™ P.A Relax ™ {€m 18} Sao Em làm A thao thức nguyên đêm...^_^

Lượt xem: 2,478

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
™ Thân chào AE cùng chung sở thíck như Gà, thân chào BQT DĐ. Lần đầu tiên Gà lập kỷ lục riêng cho bản thân là 4 ngày liên tiếp đi xả súng tại các cơ sở Massage, ai nghe chắc sợ về độ Lầy của Gà rồi, hihi... Nhưng đối với Gà thì đã đi thì đi cho tới ko thì ở nhà tu cho khỏe giờ thì đuối nhưng khả năng lần 5 liên tiếp cũng có thể nếu như hôm nay có Event mà trúng code thì cũng rán lết đi kaka... Thôi ko dài dòng vô vấn đề chính thôi. Do là hôm qua Gà tới số nên dc Mod @Logan gửi cho 1 code free, nên tức tốc phi qua cơ sở gặp E mà Gà đã hâm he ( ai đã xem bài viết của Gà thì biết).

™ Gà gọi đến hotline đặt trước và 35p sau Gà cũng có mặt gửi xe, tiến vào check code ( do Gà cách P.A khoảng 15 cây số lận ). Sau đó theo chân loker leo lên tận phòng VIP8 lun trời ơi mỏi chân quá, phòng nhỏ hơn những phòng Gà từng vào, 1 lỗi nhỏ của phòng này là đóng cửa phòng lại chừng 10p sau là cửa tự mở giống như có Ma mở cửa vào mà Gà sợ Ma nữa chứ. Đang lo lắng về cánh cửa thì Em bước vào và Gà nói lại E nghe, vừa nói hết câu thì cửa lại mở, trời có Ma thiệt rồi, E còn chọc Gà :" chắc con Ma này nó vô tìm A nó đang ngồi kế A kìa " rồi cả hai phá lên cười. Rồi E chuẩn bị nước cho Gà tắm, rồi ngồi lại nc tìm hiểu nhau, mà nc gì ko bít nhiều quá nhớ ko nỗi, chỉ nhớ những tiếng cười vui vẻ xuất phát từ 2 con ng xa lạ mới quen biết nhau. Tầm 20p thì E kéo kéo Gà đi tắm, E chủ động cởi đồ cho Gà nhưng Gà ko thíck nên nói E tự để A làm. E tắm cho Gà rất kỹ càng còn hơn Mẹ tắm cho con trai nữa hihi... cái này Gà nói nha, xong leo lên giường chuẩn bị dc tận hưởng thoải mái.

™ Phần mát xa khỏe thì E làm đủ lực, đủ bài, các động tác cơ bản đều ok, làm Gà rất hài lòng ( chỉ cần biết cv trước kia từ SPA thì AE tự hiểu nhé ). Ước gì ngày nào cũng dc E đấm bóp thì còn gì bằng nhưng khả năng ko cho phép hihi ...

™ Phần mát xa thư giãn thì tất cả KTV như nhau hết LT, BB,... trừ CL, 69 , E thì cũng ko ngoại lệ , thíck nhất là cái lưỡi điêu luyện của E thôi. Hôm nay E đã cho Gà biết thế nào là người tình trong vòng 2 tiếng, E làm Gà ko trụ dc bao lâu dù Gà rất là lì lợm khi thư giãn. Cảm ơn E đã cho Gà tận hưởng giây phút lên thiên đường, cho đến bây giờ cảm giác cũng còn như đang trên mây vậy, hok biết có ai kéo Gà trở lại mặt đất ko, keke... Xong xui E nói Gà nằm nghỉ xíu E ra ngoài làm vệ sinh cá nhân mà Gà ấn tượng nhất E dùng khăn đấp lên bụng Gà cho ko bị lạnh. Rồi xong cũng tắm táp lại mặc đồ ra về... hỏi E thíck A ghi típ hay E ghi và rồi Gà cũng ghi típ thật xứng đáng cho những gì E đã dành cho Gà. Nói thật đó giờ quen tip = tip ko hà và trong lòng tự nhủ sẽ gặp lại E sớm thôi, Gà mê mệt với E rồi. Giờ Gà với là 2 người bạn chứ ko còn là ng khách lạ nữa, dù là lần đầu Gà gặp hihi...

™ Quách giá sơ nét về 18 mà Gà kết nhất ko phải vì E trẻ or body đẹp mà bởi cách ứng xử của E rất dịu dàng pha lẫn chút hài hước, luôn lắng nghe người khác, hiểu người ngồi đối diện muốn nói gì, cách nc của E như người dã từng trải biết dc cực khổ của cuộc đời... nhiêu đó thui đã chiếm trọn trái tim Gà òy, hihi... Đặc điểm dễ nhận biết về E như sau :
• Face - 8,5 xinh xắn dù em ko còn trẻ nữa, nhưng nc dễ mến, có cá tính, nhưng pha lẫn 1 chút nhí nhảnh... Gu Gà cũng thíck như vậy.
• V.1 - vừa tay, ổn
• V.2 - eo vừa dáng
• V.3 - săn chắc, đã ( bù cho V.1, AE check rồi sẽ, và hiểu về thì thông cảm nhoa
• V.4 - chưa kịp ....( lo tận hưởng nên... ^_^ đừng cười Gà nhoa, chỉ có E ấy mới hiểu Gà )

™ Cuối xin chân thành cảm ơn @Logan đã tặng Gà 1 code free gặp dc 1 nàng tiên trong mộng của Gà.
™ Chúc DĐ ngày càng phát triển, chúc AE có 1 ngày cuối tuần thật vui vẻ nha.
™ Thanks AE đã đọc.

™ ¢hào thân ái.
* GAtapMASXA *

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
MOD xem rùi up duyệt sớm giúp Gà nhoa, thanks...

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Áh quên đang đánh bài nên quên viết sai oy

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Nhờ Mod sửa 32 thành 18 ở tiêu đề dùm Gà nhoa

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ẹk, pó tay ko hỉu...tui mà đàn bà ko bao giờ mát xa chi

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chưa đâu bác ơi, để dành nhìu lúa xíu mới triển dc, giờ Gà lo tìm hết các Bé trong P.A trước đã, mới dọn hộ khẩu qua đi dc có mấy bé àk, trước Gà quen đi bên Tây Thi thôi.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Ổng cứ mất tập trung vậy hèn chi thư giãn lì lợm vãi :D

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

Anh Trần

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/17
Chủ đề
2
20
6
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Tui cũng mới check 18 mấy bữa trước nên chắc cũng sẽ có bài mới về e này ^^!

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ukm viết đi bác, AE lun ủng hộ mà

• Like