™ P.A Relax ™ { €m 09 } $ao €m ¢ướp mất linh hồn Anh rồi.

Nếu Bạn cưới Em Ấy về thì Bạn muốn Em Ấy sẽ làm gì Bạn ?

• Số thành viên bình chọn
    15
  • Poll closed .

Lượt xem: 4,247

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
™ ¶hân ¢hào AE , thêm lần nữa Gà may mắn được Mod @Logan trao tay code free ¶hái và có 1 buổi tối trải nghiệm thật là thú vị cùng €m 09 ( hotgirl trăm nghe ko bằng một thấy, đúng là Em hot nhất nhì P.A rồi ). ¶hôi vào vấn đề chính chia sẽ cho AE khi Gà có cơ duyên gặp Em ( nghe đồn lúc nào Em cũng full lịch, hôm trước Gà hụt mất, hôm qua Gà quyết tâm gặp nên may mắn mới được gặp E, nên mấy bác muốn gặp Em thì gọi hotline hỏi thật kỹ để ko hụt hẫng nhé ).

™ Sau khi nhận Code, Gà tranh thủ tắm táp ăn vội ổ bánh mì chả do gấu nhà làm sẵn. Phóng con Cup 50 cà tàng về hướng mà Gà đã định sẵn, mà sao đường đi trắc trở kẹt xe liên miên và cuối cùng Gà cũng bước đến động sung sướng vừa đúng giờ hẹn trước. Làm các bước gửi xe, check code xong Gà theo chân locker lên phòng tận hưởng giây phút thư giãn sau 1 ngày làm việc căng thẳng.

™ Ngồi gác tay suy nghĩ Em ấy ntn mà sao người ta nói Em HOT đến vậy, đang suy nghĩ bâng qươ thì Em gõ cửa bước vào, đập vào mắt Gà dáng người yk như người mẫu, khuôn mặt xinh xắn... Đang lơ ngơ nhìn Em, Gà chẳng nói được câu nào, Em chào Gà làm Gà tỉnh cơn mê, trời ơi sao giọng nói nghe êm tai dễ thương vậy nèk, bây giờ Gà mới biết tại sao Em lại có lượng Fan đông như vậy. Rồi Gà và Em cùng nói chuyện trao đổi với nhau mà toàn chuyện vui ko hà, Gà thíck tính thẳng thắng, vui vẻ pha thêm chúc hài hước của Em mà Gà cũng lầy ko thua gì Em, nên 2 đứa nc chỉ biết cười với cười thôi. Sau đó Em kéo Gà đi tắm dù Gà tắm rồi nhưng vẫn muốn được Em tắm lại lần nữa, E ân cần chăm sóc Gà như 1 người con vậy ( Gà đùa ýk mà ), rồi cũng nằm lên giường cho Em h...i...ế...p ( đấm bóp ) Gà.

™ Nói về phần đấm bóp thì Em làm có lực, đủ bài, các động tác nhuần nhuyễn kèm theo những động tác kíck thíck làm Gà chỉ biết nằm im tận hưởng. Mà Em cũng đâu có tha cho Gà vừa đấm bóp mà em có chọc chọc những điểm nhạy cảm của Gà thì làm sao Gà chịu nỗi, những câu nói vui của Em giờ nhớ lại rồi ngồi cười 1 mình luôn hihi... Và thời gian hơn 1h30 trôi qua, nhìn lại thời gian Em đấm bóp cho Gà khá dài khoảng hơn 40p lận mà Em vẫm cười vui vẻ không có vẻ gì mệt mỏi, Gà thấy phục Em quá đi.

™ Về phần thư giãn thì cũng như các Bé khác có BB, LT, BJ, HJ, đặc biệt BJ ngược,... trừ CL, 69, Z thôi. Em đi đường lưỡi kèm theo 2 trái đào tuyệt đẹp của Em thì khỏi chê òy, đi đến da gà của Gà nổi lên đến đó, may mắn Gà được Em cho hôn lên đôi môi mềm mại của Em ( hôn chứ ko cháo nha ) ước gì Gà được hôn mãi. Rồi đến lúc Gà phải cũng chịu thua đầu hàng vô điều kiện với Em, xong Em ôm Gà thì thầm tâm sự, một lúc thì ôi lố giờ rồi Gà giục Em giúp Gà tắm lại ( lố giờ Em sẽ bị quản lý nhắc nhở, khiển trách ák ), tranh thủ mặc đồ gửi típ cho Em, và hẹn một ngày ko xa A sẽ quay lại tìm Em ( Kaka Em còn nợ Gà nhé, nói vậy thôi chỉ có Gà và Em mới hiểu ). Gà giờ cũng đã SAY em mất rồi, sao Em nỡ cướp mất hồn A vậy 09 ơi.

™ Quánh giá 09 như sau:

Face : dáng chuẩn, khuôn mặt xinh, chuẩn hotgirl, nói chuyện rất ưa là dễ thương, có cá tính, hài hước, nếu AE cư xử đoàng hoàng thì AE ko chê dc gì ở Em.
• V.1 : không to nhưng tròn, đẹp , căng, vừa tay.
• V.2 : eo con kiến, thon thả, mặc áo dài truyền thống nhìn là sy mê thôi.
• V.3 : phải nói đây là điểm mạnh của Em, khiến đôi Gà ko thể rời được, to tròn mềm mịn, đã lắm.
• V.4 : .... đánh giá... hihi...Gà say V.3 nên ... ôi thôi...AE gặp và tự cảm nhận nha.

™ Lời cuối cũng xin đuợc chân thành cảm ơn BTC và Mod @Logan đã tạo điều kiện cho Gà trải nghiệm những phút giây thư giãn vui vẻ. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển. Chúc AE và các bé KTV một ngày làm việc thật vui vẻ, tràn đầy sức sống.

™ Chào thân ái.
*GAtapMASXA*

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Lại 1 rp nữa chờ mod duyệt giúp Gà
Thanks !

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chừng nào bác làm sao mà Bé ko làm nữa thì Bé sẽ là ng tình của bác or sau này làm ... ko chừng. Khi Bé tâm sự vs Gà, thì mấy A trồng cây sy nhiều quá Bé ko đếm xuể nhưng Bé bây giờ vẫn cần có $$$ trước mới tính chuyện GĐ dc, hihi...

• Like
Điểm cảm xúc: Một Thời Sai Lầm

hunter_man

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/14
Chủ đề
6
164
24
35
0 ₿
hôm qua trúng cod mà check mess trễ với không biết chỉ dùng trong ngày :( tiếc ghê :(

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Viết văn thêm xíu muối cho hay xíu thôi, mà gặp Gà nói chuyện các Bé đều mến mà ,hihi....

phong1996

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/18
Chủ đề
9
62
36
Q.1
0 ₿
Anh Gà bình tĩnh và giữ súng óng cẩn thận nha, em thấy a lao lực rồi đó

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
A ở nhà dưỡng sức rồi E ơi, đi hoài chắc bán nhà quá, kaka...

• Like
Điểm cảm xúc: nghiakeo30 and phong1996

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Nhất bác rồi, được mod chiếu cố code liên tục luôn, phá kỹ lục của nhiều anh em đi mx kakka.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
33
0 ₿
Bác gà súng cành nông của bác hôm nay bắn dữ không, có được bé khen không?

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
33
0 ₿
mình cực kì ngưỡng mộ bác vì súng cành nông của bác liên tục bắn, và bắn quá chất lượng luôn ấy.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Hôm nay Gà tái chiến cùng 09 và đã đạt dc thành công ngoài mong đợi .
P/s : rất vui, thoải mái, chỉ mún cuộc vui kéo dài mãi, chứ ko phải có 2 tiếng như vầy...

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ko cần khen về súng đạn Bác àk, cần nhất là lời nói của Gà làm sao cho Bé ko thể nào quên dc là ok rùi,....keke...

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chuẩn bị lần 3 gặp E, thanks mod nhìu nhìu...