P.A relax-Event “Thần tài gõ cửa” number 29

Lượt xem: 1,003

Emlatrum88

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/7/16
Chủ đề
12
382
81
35
0 ₿
Xin chào toàn thể 500 anh em diễn đàn
Một ngày đẹp trời đang cafe thư giãn thì được mod Deapool đập troai tin tưởng gửi code free P.A relax ^.^ .Sau khi có được code thì cũng tranh thủ lén gấu mẹ đi thư giãn hihi.Đến nơi thì sao lần này không phải chú lễ tân như mấy lần trước gặp mà là một bé khác.Bé mời ngồi và rót nước cho mình trong lúc chờ phòng (service của nhân viên ok nhỉ)
Khoảng 5 phút sau lên phòng, không biết mình xuôi hay sao hôm nay đi phòng vip lầu 3 hơi nhỏ một xíu.Cũng có một góp ý nhỉ với P.A là phòng xông hơi thiết kế có lẽ bị lỗi chút xíu,chỗ ngồi với ống phun hơi nóng kế bên nhau nên khi ngồi xông thì phà thẳng vào người nên kết quả chỉ 5 phút là chịu không nổi hix.
Sau đó bé 29 cũng vừa vào nở nụ cười duyên dáng.Em thì chiều cao hơi bị hạn chế, nhưng có điều vừa nhìn là đặp vào mắt 2 trái bưởi năm roi làm thèm trái cây thấy mồ hihi..
Cũng như bao công đoạn khác,bé tắm rửa thằng anh kiêm luôn thằng em kỹ càng bằng nước nóng,lau người và lên giường mần thịt.
Đánh giá về bé 29:
face: 6d tạm ổn
v1: 9d chà bá lửa (nhưng dường như em có tân trang lại rồi)
v2: hơi có lipid chút
v3: khá ok so với tướng em
v4: hok check nên hok biết
Mát xa:chắc có lẽ mình nặng đô nên sao thấy em làm không xi nhê,chắc đi matxa khoẻ quen nên đô hơi cao.
Mát gần: bé cũng thuộc loại ddcn á nhe,liếm láp từ đầu đến chân cộng thêm tiếng rên rỉ nên kích thích quá mém out.từ sấp rồi đến ngửa cuối cùng thằng em cũng khóc nhè sau 10 phút hix.
Tip : tuỳ mức hài lòng mỗi người.
Xin cám ơn mod đã tạo sân chơi vui vẻ và giúp anh em có những phút giây thư giãn nhé.