Phê pha, tê tái con gà mái đêm thứ hai đầy cảm xúc với em Quyên [25]

Lượt xem: 6,202

binmapdl

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/11/16
Chủ đề
1
22
3
0 ₿
Đầu tiên, cám ơn ad @Logan đã hào phóng tặng mình code Free vip Thai tại cơ sở Massage Dubai Gò Vấp.

Mình report hơi trễ tí anh em thông cảm nhé.
Ta nói, nó drama lắm kìa, drama từ trước khi có code đến sau khi có code. Không nghĩ là mình có may mắn đến thế.
Thứ high luôn mang cảm giác uể oải đi làm lại sau 2 ngày cuối tuần. Bước vào công ty là 1 núi công việc đang chờ sẵn để xử lý, mà linh tính mách bảo hôm nay có gì đó hay hay đang chờ mình, thế là làm một mạch tới 4h chiều. Nhận được tin nhắn từ Mr Logan (code free vip Thai tại Massage Dubai Gò Vấp). Tranh thủ nốt công việc tới 5h xong là phi ngựa từ Nhà Bè qua tới Gò Vấp. Giao thông đúng là kinh khủng, định bụng đi về nhưng nghĩ lại --> tiếp tục phi, tới nơi là đúng 7h kém 5. Bước lên quầy gặp bạn Lễ tân khá xinh, vui vẻ. Nghĩ thầm không biết mình dùng code free thì thế nào, không biết bạn ấy có khó chịu không; nhưng không, rất nhiệt tình và hỏi mình có yêu cầu bạn nào chưa? Mình cũng bảo chưa, lần đầu tiên ghé nên cũng không rõ bạn nào. Lễ tân mời mình lên phòng vip lầu 3. Trên tay cầm chai nước vừa đi vừa nghĩ tiếp (Nghĩ hơi nhiều kkkkk). Code free, ko rành kỹ thuật viên, có gặp được em nào xinh không đây? Vào phòng, mình rút 20k cho anh chàng phục vụ, bạn hiểu ý ngay "Em sẽ chọn cho anh 1 em vừa xinh vừa múp nhé :))". Ok. chú cứ triển, anh tin ở chú.

Mình ít khi xông hơi nên thay đồ xong mình ngồi đọc báo uống nước. 5phut sau em í lên. Ấn tượng đầu tiên của mình với e í là "Wow, dáng xinh, mặt baby, em khoác trên mình 1 chiếc áo voan đỏ mỏng, ẩn hiện đăng sau là bộ cor-sê màu tím xanh, siêu sexy". Em chào mình 1 tiếng, mình đáp lại. Gặp em cứ như là trúng số vậy á :))))))) 2 đưa nói chuyện vui vẻ làm quen 1 hồi rồi em bảo "Để em tắm cho anh nhé". Mình "Uhm" nhưng ngại ngại vì em xinh quá mà. Em tắm kĩ lắm, em có màn massage "trym" trước, phê vkl, thằng em cứ thế mà nổi dậy, không cần chờ lệnh :rolleyes::rolleyes:. Tắm xong em lau khô và mời mình lên giường nằm.

Massage khỏe em làm ổn, có skill lên người dậm dậm hơi bị đã. (Mình bỏ qua phần này nhé).
Đang làm thì em ngừng lại 1 chút, mình đang phê nên cũng không quay lại hỏi. Thình lình 1 làn nước mát lạnh chạy khắp lưng và rồi 1 hơi thở nhẹ nhàng pha lẫn tiếng rên the thé, em ghé sát tai mình và đặt bộ ngực trần lên người mình, Tê tái con gà mái. E đưa lên đưa xuống kích thích thằng em dữ dội qua, chịu không nổi, em tâm lý bảo mình nằm ngửa lên đi anh.
Xoay người lại, đập vào mắt mình là bộ ngực quyến rũ của em. Không biết dùng từ gì miêu tả nhưng xinh lắm anh em (pha tí râm râm kkkkk:D:D:D:D), mình thốt lên nhẹ nhàng "Ah ... đù, Vếu em xinh thế". Em cười rồi cuối xuống hôn má, hôn cổ rồi theo ngực, bụng rồi xuống tới nơi, thằng em bừng tỉnh, dương cờ (quê chết được). Em lại hôn, rồi dùng tay thư giãn cho thằng em (Thằng anh tê tái trong sung sướng). Em gỡ bỏ chiếc khăn, để lộ ra V3 siêu quyến rũ (người gì mà cái gì cũng xinh cũng đẹp cũng mát hết vầy nè). Phản xạ tự nhiên, mình đỡ lấy bờ mông của em. Mông em có mỡ nhưng do em có tập Gym nên vừa săn, vừa mềm ôm đã lắm. Tiếng rên của em vừa dễ thương vừa kích thích. Với kỹ năng tuyệt đỉnh của em thì cả thằng anh lẫn thằng em phải đầu hàng trong sung sướng.
Em lau khô và dắt mình tắm lại. EM nói bữa sau a đi gói Sexy bên em đi, em vào tắm với anh. Nghe tới đó là thấy sung sướng tập 2 rồi :))). Tắm xong em massage chân, và đầu cho mình. Em tâm lý phết, em bảo "để em thả lỏng cơ chân cho anh nhé, nãy giờ gồng mõi nhừ rồi đúng không? Hí Hí" :))):):):)

Xong 2 đứa lại ngồi tâm sự cho đến hết giờ. Em dắt mình xuống, vì nhà khá xa nên mình về luôn, hẹn em khi khác sẽ quay lại gặp em.

Đánh giá về em í 1 tí cho anh em đỡ bực bội nhé (Nãy giờ toàn chữ và chữ kkkkkk)
  • Em tên Quyên, Mã số [25], quê ở miền Tây, mới lên Sài Gòn được mấy tháng.
  • Face: bao xinh 9/10
  • Miệng cười siêu dễ thương (Da em trắng, mát (đã đã :rolleyes::rolleyes:), hôm qua em chơi nguyên cây đỏ nên lúc em cười siêu duyên, siêu dễ thương)
  • V1: đẹp, vừa tay (Chuẩn cam), đầu ti mềm --> kích thích lắm anh em à
  • V2: hơi có lipit nhưng vậy ôm mới đã
  • V3: Trắng :p:p:p Tròn, chắc (Mình mà xài gói sexy của cơ sở là được tắm chung vs em í luôn đó ae;);))
  • V4: Khít, nước nôi đủ đầy, không rậm (Đã lắm :p:p). nhưng mình check có xíu thoai ^^, không thuận tay cho lắm.
  • CSVC: 8/10. có đầu tư. Phòng khác mình không rõ nhưng phòng mình vào rộng (14 15m2), xông hơi xã, bồn tắm, giường, bộ bàn ghế,... bố trí hợp lý, không gian thoáng.
  • Tổng thiệt hai: Tic: Free + 420 Tip
P/s: 1 ngày mệt mỏi với công việc nhưng đến tối được phê pha, tê tái, sung sướng cùng em. Lại tràn trề năng lượng, chuẩn bị tinh thần cho thứ ba chiến đấu tiếp. Cám ơn @Logan đã cho mình 1 trải nghiệm khó quên, cám ơn em - người con gái tên Quyên. Hẹn em một ngày không xa.:)

• Like
Điểm cảm xúc: Badboy1412 and anhdung411

binmapdl

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/11/16
Chủ đề
1
22
3
0 ₿
Mấy trăm ae ghé xem để lại cho t 1 comment hoặc 1 vote để t có tinh thần viết rp tiếp cho ae chứ nhỉ. Im ắng quá o_Oo_Oo_Oo_O

binmapdl

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/11/16
Chủ đề
1
22
3
0 ₿
Sau 2 lần phục kích. 1 lần em 26, 1 lần e 25 thì thấy 2 em này mặc giống nhau. 1 tấm áo voan mỏng màu đỏ có dây cột (Giống kiểu măng tô á). Áo mỏng để nhấn nhá bộ cor-sê sếch xi bên trong á :)) mấy e mặc cứ kín kín hở hở :)) kích thích vồn :))))

• Like
Điểm cảm xúc: anhdung411

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
615
331
Massage miền Nam
0 ₿
Thank rp
Bài viết đầy đủ Thông tin, lôi cuốn người đọc, làm Vic thấy Hưng phấn, muốn check quá

binmapdl

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/11/16
Chủ đề
1
22
3
0 ₿
Triển liền đi bác. Do tháng này mình hơi kẹt chứ không qua thăm em nó hoài hoài rồi. :D:D:D

anhdung411

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/6/14
Chủ đề
2
31
7
0 ₿
em mặc đồ lót sexy không bác? mặc sexy nhìn kích thích vãi

tuanpro0805

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/17
Chủ đề
2
41
16
34
0 ₿
Mới đi e về xong,cảm giác phê vcl,giờ mình đuối wa rùi,mai khoẻ sẽ viết rp cho ae xem,công nhận e dễ thương ghê,rất biết lấy lòng khách.1 số rất đáng để đi.

tanhoa2004

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/5/18
Chủ đề
0
1
0
38
0 ₿
hấp dẫn đây ! mình mới biết đến diễn đàn và tham gia

tuanpro0805

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/17
Chủ đề
2
41
16
34
0 ₿
Chủ thớt có sdt hay zalo e Quyên ko?Có thì inbox cho mình dc ko?Vào thăm e mà e nghỉ lun rùi,trc đi quên xin sdt.

gantz

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/5/18
Chủ đề
3
44
1
34
0 ₿
cong nhan bac viet report dai qua, doc moi mat. thanks bac da report