<P.A Relax> VIP code free - Cô bé số 04 và 1 buổi Massage nhiều cảm xúc

Lượt xem: 3,729

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
Trước tiên xin chân thành cám ơn BQT và đặc biệt là Mod Bé Đẹp đã tặng mình 1 vé VIP Thái của Phương Anh.

Thú thật đây là lần đầu tiên mình đi VIP Thái & cũng là lần đầu tiên massage ở P.A (lúc trước có đến nhưng chỉ toàn đến để mua vé mời thôi :D). Văn dốt nên nếu review chán thì các bác bỏ qua cho em nhé :D

Nhận được Code lúc 19h30 hôm qua, khoảng 19h45 mình đến Phương Anh. Hớn hở gửi xe xong vào gặp anh lễ tân, trình code thì có lẽ do mình đi code free nên cảm giác không được thân thiện cho lắm. Cảm xúc hơi tụt tập 1. Sau đó nhận được thông tin là bé số 04 đang bận. Mình có hỏi thử là đổi số khác được không thì biết tin là tất cả KTV đều bận vì đang là h cao điểm nên có thể phải đợi khoảng 1 tiếng. Buồn tập 2. Thôi thì dân chơi ko sợ mưa rơi, nên mình vào ngồi đợi luôn.

Đúng 1 tiếng sau mình được dẫn lên phòng (ah nói thêm là anh locker còn lại khá là nice nhé). Lên thì lại phát hiện các phòng VIP lớn để làm VIP Thái đều kẹt khách. Lúc đó mới nghĩ, ôi số mình đỏ được cái code free mà sao vô đây lại đen như mực thế này. Đành thở dài ngao ngán rồi vào phòng.

Trong lúc chờ đợi em, mình cũng tranh thủ làm các thủ tục cơ bản như xông hơi, tắm táp. Khoảng 30' sau em lên phòng. Ấn tượng ban đầu là:
- Face: tạm ổn
- 3 vòng: Mình không chấm điểm từng vòng vì cái này là theo cảm nhận mỗi người. Chỉ nói sơ là nhìn em múp máp đúng gu mình thích (mình không thích mình dây cho lắm)

Em chủ động chào hỏi, bắt chuyện và khá dễ gần nên không khí trong phòng cũng vui vẻ hơn nhiều. Sau đó là màn massage đúng trình tự.
- Massage khỏe: đấm bóp có lực, chà đá nóng, ... rất thoải mái
- Massage Thái: chỉ biết dùng 2 từ "phê lòi". Em rất chiều khách và làm chậm rãi. Trong lúc mình cho tay đi thám hiểm mọi nơi trên thân thể em thì em miệt mài thư giãn kèm theo những âm thanh rất kích thích. Cố gắng cầm cự nhưng sau khoảng 5' đã phải đầu hàng và out trong sung sướng :D

Phần tiếp theo thì cũng như những bài review khác, em lau người, massage chân tay, đắp mặt nạ và nằm nói chuyện. Cuối cùng là tắm rửa và ra về.

Tổng kết:
- CSVC: 7.5đ
- Tic: Free từ Mod Bé Đẹp
- Tip: Theo sự hài lòng
- Quay lại: sẽ quay lại một ngày không xa (hôm qua định xin SĐT em mà quên mất. Bé 04 có online thì cho anh xin SĐT vào inbox nha ^^)

Thank anh em đã đọc review!

• Like
Điểm cảm xúc: nam3377

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cảm ơn anh đã có một bài report rất hay và chi tiết về những trải nghiệm tại P.A Relax ạ
Thay mặt toàn thể nhân viên P.A Relax, em xin chúc anh 1 cuối tuần vui vẻ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: gangstervn

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
vé này bé ko có tắm cho mình à bác

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
Thank Phương Anh nhiều nhé :D
Chúc cơ sở ngày một phát triển tốt hơn :)

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Bé này anh nào kỹ tính lắm cũng thích nữa mà

TheLoneRanger

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/12/17
Chủ đề
5
55
16
0 ₿
Chính xác như bác rv.
Đúng là cảm giác đi vé free được tài trợ anh lễ tân ko niềm nở thân thiện cho lắm.
Đặc biệt là khi đi lần 2 lần 3 nữa @@
Đôi khi cũng hơi ngại khoảng này.

• Like

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿

Hehe, mình nêu ra là cũng hi vọng cơ sở chú ý một chút về vấn đề này. Chứ thiệt tình lần sau quay lại nếu gặp trường hợp này cũng hơi chán thật

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
Mừng bé 04 nhé :D
Anh lễ tân với locker hình như trầm tính-ngại giao tiếp ấy nhỉ, nói câu đầu còn cười câu thứ 2 là mặt lạnh dần làm mình cũng ngại nói nữa. Nói chung cũng k phải là khó chịu nhưng nếu có thể vui vẻ tí xíu thì càng tốt. Góp ý thế thôi :)

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿

P.A Relax chân thành xin lỗi quý khách hàng thân thương về sự việc này ạ. em sẽ làm việc ngay với nhân viên và có hình thức kỷ luật nghiêm ạ
Em sẽ không để tình trạng tiếp diễn nữa ạ.
P.A Relax rất cảm ơn các anh đã góp ý để P.A Relax có thể khắc phục ngay những sơ sót, phục vụ các anh được chu đáo hơn ạ

• Like
Điểm cảm xúc: langtu123 and gangstervn

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿

Ăn gì chơi game trúng miết vậy ông nọi, nay trúng nữa kìa o_O

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿

Hôm nay mới nhận đc tin gấp nên tối nay ko đi đc, đành nhường vé lại cho các anh em khác. Huhu

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿
Ko cần kỷ luật đâu PA ơi tội nghiệp mấy bạn locker.. chỉ cần làm tư tưởng cứ nói thẳng là mấy bác đi tic free là do tham gia game diễn đàn.. rồi thấy dịch vụ tốt nên sẽ quay lại ủng hộ là dc.. cũng là đi làm kl thì tội mấy bn đó

• Like

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
Kakaka đôi khi mình đi tic free mình gửi mấy a ấy vài chục cf là tươi cười ngay ấy mà kaakaka chúc bác ngon chym

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
Ui đừng nghiêm quá P.A ơi, cũng không phải là lỗi lầm của ai đâu chỉ là trao đổi thôi, góp ý với nhau nhẹ nhàng là tốt rồi nhé :)

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
Haha, cái đó mình hiểu mà bác. Anh em cũng đi làm cả nên gửi tiền cf là dễ hiểu thôi. Hôm đó mình định lúc lên massage xong thì xuống gửi tiền cf cho anh em. Nhưng lúc sau trong khi ngồi đợi thì có gửi luôn rồi :))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.