Phần tiếp theo câu chuyện 01 & 03 Dubai

Lượt xem: 4,184

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Sau khi nằm nghỉ được 1 tý thì... Cốc ... Cốc ... Cốc...
1 em gái bước vào kèm lời hỏi thăm
"Anh có xông hơi nữa hok?"
"Em tắm lại cho Anh nha".... bla...bla...bla
Phần này hok có gì hấp dẫn nên Martin sẽ đi vào vấn đề chính lun - vụ này thú vị hơn nhiều

• SBD: 01
  • Cao : tầm 1m50 cộng trừ vài cm
  • Face: 6,5- nhìn có nét. Martin dễ tính nên đây là đánh giá cá nhân của Martin thôi nhé
  • Vòng 1 : hok phải thế mạnh của em,thuộc tuyp mướp
  • Vòng 2 : có chút lipid
  • Vòng 3: 6,5d - khám phá thoải mái
  • Vòng 4: 1 pé bơm bớm nho nhỏ xinh xinh, không mùi sạch sẽ
  • Thái độ : 7d + 0,5d DDCN - nói chuyện dễ thương, hình như em thuộc tuyp DDCN thì phải :eek::eek::eek:
  • Mát khoẻ : 6,5 - thích hợp với ác nào đô mạnh. Em ms khá lực
  • Mát kỹ thuật: 7d - em này có thể là Chiếc lưỡi vàng tiềm năng trong tương lai
    • Điểm cộng đầu tiên chính là chiếc lưỡi của em ấy: em đi lưỡi khá điêu luyện. Không cần quá nhiều, không cần nhiều vòng lặp, nhưng khá Chất. Tuy vừa đi xong 1 suất, nhưng lần này, đường lưỡi em đi đến đâu, Martin có cảm giác như muốn quéo người đến đấy:confused::confused::confused: Hok biết do con dê già này yếu hay co chiếc lưỡi em ấy ma quái quá. Vụ này chắc phải nhờ các pác cao thủ check lại quá :confused::confused::confused:
    • Điểm cộng thứ 2 : dzu này Martin ấn tượng mạnh neh. Nếu nói chi tiết tỉ mỉ, thật lòng Martin cũng hok bik phải nói thế nào. Vì lúc đó Martin bận.... phòng thủ cao độ với những đường lưỡi tê tái của em ấy rùi. :confused::confused::confused:
      • Nhưng Ấn tượng nhất là màn vừa ngậm nước nóng vừa đi lưỡi khắp người của em ấy. 1 cảm giác tuy quen ma2h lạ
      • Qeun vì Martin đã được trãi nghiệm vụ này vài lần rùi nhưng chưa lần nào được cảm nhận được chiếc lưỡi của các em
      • Nhưng lần này thật sự khác biệt vì em ấy biết có cách đi lưỡi kèm nước nóng khá độc đáo, 1 cảm giác ấm ấm của nước và 1 cảm giác đê mê từ những đường lưỡi xuay quét liên tục của ẻm.
      • Vụ này Martin văn ngu chữ dốt nên hok diễn tả được hết cảm giác Martin lúc đó. Cũng có thể do Martin 2 lúa nên thấy vụ này thú vị, hoặc giả lúc đó dây thần kinh cảm giác bị ..chập mạch nên con dê già này có nhiều feeling. Nên dzu này cần nhờ các pác check lại giùm
    • Có lẽ do bik mình còn khuyết điểm, nên em ấy khá cần cù và nhiệt tình hợp tác. Nói chung pé này sẽ thik hợp với pác nào thích mới lạ và kỹ thuật. và Chống chỉ định với các pác yêu cầu về body chuẩn. Martin thì dễ tính dễ dụ nên ... :confused::confused::confused:
Thế là kết thúc 1 buổi tối vui vẻ và sung sướng. Cũng hên kết thúc trận chiến thì cũng 8h tối, trời cũng hết mưa. Mừng hết lớn :D
:D:D Hok là thằng nhỏ đòi trú mưa trên phòng ms chắc chết con dê già này :confused::confused::confused:
Cái ngày định mệnh của Martin đã diễn ra thế thế
Tks cả nhà đã dành thời gian chia sẻ với Martin :D
:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.TuTay and Chàng thư sinh

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Còn mưa thì làm suất nữa quá :rolleyes:

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
DDCN là thấy hứng rồi, set keo cn này off rồi gặp em luôn, không biết có được gặp em trong buổi off không nữa.

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Hôm rồi đi vào kiếm 1 trong 2 mà hok có, thế gọi đại 20 có luôn, chưa thấy anh em rp, face duoc 6d, body nhìn được , v1 cam lai , v2 có tý lipid, v3 ngon , em làm thái phê lắm, như làm tình vậy. thích lắm.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,777
1,560
Xì Gòn
25 ₿
Lâu lắm rồi em chưa được đi maxa anh tin ui .

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
ui, bé nay v3 nhìn là muốn doggy rồi anh ui.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.