<P.A Relax no.29> Tuyệt đỉnh âm thanh

Lượt xem: 1,772

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Chào cả nhà,
Hôm vừa rồi buồn buồn vô tham gia xổ số chơi, nhớ em gái 32 nên dự đoán đại số 32 ai ngờ trúng thiệt ^^.
Được mod @DeadPool X trao code, tui bắt máy lên gọi cho em gái 32 ngay mà ai ngờ ẻm bị mấy anh em hành quá nên nghỉ dưỡng bệnh rồi :(
Thôi thì thử số mới vậy, và 29 là con số tui đã chọn.

Đến nơi thân quen, vẫn như cũ, show code, locker nhiệt tình dễ thường, dắt lên phòng, xông hơi.... những thủ tục dài dòng quen thuộc.

Vào vấn đề chính:
Em ấy bước vào, face baby cute hợp nhãn của tui.
Ngồi ghế salon nói chuyện, cách nói chuyện của em hợp tông với tui nên 2 đứa ngồi tám, chém gió, nói nhảm cười giỡn hết gần 30 phút mới vô tắm ^^
Tắm xong tui leo lên nằm xấp như thường lệ thì em kêu tui nằm ngửa ra. (Hơi lạ??)
Em leo lên người tui nói tui dễ thương nên muốn làm 2 phát đc hok? @@
Tui cũng thuộc dạng yếu, chứ không phải trâu bò như ae trên diễn đàn nên tui đành nói "Để bữa sau nha em :("
Xong rùi em cũng bắt đầu massage.

Massage khỏe: Lực hơi yếu, bài cũng ít. Nhưng được cái trong lúc massage khỏe luôn kèm theo những động tác kích thích thằng nhỏ nên cũng ko tập trung để đánh giá đc :(.
Massage chính:
Đường lưỡi e đi nhiệt tình nhưng kỹ thuật chưa cao bằng những số mình đã đi. Cái mình đánh giá cao nhất là âm thanh JAV của em ấy. Lúc e ấy đi lưỡi trên lưng + âm thanh từ môi em ấy thôi mà mình sướng còn hơn đang được lâm trận các bác ah, chỉ nghe tiếng e rên và nhắm mắt lại thôi là cả một bầu trời JAV hiện ra trước mắt.
Xong rồi cũng lật ngửa mình lại, cũng đủ các tuyệt kỹ như lick ti, bj, kẹp xúc xích, đá cột này nọ.... cuối cùng mình cũng out trong tư thế bb + hj huyền thoại.

Thôi tổng kết cho anh em nhé:
Face: 8 điểm (vì hợp với gu tui + da trắng mịn)
v1: 8đ Cam mỹ vừa tay, còn săn chắc, bb cực phê.
v2: 7đ có lipit nhưng tướng múp múp nên nhìn tổng thể vẫn ok
v3: 8đ căng mịn không tỳ vết.
v4: Nước rất nhiều hihi
Có lẻ sẽ sớm quay lại gặp em ấy.

Cám ơn các bác đã đọc hết report.

• Like
Điểm cảm xúc: ThiÆN✭¶Hü

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề