<P.a Relax> Số 29 cho một trải nghiệm thú vị.

Lượt xem: 2,023

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
Chào mọi người, cuối năm công việc thế nào rồi ạ ?:). Cũng đã lâu không viết bài rp lên diễn đàn, lúc viết được bài thì bài viết không thể xuất hiện....Rồi chơi event cũng khá thường xuyên nhưng chưa thấy trúng bao giờ, tự biết bản thân khá là 'nhọ' nên thường toàn tự làm tự xử chứ không dựa vào đỏ đen hên xui :))). Nhưng hôm qua ngồi không lại nhận được món quà của @Bé Đẹp ,chắc ông trời cũng không nỡ cho đen đủi hoài nên an ủi nhẹ, ahihi.
Lật đật tắm rửa gọn gàng đến P.a Relax ngay giờ tan tầm, vị trí của p.a ngay cung đường nổi tiếng đông vui nên lách mãi mới đến được, đá chống chân xuống, khung cảnh vẫn như thường lệ." Bác bảo vệ" và " giám thi" nở nụ cười tươi hỏi nhẹ : mát xa hả em....:p
Vào check code như thường lệ, do 29 đang bận làm khách nên ngồi chờ một tí, bất ngờ là có 2 sư huynh trên diễn đàn tới tám chút xíu nên thời gian trôi qua cũng lẹ, hehe. Lễ tân có kêu : "a lên xông hơi trước rồi khi bé xuống em sẽ bảo em nó lên ngay ạ" nhưng mình bảo thôi mình không gấp đâu cứ để em nó nghỉ ngơi một lát rồi hẵn làm, ai mình không biết chứ mấy em ấy không phải cái máy, cứ lên rồi xuống, người này xong tới người khác... Đặc thù công việc thi mình phải chịu thôi nhưng chí ít lúc nào đi với mình các em sẽ được thoải mái 2 tiếng - không lo đến chuyện chạy show trong thời gian đó ;)
Vào phòng mới 2 phút là em đã vào tới, ngồi chào hỏi một tí cho đỡ mệt nè. Rồi mình vào xông hơi, csvc của P.a thì các bác chắc cũng biết rồi, mong cơ sở sẽ giữ phong độ và có cơ hội sẽ nâng lên nữa cho ae mở rộng tầm mắt hì hì. Xông hơi tầm mười phút cho khỏe người rồi chạy ra. Số 29 này từ lúc gặp, từ nụ cười, cử chỉ đến cách nói chuyện đều nhẹ nhàng, nhỏ nhẹ; hỏi mới biết là quê em ở Cai Lậy, người miền tây dễ mến...hèn chi :)
Tắm rửa sơ qua rồi nắm sấp lên giường như một thói quen,khà khà.Ms đấm bóp em làm tương đối ổn, đi đường đông vào đây được xoa bóp rồi trò chuyện liên tục rất vui và nhẹ nhõm.
Tiếp đến e kéo nhẹ chiếc khóa kéo để đến màn mần thịt chú heo con đang nằm trên giường =]]. Em nói "phần này mới gây cấn mới ghê nè a"...Em không xài sữa dưỡng thể, mà chỉ thấm tí nước cho đỡ khô rát rồi từ chân lên tới cổ đều được kích thích...Bên cạnh phần hình ảnh thì phần âm thanh cũng rất phù hợp với những người có style về thính giác đấy. Chú heo còn bé nên chỉ biết nằm yên run và thu người lại, nắm lấy tấm crap khi những phần nhỏ nhất đều được kích thích :oops:. Sau đó em bảo nằm ngửa ra để mần tiếp nè, hí hí. Sự chậm rãi phải nói làm cho những bác khó tính nhất cũng phải siêu lòng đấy, hehe. Trong một thoáng không đề phòng, chú heo ấy đã thua trận khi chỉ mới đến lúc gay cấn được tầm 10 phút, một cảm giác rất bất ngờ vì bình thường chú ta chống trả khá quyết liệt, sau một hồi nằm trấn tĩnh chú ta chợt nhận ra: " chân nhân bất lộ tướng", phải rồi, hôm nay mình đã trúng chiêu của cao thủ :mad:. Tiếc nuối xen lẫn với bất ngờ nhưng do tối còn phải di làm nên đành hẹn em vào dịp sau. Anh em lưu ý phải hết sức cẩn thận nếu không sẽ bị : thua nhưng không biết vì sao mình thua. :confused:
Tổng kết: số 29 - P.a Relax
  • Cao : tầm 1m6
  • Skin: mịn màng, hương nhẹ nhàng
  • Face: Có nét, ưa nhìn, teen dậy thì lần 2 :)
  • Vòng 1 : 8đ vừa tay, săn chắc không ngờ
  • Vòng 2 : 7đ
  • Vòng 3 : 7đ
  • Vòng 4 : ... Chưa kịp :D....
  • Thái độ : Nhẹ nhàng, chưa gặp bao giờ mà kêu anh yêu ngọt ghê :)
  • Tổng thiệt hại: vé free, tip = tic

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017 and GAtapMASXA

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ku hôm này dẫn anh đi chốn mới nha, đọc xong kích thich wá...

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149

soliderK

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/17
Chủ đề
3
67
16
43
0 ₿