1 phát triển hơn.

Hamlet666888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/16
Chủ đề
2
22
12
37
0 ₿
số 08 này mình nghe lâu rồi. Lúc trước vào toàn báo bận. Nay mới được diện kiến. Hiểu vì sao e ý bận liên tục rồi hen

• Like
Điểm cảm xúc: Điền Khắc Kim

A Tăng

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
7/1/16
Chủ đề
1
219
55
38
0 ₿
Body ngon thêm chiếc lưỡi thần thánh nghe mà muốn các trym đi ngay. Em làm ca mấy giờ vậy pác

• Like
Điểm cảm xúc: Điền Khắc Kim

Hamlet666888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/16
Chủ đề
2
22
12
37
0 ₿
cứ thử trải nghiệm với em nó đi rồi bác nhận xét. em nó làm ca từ 9h đến 10h tối. Nhưng nghe bé nói dạo này mưa nên thường được về sớm. Bác mún gặp thì đến buổi trưa là ok

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG and Điền Khắc Kim

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
  • Like