P.A relax cùng bé số 6 mới ten

Lượt xem: 1,088

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Hà Trí Dũng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/18
Chủ đề
8
279
34
0 ₿
Chào các bác, sau hơn vài tuần đi công tác xa tỉnh , nay được trở về với thành phố nơi mà mình được sinh ra và lớn lên , sau bao ngày đất khách quê người ko đc giải tỏa tâm sinh lý nên này trở về là phải đi Relax cho nó thảnh thơi con người . Rủ bàn bè làm đôi vài chai rồi hứng lên đi massage vì lâu nay cho thằng nhọ ấm ức giữ sức chịu đựng rồi . Nên phải đưa “ em nó “ đi khải quay không là chết cả thằng anh lẫn thằng em . Chạy về sư vạn hạnh , gé về P.A như thường lệ . Đi vào gửi xe rồi tiến hành thủ tục , hỏi han anh lễ tân hỏi đôi lời , dò xem nay có số nào mới lạ teen ten xíu thì được anh tư vấn rất chi là nhiệt tình , bên em toàn bé xinh tươi mới mới teen nhiều lắm anh . Vì cũng lâu rồi chưa về đi lại nên cũng chẳng nhớ được số nào . Cũng chưa biết thế nào nhưng mà Ok lên luôn . Đi theo a locker lên phòng , dúi cho anh đó 20 cành và nói đừng làm anh thất phọng nhé chú .Anh thì cứ cần trẻ tươi teen là được rồi . Anh locker ok rồi đi ra , mình tranh thủ thay đồ rồi vào phòng xông hơi .

- Đang trong phòng xông , nghe tiếng gõ cửa và rồi . 1 Em cực kì tươi xanh bước vào , tươi tắn teen luôn nha. Mình cũng xông hơi nóng quá, thôi đi ra luôn . Tiện thể ngắm bé cho đã ko lại trót vột thì cũng nản . Đi ra 2 người cùng gặp mặt nhau nở 1 nụ cười cực kỳ trìu mến , em chào mình rồi mình cũng chào lại .Ngồi nghỉ ngơi xíu bé lau khô người cho mình , và rồi cùng nhau tâm sự trao nhau vài lời yêu thương tình cảm rất là gần gũi . Mình hỏi thì được biết là em mới vào làm cũng được cỡ 1 tuần rồi . Nên chắc mọi thứ còn chưa bắt nhịp quen cho lắm . Cỡ 5p sau khô người rồi , thế là bé dìu mình vào bồn để tắm rửa . Bé kị cọ khá là sạch sẽ mọi ngóc ngách trên cơ thể, rồi đến thằng nhỏ , làm mình cứ nhìn bé mà cư them thuồng, chào cờ luôn . Chịu không nôi sau bao ngày thiếu thốn là vật. Bé cũng cười duyên nhẹ nhàng như thích thú thằng nhỏ mình rồi .

- Xong rồi lên dường nằm để massage : đấm bóp lực vừa tay , có hỏi mình có gì e chưa đúng hay chưa vừa ý a thì a nhớ nói e nhé . Mình thì cũng đơn giản , ok em cứ làm đi . Rồi bé cũng làm đầy đủ đá nóng , đám , bóp, nắn rồi trường ,… nói chung vậy là ok rồi .

- Phần thư giãn : Bé kêu anh ơi em thư giãn cho anh nhé , cái giọng nói ngọt ngào mà dễ thương làm sao . Rồi em nó bắt đầu cưởi lớp giáp bên trên ra. Băt đầu chà thái kết hợp với cai nước gì bôi trơn đó . Chà từ dưới bàn chân lên tới nóng vai , đá lưỡi sang cổ rồi thò vào tai phê vãi ra , xong rồi quay người lại. Trước mặt mình là cặp ngực cực kỳ quến rũ của 1 người con gái mới ba lớn . Ti thì hồng hào, nhọn hoắt luôn . Chà từ dưới lên , đảo qua đảo lại rồi lần lên người trên ngực mình . Bú ti các kiểu rồi quay người xuống dưới chụp lấy thằng bé mình mà bj . Ngon lành luôn mình còn chẳng biết làm gì nữa , bị cuốn theo em nó luôn . Tay chân thì cứ hết nắn ngực rồi quay lại vỗ môm ôm ấp vuốt ve bé , do cũng lâu ngày quá chưa đụng con gái nên lần này khá sướng. Cỡ 10 vật lộn với em nó , em nó bj rồi hj nhanh hơn nữa. Mình đành chịu trận. Nằm xíu cho bé matxa đầu xíu rồi dậy cho bé đi tắm lại rồi đứng dậy ra về. Khá là hài lòng về cách phục vụ của bé.

Thông số về em này : số báo danh 06

Face: nhìn cũng nhẹ nhàng, dễ nhìn tươi tắn vì em còn trẻ non tơ.

V1: Cam việt mới nhú nhọn hoắt

V2: eo thon gọn ôm ấp thích thú

V3: Căng tròn , cân đối với người

V4: Nước nôi vừa tay, mình chỉ chạm sơ thôi mà ngón tay dẫn nhụa hết.

Tổng thiệt hại : Vé :550k – tip 600 . Cảm ơn anh em đã đọc bài .

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc

peterpan1987

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/19
Chủ đề
9
70
97
0 ₿
úi chả,phải bé 06 mình gặp hôm qua ko ta. chắc hôm qua em í giận gì mình ui ....

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

mickeynice

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/2/16
Chủ đề
0
23
1
34
0 ₿