PA 15 Đê mê và hoang dại

Lượt xem: 3,394

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Don_ki_sot xin chào các anh em trong hội. Chúc các anh em cuối tuần, cuối tháng, cuối năm nhiều sức khỏe và dồi dào tiền bạc. Đã lâu lắm không đăng bài nào trên diễn đàn để chia sẻ cùng anh em nên cũng thôi thúc lắm. Sự việc là ngày hôm qua đáng nhớ của cái sự sung sướng tột cùng nên đến giờ này em vẫn chưa phục hồi công lực, lần đầu tiên em lập kì tích 2 phát cách nhau chưa tới 15 phút bác nào muốn như em thì cứ mạnh dạn trải nghiệm nhé.

Đã hơn 2 tháng chưa ghé lại P.A nên lần này quyết tâm ghé để tìm lại cảm giác xưa, lần này là leo thang bộ đến trên cùng, xông hơi và ngồi nghỉ mệt thì em vào và lâu người. Hai con người ngồi trò chuyện cùng nhau đủ các loại con trên trái đất trong khi em nó lấy đồ cắt và dũa móng tay cho mình, cảm giác nào lần đầu tiên cũng thích ( lần đầu em đi ms được làm nail) . Em làm rất bài bản và chuyên nghiệp, sau đó là tắm rửa rất kỹ lưỡng nhất là thằng cu con.

Ms Khoẻ: mình thích lực mạnh em làm rất tốt và bài bản, nằm hưởng thụ trong đê mê

Ms Mệt : full hết kỹ năng, kết hợp lưỡi, ngực, hơi thở và âm thanh lan đến đâu là tê đến đó. Quằn mình chịu đựng những cú nút bằng miệng, đánh lưỡi trên đầu khấc giống như mình là nhân vật chính trong mấy bộ phim làm tình của Âu Mỹ. Miệng và lưỡi khỏe nên cảm giác rất khác nhiều số đã đi. Tay mình sờ đủ chỗ, móc và bóp thoải mái, miệng thì thay nhau thưởng thức cả hai bình sữa. Chiến đấu được 20 phút cũng phải nã đạn. Em rửa tay xong thủ thỉ: cái nữa nhé anh. Mình nghi ngại còn 15 phút nữa em có dám chắc không, chắc thì ok. Màn thứ 2 bắt đầu còn dã man hơn, điên dại hơn ( cảm giác còn sướng hơn đá phò nhé các bác)... và cuối cùng mình cũng đến đích đúng giờ để tắm rửa và ra về

Có ai muốn hỏi thêm thì có thể trải nghiệm sbd 15 liền nhưng cảnh báo đuối lắm nhé.

Đánh giá chung ngoại hình 7 điểm thôi nhưng sung sướng mới là chính.

Chúc cả nhà buổi trưa vui vẻ

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đọc report của don_ki_sot Huynh xong JL muốn ghé Phương Anh Relax để trải nghiệm em số 15 này ngay & luôn. Nhưng mạo muội hỏi thăm Huynh ẽm làm ca nào để JL biết mà ghé thăm. ;)

• Like
Điểm cảm xúc: don_ki_sot

Anh Trai Mưa

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/4/18
Chủ đề
0
15
2
Tp HCM
0 ₿
Mình đã được may mắn diện kiến em. Nếu A nào thích nhẹ nhàng, hiểu chuyện thì em rất hợp. Ngoại hình ok, kỹ thuật thì rất tốt. Nói chung đáng ghé qua ;)

• Like
Điểm cảm xúc: don_ki_sot and Cha Nội

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ