{ P.A Relax } { no 18} Kẻ giận người thương.

Lượt xem: 13,762

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Sau một đêm quằng quại nằm không ngủ được vì thổn thức và chưa có đủ sức để cầm bàn phím ngõ vài đong tâm sự vơi anh em đên giờ này em đã hồi phục.
Ngày hội tụ các anh em cộng đông tham gia giải súng sơn ( súng thì có mà sơn thì chả thấy nhiều ) và thấm mệt thì một chầu nhậu lai rai rồi anh em lại hứng chí lên beerclub cho tăng động tý , thế vậy mà cũng 9h hơn. Bia thì trong người mà gặp mấy em dancer với dj bốc quá vậy là love một mènh một ngựa phi thẳng vào P.A một phần rất thích dịch vụ ở đây đấm khá tốt và đủ giờ với khung cảnh bồng lai nữa. Hôm nay đổi gió đi bé số 18 thử.
Vừa vào phòng thì em chào một câu ấm lòng, sao anh biết em chuyển qua đây vậy ? Ui chà chà. Sau bao lâu xa cách mà em vẫn nhớ đên mình. Em sà vào lòng mình, một cảm giác mơn mớn nổi dậy cùng với câu hỏi quen thuộc “ 2 nháy nhé” ekekkee. Sau một thời gian lâu mà em vẫn nhớ đều ấy. Mà trong người đang có men thế làm sao đây. Em oi anh trả góp nha. Giờ góp trước 1 tý anh gom hụi lại trả luôn kekkeke.
Leo vào cái bồn tắm được em tắm rửa kỳ cọ kỹ càng trước sau, lâu lâu khiêu khích thằng nhỏ và còn nói anh chưa xỉn mà, em anh còn sung quá, hichic lúc ấy muốn phọt bà nó ra rồi. Mà không sao em ấy biết dừng đúng lúc để hành xử.
Lại leo tiếp lên cái bàn lấy tinh và khởi động với màn mx thái của em ở tư thế ngữa ( đang mệt nằm sấp hok nổi ) 2 gò bồng đảo cùng với chai dầu được sử dung một cách tuyệt vời. Lướt trường kẹp với cả bầu ngực làm love vừa cảm nhận được hơi ấm của em và cùng tiếng rên khe khẻ khích thích thằng nhỏ lại lần nữa. Chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích được sử dụng triệt để cho thằng nhỏ đỡ đau hơn và thế là thằng nhỏ vừa sướng thế là em đã trả xong món nợ đầu tiên với em. Em nó lấy khăn lau người sạch sẽ và nằm sấp đê mx khoẻ.
Điểm yêu thích ở PA là phần mx khoẻ vừa có túi thảo dược hoặc đá nóng với kỉ thuật được huấn luyện cho nên với 30ph mx khoẻ mà người nhẹ nhàng và muốn tỉnh bia.
Gom hụi đủ rồi thế là màn kích thích làm thái lần 2 từ sau lưng , chân , mông, đùi bắp chuối len đên cổ sự chà sát làm hơi ấm từ em như quyện vào hơi anh sướng hơn với màn đi lưỡi kết hợp vào những vùng nhạy cảm nữa. Và lần này em tích cực đi lưỡi và bj nhiệt tình kết hợp đôi tay không ngừng khám phá cơ thể mình. Một lần nữa người sướng liên hồi và out trong sung sướng.
Lau người và nằm nghỉ ngơi tâm sự với em được chừng 5ph thì đã hết giờ.
2 tiếng bên em mà sao thấy nhanh thế cứ như vừa gặp vậy. Xem lại đồng hồ thì như lố giờ luôn mà em vẫn chịu khó tâm sự tý với mình. Ui yêu quá.
Tic vip thái
Tip 2 shot
Vài thông số của em.
V1 6,5 cam lai bưởi phù hợp với làm thái
V2 6d
V3 6,5
V4 7d rừng rậm nước nôi đủ dùng.
Hẹn gặp lại em.

nguoimientay

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
31/1/16
Chủ đề
1
490
60
0 ₿
Hình như em này bên TB3 qua đây, nếu đúng em thì ok với tuyệt đỉnh másage thái rồi

• Like
Điểm cảm xúc: 090khong090

ShikoK

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/8/17
Chủ đề
0
58
12
34
0 ₿
Ngân khố của bác thật làm mình ngưỡng mộ.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
:rolleyes: ghê nha ghê nha

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
Công nhận mấy bác update thông tin mấy bé hay thiệt. biết cơ sở nào qua luôn , kinh nghiệm có khác.

camdaibay11

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/17
Chủ đề
8
310
44
0 ₿
Sao tự nhiên thằng nhỏ nó run run khi nghe 2 phát thế Hichic. Bao lâu thì hồi kịp vậy bác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.