<P.A relax >Hai gậy chống trời.

Lượt xem: 16,301

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
37
8 ₿
Tềnh hềnh hok biết là mưa gió bão bùng thế nào mà nước gập lên đến xì phố này. TR ta lại theo con nước lớn bơi bơi đang bơi thì đuối quá được một anh cao to đợp choai vớt đem vào một cái động để sưởi ấm. Cái phong cảnh ở đây quen quen, ấy chà chà nó đây mà và thế là bảo rằng TR ta hôm nay bơi nhiều quá mệt mỏi kiếm em nào mx khỏe nhé, thời gian không thành vấn đề. Thế là được bố trí ngay cái phòng vi ai bi một cho dễ.
Vẫn căn phòng thân quen, nhẹ nhàng tiếng nhạc , phòng xông hơi đầy khói như xua tan mệt mỏi đường dài, TR vào xong được tý thì một khuôn mặt lấp ló ngoài lớp kính thế là bỏ vụ xông ra một bên bước ra để xem ai tò mò thế, ai dè em đã đến.
Màn mx khỏe được chia làm 2 tập
Tập 1 : tắm rữa rồi leo lên maxa đầu, maxa đá nóng nằm túi thảo được, công nhận em làm rất nhiệt tình và có lực, lúc xoa , lúc ấn, lúc chấn rất phê. từng thớ thịt như được xoa bóp cho mềm ra vậy. nằm ngữa lại vvà được maxa chân, đầu , cỗ . em làm liên tục trong gấn 45ph. thế là khỏe một phần nào, vào rồi một lời thỏ thẻ " thái nha anh" ui thủy thần ơi nghe mà phê sao ấy.
Màn maxa mệt: nằm sấp xuống lại và đều gì đến cũng đã đến, từng nụ hôn được trao trên tâm lưng và bờ mông già cỗi, từng đường lướt của cặp cam lai bưởi trên lưng, cùng đôi bàn tay như khám phá đủ thứ, cứ như trên mây vậy, và lật lại thì chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích, đá bị , click ty được triển khai, đang vừa mệt vừa khỏe lại thì lại phê ra và cứ thế nhịp điệu cao dần lên, hàng triệu tinh binh đã ra đi khukhukhu.
Tập 2 : sau khi mệt xong thi đến maxa khỏe tập hai, lần nay vẫn như lần trước đầy đủ bài , lưng chân , đầu cũng khoang hơn nữa tiếng nữa . người như nhẹ hẳng ra sau con đường dài lạc lỏng.
TR về lại thủy cung mà lòng còn mang mác nhớ em. một dáng người cần mẫn, số đo 3 vòng cũng tàm tạm vì không để ý và khám phá em gì, chỉ nằm thưa giản.
Thôi TR về đây.
Vé vip thai và tip theo mặt bằng bằng vé.
Ra về mà mới nhớ mai giờ trưa có giảm giá mạnh luôn khukhukhu.

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
nghe bác rp mà em cũng cảm thấy nhức nhối rồi, chắc vào em nó xoa bóp thôi. em nghỉ em đoán được số đó .

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Mất hàng triệu tinh binh thì về thủy cung tẩm bổ lại bác à :D

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Học hỏi bác quá. Công việc nhiều quá. Vào cho em thưa giản thôi

Tony Trần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/1/17
Chủ đề
5
61
31
0 ₿
em số mấy thế TR o_O

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Bác lên mà không hú gì, chơi xấu quá nha.

Kum

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/5/17
Chủ đề
1
56
8
0 ₿
em số mấy ko thấy TR đề cập vậy :eek:

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Lâu lâu đổi gió đi qua cho em nó đấm khoẻ cũng được.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Em này nghe nói đấm bóp cũng khá, giờ giấc ok. Mừng pác TR ngon trym

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Rp ngắn ngọn, đã được thăm gặp em, và cuối tuần thiệt là đã với màn dãn gân cốt của em . like bác Thần Rùa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.