<<P.A Relax>>Quay về nơi bắt đầu với em

Lượt xem: 5,896

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
Một ngày đầu năm thật không vui và bao nhiêu ức chế ùa về, bỗng đâu một tấm thiệp chúc mừng từ một cô bé tóc ngang mái hiện lên, như một thói quen bật để gửi 1 tấm thiệp lại như vô hồn thì thấy bé đang soạn tin, ô hay vậy là không phải một thói quen nữa mà là sự giao tiếp rồi, nói chuyện qua lại hỏi thăm em sau 1 năm xa cách , vừa nói chuyện mà cái cảm giác như gần em ngày đầu gặp gỡ hiện ra, vậy là setup một lịch hẹn với em 8h30 ngày 2/1/2018 .
Đúng hẹn lại lên , chạy lên P.A Relax thì ôi mẹ ơi, bà con cũng đông vui phết, xe đầy bãi, đang lo lắng không biết em có nhớ mình không thì vào quầy yêu cầu 09 cho Vip Thái, không chờ đợi gì, được đưa lên phòng trước luôn để xông hơi chờ em.
Phòng lần này chọn vip 10 cho nó may mắn với lại phòng này có cái gương to nhìn vào nó kích thích hơn, hehe.
CSVC thì khỏi bàn, được chăm chút khá kỹ lưỡng, như ở khách sạn, đầy đủ combo trong phòng.
Vào xông hơi cho đã phát .
Giờ phút đã đến.
Em bước vào, vẫn hình dáng hay gọi đùa là 1 mẫu ấy, nhỏ nhỏ, mái tóc ngô ngố , nụ cười râm râm xuất hiện, ui ôm em vào lòng cho thỏa lòng mong ước, lúc đó em chiều theo cảm xúc dù người vừa xông ra ướt chèm nhẹp nhưng em vẫn ngồi vào lòng và lau mặt mày cùng kèm theo một nụ hôn như ngày nào, hạnh phúc quá nè. Ngồi ôm em tám đủ thứ trên trời dưới đất vừa tám mà em vừa khiều khiều, làm thằng nhỏ nhảy dựng mấy lần luôn. Thôi vào em tắm phát. Tắm khá kỹ lưỡng từ tốn chà khắp người trên dưới trước sau những thứ cần chà rữa em làm rất kỹ , biết sao rồi nè.
Lên giường với màn maxa khỏe. Cái này khỏi bàn, đấm rất có tâm, có lực , đi lưng đầy đủ, nói chung maxa khỏe được 7đ, thêm 3 đ nữa là vừa khỏe lâu lâu đè lên phát kích thích phát mệt kekee. Vừa làm vừa nói chuyện tâm sự với em, em hỏi có sử dụng đá nóng , gối nóng hok nữa, nhưng thôi, hem muốn em ra ngoài nữa muốn bên em à, bỏ qua hết để em đấm bóp không thôi. em đâm được hơn 30ph người nhẹ nhàng hẳn ra.
Mát thái,góp ý bộ đồng phục này rất khó mà làm thái được lâu lâu vướng cái dây kéo khó chịu lắm, em không hảo phần dầu hay gì cả, chỉ thích da chạm da thôi, cho nên em vừa đi lưỡi vừa làm thái, lâu lâu bú bình thoải mái , hàng cam lai nên còn xài tốt. đi lưỡi xong xuống đá bi , lau cột và một số màn bonus, trong lúc đó em thì được khám phá vùng mát mẻ và ẩm ướt , một cảm giác mát lạnh khi áp vào , nó sướng làm sao , trong cái tư thế huyền thoại ấy , em cảm nhận như lên tận chín tần mây khi thằng em được chăm sóc rất nhiệt tình còn thằng anh thì hoạt động lưỡi hết công suất, heeheeheee.
Cuộc vờn nhau kéo như không hồi kết khi một giây phút sung sướng quá em ấy đã dùng một chiêu bonus đặt biệt kiến em không kềm được và ngãy ngủ, sức cùng lực kiệt, nằm phơi trym còn em thì như một chú ong chăm chỉ đi lau dọn người em cho sạch sẽ tý, rồi em đi rữa ráy , quay lại với màn đắp mặt nạ và đấm bóp cho thưa giản tý. Sau khi người hồi phục rồi thì em dìu vào tắm rữa cho sạch sẽ hem là về má la có mùi con gái là chết kekee.
Body : 1 mẫu
V1 : 6.5 cam săn
V2 : 8đ thon hem thây lipit
V3 : 8đ tròn mát mịn.
V4: 8đ nước nôi đủ xài, quét dọn tốt.
Tic : 400
Tip : chẳn tiền.
Có lẽ năm mới bắt đầu từ mùng 2 là tốt nhất .
Happy new year 2018

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Quá ngon. Qua tui đi Tây Thi cũng đỉnh, chút viết rp ae đọc chơi

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Vụ đồng phục này thì đúng là hơi khó làm Thái, bữa cạ cạ mém xước trym :(

Hercules

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/1/18
Chủ đề
1
8
0
28
0 ₿
Hôm trước đi ở đây có em 11 làm cũng rất đã.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
lần này là úp mặt chứ không sấp mặt :p

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
bác làm hứng quá, giờ này em vào chưa ? để tui phi vào gặp phát

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
Muốn kiếm một em tình cảm để vào vừa đấm vừa nói chuyện cho thưa thái quá. Bác giới thiệu giúp vài em với.

• Like
Điểm cảm xúc: bechuabobu

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿