™ P.A Relax ™ ¶ám vui cùng Bé 32 ( Đêm 8/3 )

Lượt xem: 3,485

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
™ Thân chào AE DĐ, hôm nay Gà lại có cơ hội ghé lại P.A thăm một bé mà ýk định trước Tết sẽ gặp nhưng mà lại hụt mất.

™ Nhân dịp 8-3 với lại có hẹn với 2 thằng em trên diễn dàn cafe cũng gần P.A, vậy là sao 1 hồi thống nhất 3 AE tiến thẳng đến tặng quà cho mấy chị em trong đó. Do 2 thằng em F.A nên dc Mod phát code free, còn Gà phải mua Vé, mà nghèo quá đành phải mua vé đi Nhật thôi, ýk lộn vé thư giãn gói Nhật hihi...rồi từng người chọn số KTV mình ưng ýk ( do thằng em đã gọi điện qua hotline đặt trước nên Gà yên tâm khỏi phải xép hàng). Theo chân em trai locker lên phòng quen thuộc mà Gà cũng mới qua dc mấy lần ( nghe nói phòng VIP3 thì fải và cũng là lần thứ 3 Gà vô phòng này), đúng là không gian phòng này rất rộng rãi, thoáng mát, giờ chỉ nằm chờ gặp bé thôi.
™ Khoảng 5p sau Bé gõ cửa bước vào, rồi ko biết Bé hành hạ cái cửa ntn mà Gà nghe cái "ẦM" làm Gà giật hết cả mình. Hai đứa chào nhau, giới thiệu cho nhau nghe 1 ít về bản thân, làm quen nhau để ko bỡ ngỡ ngại ngùng. Nói chuyện cũng khá là lâu chắc cũng khoảng tầm 30p, mà nói thật lần đầu tiên Gà bị khớp với Bé này, trời àk Bé lanh và thông mjnh quá Gà nói ra những gì, đặt những câu hỏi khó Bé đều trả lời và đoán trước Gà sẽ nói gì nữa. Chết rồi Gà tối nay gặp cao thủ òy, lần đầu tiên nói chuyện với một Bé có cá tính như thế này, Bé nói chuyện vui vẻ, chọc cười, Gà chỉ có thể nói rằng " Anh đã thua & phục Em rồi ". Xong Bé nói A có cần Bé tắm cho A ko, do Gà nói với Bé là A mới tắm rồi nhưng suy nghĩ sao ko biết rồi gật đầu cởi đồ theo Bé vào bồn tắm và nói " Thằng lớn A tắm rồi, E tắm lại thằng nhỏ dùm A thôi " . Rồi lau người cho khô lên giường cho Bé hành hạ, ýk lộn cho Bé đấm bóp.
™ Bé đấm bóp rất nhiệt tình đủ lực ( đối với Gà thì đủ Bé mạnh tay xíu chắc gãy xương, do Bé nói e chưa làm hết lực, hihi...), đủ bài, nhiều kill như bẻ tay, bẻ chân, bẻ lưng, bẻ xương ( kill này Gà tự chế...), bẻ cổ... động tác nào Bé làm cũng nghe răn rắt...nghe thíck lắm. Thời gian đấm bóp cũng khá lâu cũng 35p vừa làm bé cũng chủ động bắt chuyện, nên không khí luôn có tiếng cười. Xong phần đấm bóp thì cũng đã hơn 1 tiếng, thời guan còn lại với Gà chỉ còn khoảng gần 20p thôi. Hic...

™ Về phần thư giản thì cáo lỗi cùng AE, do thời gian ko còn nhiều thời gian với lại Gà đã đi 2 ngày liên tiếp cũng mún để một ít lượng... ( tự hiểu ) để dành cho Gấu nữa nên 2 đứa cùng nhau Tám típ cho đến hết giờ. Và cuối cùng ghi TIP cho em và hẹn lần sau gặp lại.

™ Không biết Gà hok biết có bị mấy Bé trong P.A ghét hok mà Bé 18 chạy qua phòng Gà đang Tám quấy rối hoài ( đầu giờ & cuối giờ ) , khi xuống quầy còn bị 2 bé 11, 22 chọc nữa, haha... Em sẽ chết với A nhoa 18 ơi, E làm A thíck E rùi đóa hihi...

™ Quánh giá bé 22 như sau :
• Face : teen, xinh xắn, cao 1m5...(mấy) , nc dễ thương, dễ gần...
• V.1 : ...
• V.2 : eo ót vừa với dáng bé ( lúc gần về Gà có choàng tay ôm Bé nên mới nhận xét )
• V.3 : ...
• V.4 : ...
™ Nhìn từ trên xuống dáng Bé chuẩn nhoa. Lần sau nếu gặp bé Gà sẽ khám phá sau, hihi...

™ Cuối cùng cũng xin chúc các chị em có 1 ngày 8-3 thật vui vẻ bên gia đình người thân, chúc các bé KTV có thật nhiều khách khó tính như Gà hihi....( dù hôm nay 9-3 ). Và chúc toàn thể AE cộng đồng Mát xa thật hào hứng khi dc các chị e chiều chuộng trong ngày này nha.

™ Chào thân ái ! ^_^
* GAtapMASXA *

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Mod ghé xem & duyệt bài giúp Gà nhé.
Thanks.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Mod ghé xem & duyệt bài giúp Gà nhé.
Thanks.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Cuối cùng...hẹn gặp lại Bé trong thời gian tới

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
A gà đã dọn hộ khẩu từ tây thi qua P.A như một làn gió độc, đi tém tém lại a ơi để tụi e còn có chỗ nghỉ ngơi cuối ngày :confused::confused:

xêko2910

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/6/16
Chủ đề
12
132
43
34
0 ₿
Bác Gà binh lính nhiều hỉ đi chinh chiến suốt hà :)

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Kaka...

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Tinh binh dồi dào như Tần Thủy Hoàng, đánh đông dẹp tây, muôn giặc phải kinh hãi mà khóc thét, bác ấy đã chinh phục bao nhiêu ngọn núi cao, bao nhiêu hang động sâu và vực thẳm, nhưng vẫn chưa nơi nào làm chùn bước tiến của bác ấy.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Trời .....

GAtapMASXA