P.A Relax mã số 09 yêu yêu.

Lượt xem: 21,844

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Chả là trong lúc đang set kèo cùng anh em thì thơi tiết biến động thế là vừa ra khỏi cái bệnh viện xong thấy trời nóng nóng nên ghé luôn P.A kiếm cái gì mát mát tý.
Như đã từng quen trước đó vào và nằm nghỉ vài phút để chú em locker chuẩn bị phòng ốc cho mình.
CSVC : 7đ đã làm lại khá tốt, phòng xông rộng rãi hơi vừa đủ nóng. bồn tắm đã có nút cho mình ngâm hihi.
KTV : 09 .
Vừa nhìn em thôi đã yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên, bước ra khỏi phòng xông mà tim đập loạn nhịp cả lên, thế là em như nắm bắt được vội lau lau và giữ lại giúp trái tim đang đập loạn nhịp.
Sau khi ngồi được em trấn an cho bình tĩnh lại thì bắt đầu màn em tắm cho anh, nhẹ nhàng tình cảm , kỹ càng, là đều em thích nhất ở em này.
khâu mx khỏe : Sao mà thích thế. đấm rất có lực , em như được luyện ở mx khỏe ra vậy, thích thật, lâu lâu em lại cứ cạ cạ cái vòng 3 của em vì em bảo ganh tỵ lắm, to hơn em nó.
mx mệt : khỏe đã rồi thì bắt đầu cảm giác ươn ướt sau lưng và từ từ cảm nhận đôi gò bồng đảo của em lượn lờ , cùng đôi tay không nghỉ yên của em ấy như bắt nhịp cùng cái lưỡi hòa nhịp với nhau từ thằng anh đến thằng em luôn đều sung sướng, nằm sấp chịu hok nổi rồi thế là em xoay người lại và kìa giờ đây được ngắm nhìn thân hình em
V1 7đ hệ cam nhưng rất cân đối và đẹp nữa, đặt biết em như vỗ béo em thêm khi cho bú tý chẹp chẹp.
V2 7đ cân với dáng người, vòng eo 60 hihi. ( em nó bảo thế, mà em đo thì được 3 gang )
V3 8.5đ , lần đầu tiên cảm nhận được một vòng 3 dù không to mới được điểm cao, nhưng rất mát , mịn và như khiêu khích em , em ấy bảo đố em kiếm được cái sẹo nào ở đấy, thế là màn tìm kiếm bắt đầu , em phải rà từng mm để kiếm xem, mà rà tới đâu thì lại mát lạnh đến đó giống như đang ôm lấy em bé đấy, trong lúc rà thì em phát hiện một cái sẹo khá lớn, và bỗng mừng hớn hở, sẹo ấy còn có có nước nữa chẹp chẹp em đang nói đến cái vòng 4 được em ấy chắm sóc gọn gàng sạch sẽ,
Trong lúc em khám phá và tìm kiếm thì em ấy không ngừng khai triển đường lưởi với tư thế huyền thoại 69 , em như tìm lại được 2 cái bầu trời đầy nắng gió mát rượi và những cơn mưa . kỹ thuật bj của em ấy khá ổn không hối thúc và còn tận dụng vòng 3 ấy kiêu kích em nữa.
Cuộc chiến đến hồi kết thúc với tư thế 69 huyền thoại ấy, và nhưg một sự nhẹ nhàng em ấy lau dọn sạch sẽ cho em.
xong xuôi em mx đầu cho bớt căng não vì chưa tìm ra được vết sẹo nào , và ngồi tâm sự với em.
Trong suốt 120ph ấy được relax đúng nghĩa khi em ấy bắt chuyện khá vui và đấm tốt mà thưa giản thì rất nhiệt tình chịu hợp tác,
Ra về trong sự sung sướng với em ấy.
Tổng kết: Mua vé tháng ở P A với số 09 là hợp lý kakkakakka.
Vé: camapro
Tip: vui vẻ.
locker + gx : 20k
Cảm ơn Như Quỳnh đã tạo một sân chơi thưa giản tốt thế này.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng chú ngon trym. Em này vòng 1 đẹp mịn màng, nhắc đến là.... chẹp...chẹp

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
324
158
0 ₿
Chúc mừng pác phê trym. 09 dạo này có vẻ hot, 2 lần vào yêu cầu đều "Thuê bao quý khách vừa gọi hiện đang Bận - Bận và Bận"

culykeeper

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/6/17
Chủ đề
0
14
0
34
0 ₿
bác cho mình xin cái zalo với, nghe diễn tả số vòng không đã chịu kg nổi rồi.

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
nghe chú mô tả mà TR cứ tưởng như đang trở về tuổi xuân. có bí quyết gì mà em nó được như thế ta.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
Đọc mà nôn nao mong mỏi dc gặp e ấy

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
hôm nay cuối tuần , máu đã chạy về chym , keke. nhớ nhớ cái bờ mông ấy ýýý

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
May ghê, rời thành phố rồi mới đọc bài của bác, không là lại tốn máu trắng nữa rồi :p

• Like
Điểm cảm xúc: devil2623

culykeeper

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/6/17
Chủ đề
0
14
0
34
0 ₿
chuẩn bị tinh thần gặp em nó thôi, nghe đồn phòng vip 3 nó to rộng lắm phải hok ?

Songvitien1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/16
Chủ đề
1
39
0
29
0 ₿
Bác đi ngon trùm. S mình đi e này qua thất vọng. E chỉ muốn làm cho lẹ để cho xong. Mất gần 1tr mà thua cả chỗ mình đi 2 3 trăm nữa. Đây là lần dầu mình đi cũng là lần cuối cùng mình ghé.

Ava

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/4/16
Chủ đề
1
249
86
33
0 ₿
Vị gì vậy pác? Pác kể anh em nghe để anh em biết đường còn né.

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Ui chà chà, sao thấy chú @Songvitien1 uc chế thế, chú đi lúc nào vậy, TR thấy anh em lão làng bảo tốt mà.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
Pác đi lâu chưa. Chứ mình thấy e làm tốt và đúng giờ lắm á. Mà pác đi chỗ nào 2 3 trăm ngon v chỉ mình vs

Songvitien1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/16
Chủ đề
1
39
0
29
0 ₿
Chỗ 2 3 trăm là mình đi ở kiên Giang. Các bác cứ đi rồi pk. Mình thấy ai cũng nói tốt mà mình nói ko tốt thì kì quá. Mình vào thì e nó tắm cho rồi lên giường massage cho. Lúc e nó sảng khoải. Tâm trạng e đó chỉ muốn làm cho nhanh. Vừa tới lúc cầm vào thì e nó làm mạnh tay lắm. Nói chung là mình thất vọng chán. Mà e này thì ai cũng nói tốt. Tên Loan. Số 9. Lần đầu mình đi cũng như là lần cuối cùng mình ghé. Mai mốt đi chỗ 3 4 trăm cho lành. Mất gần cả triệu mà thua chỗ 2 3 trăm nữa. Các bác muốn pk thì cứ đi thử rồi pk.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
Ở kiên giang thì xa so với sg quá pác ah nhất là ở quận trung tâm tp nữa thì giá cả k thể so sánh dc. Còn về e ktv thì lúc pác k hài lòng điểm nào có thể góp ý trực tiếp e để e rút kinh nghiệm. Đi chơi cả 2 cùng sảng khoái vui vẻ thì cuộc vui sẽ tới bến.

• Like
Điểm cảm xúc: Thợ săn

Songvitien1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/16
Chủ đề
1
39
0
29
0 ₿