Q.10 P.A Relax - No. 12

Lượt xem: 1,080

Không massage đâu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
9
42
41
Quận 2
0 ₿
Xin chào đồng râm,

Lanh chanh tham gia cái Event đoán boobs được free vé. May mắn thế nào lại dính ngay cái ảnh ngày nào cũng nhìn thấy, thế là được ngay một code Free Onsen. Không thể đợi lâu, ngay cuối tuần thế là chốt ngay 1 vé relax trước khi ở nhà ngủ nướng.

Khi tới P.A, hôm nay không phải 2 anh đặc vụ áo đen tiếp mà là 1 bé lễ tân mới luôn miệng gọi anh chai, nghe nó đã cái tai. Mở cái ipad, lướt lên lướt xuống thấy bé 12 sao mà nặng nề quá, V1 tận 95, thế là tính giúp người lại nổi lên. Chọn ngay em nó để lên giúp em nâng bớt 2 quả bưởi quá trời quá đất kia.

Đánh giá CSVS, phòng ở đây rộng, bài trí đẹp, có xông ướt, khô, bồn đủ 4 đứa ngồi. Có riêng cái giường trang trí như võ đài và đặt biệt nguyên cái chữ X to bự mà tui không biết để làm gì, hí hí. Vô cu locker giới thiệu hết một lượt, xong để lại một mình chơ vơ. Lột sạch quần áo, mặc ngay cái Long sì lao vào bồn sông ướt táp lấy táp để cho nó thông cái cổ họng. Sau khoảng 10p thì bé nó vào, lau người, ngồi nói chuyện tí tí xong 2 đứa bay vào đại chiến. Bé nó tắm kỹ, luôn hỏi có hài lòng không, chắc mặt mình khuôn nó buồn nên em nó sợ ko hài lòng. Mình nói mặt a nó đang cười đó :D, em nó mới yên tâm làm tiếp. Sau khi tắm rửa sạch sẽ thì bé nó nói để em thư giãn một tí cho có hứng rồi lên giường lăn lộn sau. Hứng thật ko phải đùa, sau khi lên giường quăng tui sấp xuống, 2 quả bưởi cạ lên cạ xuống làm ko chịu đc, sau khi lật lại bắt đầu đánh giáp lá cà, tay thì sờ, miệng thì mút, 2 quả bưởi thì cạ, V4 em thì nước ra liên tục... Sau 9 9 81 hiệp thì cuối cùng cũng out trong phê pha.

Màn massage khỏe bé này thì quá tuyệt vời, làm kỹ, có lực, có pha bẻ sương sống răn rắc quá đã. Mn nên trải nghiệm.

Kết luận: Cơ sở OK, KTV tuyệt vời. 10 điểm.

Tic Free Event.
Tip 900

Code: Noel061204

vinh k6

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
61
19
0 ₿
chúc mừng bác ngon chym nhá đc em ktv chiều khách quá trời

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ cảm ơn "anh trai" đã ủng hộ và có những giây phút thư giản cùng pé kưng ạ :2onion35: