<P.A Relax> Hoàn toàn hài lòng với mã số 10

Lượt xem: 3,809

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

amotal

Binh Nhì
Trinh Thám
30/7/14
Chủ đề
2
49
5
34
0 ₿
Trước tiên, amotal xin được gửi lời chào đến các anh em thành viên diễn đàn. Tuy gia nhập diễn đàn từ rất lâu rồi nhưng đến hôm nay amotal mới có bài report đầu tiên của mình :p Nếu bài viết của amotal có gì chưa đúng thì mong mọi người góp ý để các bài viết sau của amotal tốt hơn :)

Về em mã số 10 của P.A Relax, gặp được em đối với amotal là 1 cái duyên. Trong hôm offline mới đây với các anh em trên diễn đàn, ông trời đã vô tình sắp xếp cho amotal được ngồi cạnh em 10 trong buổi tiệc. Khi ngồi cạnh amotal và thấy amotal chỉ ngồi im im không nói gì (do tính amotal ít nói), em nó đã chủ động bắt chuyện, rót bia và còn gắp đồ ăn cho amotal nữa, điều này đã để lại một ấn tượng tốt về em trong lòng amotal. Và như số mệnh, trong buổi bốc thăm amotal đã rút được code giảm giá PA Relax kèm theo lời rủ rê của Mr. M và một vài chiến hữu khác nên sau buổi tiệc, amotal đã cùng đồng bọn thẳng tiến PA và đó cũng là lần gặp em 10 đầu tiên ở PA.

Tuy nhiên, lần gặp đầu tiên đó sẽ không phải là lần gặp mà amotal report sau đây :)), mong mọi người thông cảm do amotal tối đó say quá cộng với việc về tới nhà amotal ngủ lăn quay nên không nhớ nhiều đủ để viết bài , chỉ có một ấn tượng là em nó làm tốt. Sau đây, amotal xin được report về lần gặp gần nhất với bé 10 của P.A Relax ngày hôm qua :D

Về CSVC PA: Theo cảm nhận bản thân amotal là tốt. Phòng ốc đủ độ rộng và trang trí đẹp. Phòng xông hơi đủ nóng. Amotal xin được phép cho 8 điểm.

Về KTV mã số 10:

Về ngoại hình: Thật sự thì amotal không biết cho điểm phần này như thế nào, bởi mỗi người có những cảm nhận khác nhau và gu khác nhau. Có thể một phần được đánh giá cao của bác này lại là phần thấp điểm trong mắt bác khác. Cho nên amotal chỉ xin được đưa ra điểm chung là 8 điểm cho phần này của bé số 10. Xin lưu ý là phần cho điểm này dựa trên cảm nhận riêng của amotal và cũng bị ảnh hưởng phần nào bởi việc amotal có ấn tượng rất tốt với bé.

Về tính cách: Theo cảm nhận của amotal, bé 10 rất dễ thương, cởi mở và chủ động. Bé rất tích cực mở chuyện với khách. Ngoài ra bé cũng thuộc dạng khá thẳng tính.

Về service:

Mát khỏe: Amotal thấy em ấy đi đủ bài, lực dùng cũng vừa đủ. Ngoài ra em 10 còn đắp mặt nạ cho amotal và làm đá nóng. Cảm nhận lúc em mát khỏe amotal thấy khá thoải mái, người bớt mệt hơn sau ngày đi làm.

Mát gần: Đầu tiên bé tắm lưỡi cho amotal từ chân lên không bỏ sót một chỗ nào. Đôi chỗ, bé còn hôn nhẹ kèm với việc thả kiến làm amotal đôi lúc rùng cả người. Sau đó, amotal cảm nhận được bộ ngực của em trải dài trên người amotal kèm theo những tiếng rên khẽ và luồng thổi nhẹ bên tai làm amotal phê phê.
Sau phần lưng em lật người amotal lại và bắt đầu đi lưỡi phần trước. Em đi lưỡi xung quanh vờn thằng nhỏ rồi bắt đầu triển khai các chiêu thức như lau cột, lick ti, đá bi, kẹp xúc xích, bj... Có lúc em khẽ thì thầm vào tai amotal rằng: "Em làm tình anh có sướng không?" làm amotal cảm giác hứng kinh khủng (Sau đó amotal có hỏi sao em lại dùng từ làm tình thì em nói là em không thích dùng từ thư giãn cho anh em mình mà thích thay từ đó bằng từ làm tình hơn).

Một điểm ở đây amotal rất thích trong cách service của em là em làm rất nồng nhiệt nhưng vừa phải, có những lúc amotal tưởng đã ra rồi nhưng em biết cách dừng và chuyển sang kích thích những chỗ khác giúp amotal tạm quên đi cái cảm giác muốn xuất ra. Khoảng thời gian từ lúc em bắt đầu thư giãn đến lúc amotal nổ pháo cũng khá lâu và amotal được tận hưởng cái cảm giác ra khi sướng tột đỉnh, mông của amotal giật nảy lên mấy lần và cả người như quýu lại sau khi xuất. Rất là phê các bác ạ. Nếu bác nào cũng thích cảm giác như vậy giống amotal thì nên dặn em trước khi thư giãn cho bác. Em có tâm sự với amotal rằng em rất cảm thấy thỏa mãn khi làm cho khách ra được lúc họ lên tới cảm giác sướng tột đỉnh.

Sau khi ra xong, em lau thằng em cho amotal rồi xin phép ra ngoài xúc miệng. Lúc vào lại, em số 10 mát xa đầu, trò chuyện một lúc rồi tắm lại cho amotal trước khi cùng đi với amotal xuống lầu. Một chi tiết nhỏ ở đây khi em mặc áo sơ mi lại cho amotal, em cẩn thận gài từng cúc áo một rồi chỉnh sửa lại quần áo amotal cho thẳng. Chi tiết nhỏ thôi nhưng làm amotal có ấn tượng tốt hơn với em nữa.

Nói tóm lại amotal rất hài lòng với bé 10 sau 2 lần gặp em và chắc chắn sẽ còn ghé thăm PA nhiều lần nữa để tận hưởng service của em ấy. Bài viết này được viết theo những cảm xúc và cảm nhận chân thật của riêng sau khi gặp bé 10 của P.A Relax. Lời cuối cùng, amotal xin chân thành cảm tạ Mr. M đã tài trợ code cho amotal trong lần gặp thứ 2 với bé 10 :p

PS: Mém quên mất 1 chi tiết: Tip: Amotal tip 600k nha các bác do amotal rất hài lòng với buổi gặp này.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng em trai ngon trym.
Like mạnh bài rp quá chất

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,606
30 ₿
Mừng pác ngon trym. Hôm nào phải gặp e nó mới được

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
RP đúng là rất có cảm xúc. Mừng bác tìm đc một em như vậy nhé, cũng khó kiếm đc lắm đó

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
chẹp chẹp thèm quá, hôm rồi hem đi off , giờ còn tiếc hùi hụi mà nghe bác kể chảy nước miếng luôn chẹp chep

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Chúc mừng bác. Đang có ctr sx để monhf kiếm phát với em

thom

Tập Sự
Nhập Môn Massage
11/10/16
Chủ đề
0
132
10
33
0 ₿
điểm 10 cho chất lượng lun...đọc mà cứng hét cả người

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
em thích mấy bé chủ động, nhiều khi mình ngại lắm.

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
đang tạo một phe thích bé 10 để vào vote tham gia sx đay bác nào vào hội với em hem.

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
nghe có bác chuẫn bị check 1 cặp số hot trước cặp bé này luôn, số nào nữa vậy bà con.

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
hôm rồi nghe có bé 15 được rp skill ngon lắm tự nhiên lưỡng tự 10 và 15 ta.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,769
1,538
Xì Gòn
25 ₿
đều gì đến cũng sẽ đến thôi, em 10 ui , anh vào đây kakaka.

• Like
Điểm cảm xúc: emlacuaanh

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
ngon ngon, vừa được bé khoe mới làm tóc đẹp nè.

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
Đi off được bốc thăm trúng code miễn vé vậy chỉ tốn tiền tip thôi ngon quá rồi .

• Like
Điểm cảm xúc: 090khong090
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.