PA. 19 nhỏ xinh

Lượt xem: 3,684

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
Dạo này hay nhức mỏi uể oải với lại thằng nhóc nhỏ cũng biểu tình hoài nên phi thẳng tới PA để xả xì chét cho thoải mái.
Vào mình yêu cầu bé 19. Đợi e lên phòng thì tranh thủ xông hơi tí, ra mồ hôi quá đã. Rồi e cũng xuất hiện lau khô mồ hôi cả người. Lúc tắm xong, đang lau người, e cuối xuống bj nhẹ nhàng từ tốn, nó đã jì đâu á.
Lên giường e kêu mình nằm ngửa ra mat_xa tay trước, vừa làm vừa ghẹo chọc thằng nhỏ, lâu lâu bj nhẹ phát, làm thằng nhỏ cứng suốt cả tiếng đồng hồ, ức chế muốn chết, đến mát xa chân, e cởi quần mình ra lun, vẫn chieu cũ vừa mát xa vừa bj nhẹ. Xong phần chân, e nằm cạnh mình cởi hết phụ tùng ra cho bú bình thoải mái xong cuối xuống bj, liếm trứng cút, lau cột, nhẹ nhàng từ từ. Đến phần gay cấn e để cô bé lên ngay thằng nhóc mình trồi lên trồi xuống đã jì đâu á, muốn vén ra xúc 1 phát lun đó. Dc 1 hồi cũng out trong sung sướng. Haizz
Tổng quan về bé :
V1 cũng ko to lắm, bé thuộc tip mình day
V2 59 cm
V3 v4 sạch sẽ gọn gàng
Bé thuộc típ tình cảm nha mấy chế, cứ vui vẻ từ tốn thì ai cũng vui thoi.
Tick: bác Luc AK tài trợ
Tip: như ae
Xin cảm ơn cơ sở và các mod đã tạo điều kiện cho ae trên diễn đàn có nhiều cơ hội thư giãn, giải trí hơn. Thân chào

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chúc mừng bác :))) phải như vậy mới gọi là xả lũ

phú mập mạp

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/1/19
Chủ đề
4
35
35
36
0 ₿
bài viết ngắn gọn ghê á thớt. tui cũng kết kết mấy cưng bé bé xinh xinh như này nè. cảm ơn thớt nhiều

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
ngon quá để tui ráng xong cuốc grab rồi qua thăm ẻm như pác kkk