™ P.A Relax ™ ¶háng £iêng Ăn ¢hơi ¢ùng Bé 22

Lượt xem: 2,217

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
™ Thân chào AE diễn đàn, các Mod...Cũmg lâu rồi Gà lại có dịp viết lại những cảm xúc về P.A Relax của từng bé KTV mà Gà có cơ hội gặp mặt & thật là tuyệt vời khi hôm qua Gà được Mod trao tặng code free ( trầy da tróc vẩy vs mấy bác, Gà mới trúng dc event SX ). Không dài dòng nữa Gà xin mạo mụi có những cảm xúc khi gặp bé 22 nha.

™ Cũng như bao AE sau khi trúng code, tranh thủ đi làm về tắm táp kiếm gì đó bỏ bụng rùi vác con xe thần thánh (©úp 50) chạy từ Bình Chánh xuống điểm hẹn P.A lúc 20h. Làm thủ tục xong xuôi được A locker dẫn lên phòng ( do Gà nhờ đặt trước bé nên ko phải xếp hàng chờ đợi )và cũng ko quên đưa 1 ít $$$ cho A cafe. Thói quen cũ Gà ko xông hơi cũng như ko tắm nên nằm đó chờ bé zậy, khoảng đâu chừng 5p bé bước vào như quen nhau từ trước vậy ( vì Gà đã gặp bé 1 lần ngày 29 tết ), chào hỏi xong Gà hỏi bé có nhớ hay quên Gà òy, một câu trả lời làm Gà buồn tê tái "E quên A rồi, mà 2 ta có gặp nhau chưa mà sao A lại biết tên E". Thế là nhắc lại chuyện cái Ao, rùi 2 đứa cùng cười, hên quá E đã nhớ ra Gà và còn chọc Gà nữa, bao nhiêu nỗi buồn điều tan biến hết, Gà chết mê với cách nói chuyện của bé mất òy. Tám đâu đó dc 30p thì E xin phép Gà xuống lấy đá lên còn Gà thì cởi đồ và nằm lên giường chờ đợi.

™ Về phần massage khỏe thì không thể chê dc òy, Bé đấm đá đủ bài, đủ lực có nhiều bài bẻ tay, chân, lưng...chống chỉ định mấy bác tạng người quá khổ nha, hihi...nói chung với Gà như vậy là tốt rùi, mọi đau nhức của cơ thể đều dc bé làm cho tan đi hết.

™ Tiếp đến là màn massage thư giãn thần thánh ôi tuyệt vời với đường lưỡi kết hợp với 2 quả đồi nhấp nhô thì ko thể nào chịu dc, Gà phải tự trấn an mình để qua từng cơn đê mê của dục vọng. Cơ thể bé áp sát vào lưng Gà di chuyển lên rùi lại xuống làm Gà tê dại luôn. Và cuối cùng cũng nằm ngữa ra & được chiêm ngưỡng khuôn mặt bé, cơ thể bé đang muốn cùng Gà đi tới tột đỉnh vinh quang. Rồi chiếc lưỡi ấy, quả đồi ấy lại làm Gà chỉ biết nhắm mắt tận hưởng thôi. Cái gì nó đến cũng đến Gà đuợc Bé chăm sóc thằng nhỏ tận tình đủ kill, từ từ chậm rãi làm Gà cố gắng trụ mà sao lại ko kìm được zậy là cái gì nó muốn giải thoát cứ cho nó khai hỏa đi. Bao nhiêu ngày tu tâm zậy mà chỉ trong 10p ko còn gì hết. Thiệt tình giờ nhớ lại có bác nói bé là Cô Giáo yêu nghề dạy rất giỏi, mới biết Gà đúng là gặp được Cô giáo quá tuyệt vời.

™ Xong thì Gà nằm đó Bé cũng nằm đó 2 đứa lại có cơ hội Tám thêm 1 xíu nữa, rồi cũng tắm rửa lại cho sạch sẽ, mặc đồ lại lì xì cho Bé ít quà. Chào tạm biệt em, hẹn ngày gặp lại ( chắc cũng khá lâu, giờ thì Gà ko thíck đi chết 1 số nữa mà xoay hết mới quay lại )

™ Quánh giá sơ bộ về Bé ( tên Ng. ) khi Gà mạo hiểm đi thám hiểm từ đồi tới khe vực sâu như sau:

+ V.1 : tròn, vừa tay.
+ V.2 : eo ót tròn tròn nhưng còn ok, ôm đã lém.
+ V.3 : căng đét, mịn, đã.
+ V.4 : ngon ngon, AE tự nhận xét nha theo gu mỗi người thôi.

™ Và cuối cùng xin chân thành cảm ơn các Mod & mod @DeadPool X đã cho AE những phần quà thư giãn thật sảng khoái. Chúc diễn đàn có một năm mới càng lớn mạnh, và mong được đông đảo AE tham gia tích cực cho DĐ.

™ Chào thân ái.
GAtapMASXA.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ku hiểu ýk A quá hé... kaka mà thật sự đúng như zậy ák....hihi....

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Em này có cặp mắt đẹp, như muốn nói điều gì, rất thích. Có lẻ tướng tui hơi dầy nên ẻm oánh ko xi nhê gì :)
Một số đáng check !

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Qua event like cho E với nào A, e lần trước nói vs A, e gặp bé rùi nhưng ko thư giãn nên ko rp bây giờ full hết nên rp cho AE tham khảo xíu. Ủa mà tướng A vs E cũng ngang nhau mà, zậy mà bé đấm ko sy nhê lun àk. Chắc 04 vs 11 mới đủ áp phê hé A

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Một Thời Sai Lầm

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Àk vậy hả, sắp tới mục tiêu típ theo của e là 32, xong tới 08 , ....típ theo nữa thì chưa bít, để xem rùi mới fán cho AE nge... do PA em mới gặp 04 11 22 thui

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Tui cũng thấy vậy :)
Event nào vậy ta???

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Thui kết thúc lúc 4h chiều rùi A. Chừng nào A rãnh AE lại đi nhậu nữa A, E thik nhậu dân dã àk

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Tui nhớ không nhầm thì em ấy đeo kính. Nhìn rất là giống Cô gIáo :)

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

Connor

Binh Nhì