™ P.A Relax ™ { €m 24 } " Người Lạ Ơi " Nếu có thể A sẽ là bờ vai cho E dựa vào.

Lượt xem: 1,942

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
™ Thân chào AE DĐ, cũng mấy ngày rồi Gà ở nhà dưỡng thương, hồi sức, bây giờ thấy cơ thể đã được đả thông nên vội xách đít lên chiếc xe cà tàn đến nơi quen thuộc. Và hôm qua Gà có duyên gặp được 1 bé trong cơ sở P.A rất là nhiệt tình, tính cách thật thà, có sao nói vậy, mà thông tin Gà nhận được thì Bé mới vô làm chừng 10 ngày thôi. Và sau đây là lời cảm nhận của Gà sau khi gặp Bé 24 nha.

™ Bỏ qua các công việc cá nhân của Ga và rồi Gà cũng đến nơi lấy thẻ xe đến quầy mua vé, Gà hỏi A tiếp tân có E nào mới mới đang rãnh hok ( vì Gà biết mấy số HOT bây giờ mà gặp cỡ nào cũng chờ 1 - 2 tiếng , mà Gà ko có thời gian để chờ, với lại mục tiêu của Gà đi hết 1 vòng P.A xong mới tính xem có níu chân mình ko ), được A trả lời có 24 nha A, mà hình như số này A chưa gặp fải ko, thiệt là A hiểu ýk Gà quá đi, like cho A. Rồi cũng theo chân locker lên tuốt lầu 3 phòng VIP, ôi cái phòng có MA đây mà. Ngồi nhìn ra cửa xem có tự động mở giống như lần trước ko, chắc là nó được cơ sở sửa lại nên cũng yên tâm ngó nghiêng quan sát thật kỹ cái phòng. Khoảng 5p phút sau thì E gõ cửa bước vào , 2 đứa chào hỏi và giới thiệu cho nhau nghe 1 ít lý lịch của bản thân cho dễ làm quen hơn. Cái nhìn đầu tiên của Gà về là khuôn mặt xinh xắn, dáng cũng vừa ( mình dây nha ), E nói chuyện rất thắng thắng, thật thà pha 1 ít nét buồn do E có cuộc sống ko được hạnh phúc cho lắm, cuộc đời E đậm nét buồn. Thật tế lúc đầu Gà cũng ko tin nhiều lắm từ lời E nói nhưng dần dần Gà lại thay đổi vì E nói ra hết những gì E từng trải qua, và những cái gì xấu của bản thân E, E cũng ko giấu diếm. Gà đã tin và cũng an ủi Em vượt qua tất cả để sống cho hiện tại và tương lai thôi, rủ bỏ quá khứ đau buồn kia đi. Gà phải nói chuyện tiếu cho E vui hơn,và 2 đứa cũng cười đùa vui vẻ ( Gà cũng xin lỗi E vì Gà làm E buồn khi khơi lại chuyện quá khứ ). Thời gian trôi qua mau thật đã hơn 30p rồi E nói A tắm nha Gà gật đầu theo E vào bồn tắm cho E kì cọ những bụi bẩn bám trên người, xong lau khô lên giường, bắt đầu tận hưởng phút giây thoải mái.

™ Nói về phần đấm bóp thì E làm có lực , bài vừa đủ, đá nóng và có những động tác đấm bóp là Gà xua tan đi mệt mỏi ( Em cũng mới vô làm do đó xin AE cũng đừng đòi hỏi cao lắm, từ từ E sẽ có tay nghề bằng các Bé có thâm niên nha ).

™ Nói về phần thư giãn thì theo ýk kiến khá h quan của Gà thì ổn. Ổn ở đây là Em nhiệt tình, từ tốn, chịu khó, ko hối thúc, em BJ hơi 90% nha, các kill thư giãn hầu như có hết trừ 69, CIA,...thôi ( dù gần hết giờ Gà mới... mà Em vẫn kiên trì BJ cho Gà, do thằng e của Gà nó lì lợm thì m.n đều biết ). Đặc biệt vòng 1 tròn mịn của E làm Thái rất đã nha, lướt đến đâu thì da gà nổi đến đó cộng thêm đường lưỡi làm Gà tê hết người lun. Và cái gì đến nó cũng đến Gà đã vỡ òa cảm xúc thăng hoa, và thằng em đã chịu đầu hàng vô điều kiện với E. Và Gà cũng ko quên ôm Em, môi kề môi trao cho E nụ hôn mãn nguyện, Gà sợ e né nhưng ko Em đã cho Gà hôn lên đôi xinh xắn. Xong rồi Gà được E tắm lại , thay đồ tranh thủ ghi tip cho E, và hẹn ngày gặp lại ( vì đã lố giờ Gà sợ E bị quản lý khiển trách ).

™ Sau khi gặp E thì Gà có nhận xét như sau :

• Em rất thật thà, thẳng thắng, nhiệt tình do E mới vô nghề nên còn 1 ít lỗi nhỏ nhưng Gà ko bận tâm những lỗi đó lắm. AE có muốn gặp E cũng đừng quá khó khăn nha, có gì góp ý cho để E còn sửa và nâng cao tay nghề nhé, tội E lắm. ( Gà ko PR cho E nha, do được nghe E kể về hoàn cảnh của E làm Gà thấy xót xa quá ).
• Face xinh xắn, dễ thương, ko còn teen nhưng nhìn có cảm tình lắm.
• V.1 : tròn, vừa tay, thíck hợp làm Thái.
• V.2 : eo ót vừa dáng nha.
• V.3 : ko to nhưng săn chắc, mịn màng.
• V.4 : gọn gàng, sạch sẽ... AE gặp E rồi tự khám phá nha.

™ Kết : Em " 24 " hy vọng sẽ được AE ưu ái trong trong thời gian tới để E có cơ hội phục vụ cho AE, và nâng cao tay nghề.

™ Và cuối cùng Gà cũng xin chúc AE có những ngày cuối tuần thật vui vẻ bên gia đình, người thân và bạn bè nha.

™ Chào thân ái.
# GAtapMASXA #

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: nghiakeo30 and phong1996

phong1996

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/18
Chủ đề
9
62
36
Q.1
0 ₿
Ngưỡng mộ quá nha a. Check hết check luôn e nè :))

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Vãi thặc, còn mỗi 3 số hả. 8 check sau cùng đi review nhiều rồi. Check 2 số trước thử xem.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Hehe... thì cứ 7h đến 7h30 tối các ngày trong tuần A hay qua P.A sẽ gặp dc A àh

• Like
Điểm cảm xúc: nghiakeo30

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
H
Hehe... chắc trước Lễ e xong P.A hihi...

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Có cái em mặt xinh xinh giống gái Nhật là số mấy vậy GA? Còn có 1 em ốm nhom, cao cao, nhìn hơi kham khổ nữa là số mấy.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
hình như A đang nhắc đến 09 , 24 thì phải do còn 3 số e chưa gặp nên cũng ko chắc nữa

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Mục tiêu tiếp theo của E là 08 mà...

Trạng thái