Phê pha với bé 52

Lượt xem: 1,653

vitaminc

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
31/1/19
Chủ đề
23
347
102
0 ₿
Chào các bác ! Ngồi viết rp cho các bác mà mình vẫn còn khá phê.

Một ngày t6 đẹp trời may mắn dc bác @Lục A Ka inb điệp vụ thì mừng rơn vào ngay bôx DBBT chọn đối thủ. Gọi là đối thủ chứ xác định là chắc chẵn là sml rồi nhưng muốn chết cho xứng đáng thì nhờ các bài post trước của ae.

Tình cờ thấy hình bé 52 ảo ảo so kute thì gọi điện book lịch 19:30 liền.

Tầm 19h là mình có mặt r. Loker Dubai BT khỏi nói rất thân thiện mặc dù mình làm điệp vụ, cũng k quên biếu các anh ly cà phê. Loker bảo bé vừa ra ngoài bảo mình nằm thu giản đợi xíu. Có vẻ số khá hot mình đợi dc 10p thì có bác khác vào yêu cầu nhung sorry bé hôm nay là của mình.

Không lan man nữa, bé vừa về là loker dẫn lên lầu 4 xông hơi trước.

5p sau bé bước vào. Thì ấn tượng đầu tiên là khá bình thường lun ấy (face nha)nhưng rồi từ từ thấy bé cười, chào hỏi lễ phép vui vẻ , chuyển sang góc nghiêng nhìn thì tự nhiên xinh phết các bác ạ. Cái nụ cười mà khi nhìn thấy các bak cũng muốn cười theo ấy.( như nhìn Lén crush hồi Thpt)

Màn tắm heo thì bé tắm khá kỹ đặc biệt là thằng em. Tắm mà xoáy nòng nữa kích thích vãi. Sau đó lau sạch ng lên giường trao đổi chiêu thức nhẹ.

Mas khỏe: bé làm khá tốt, đủ bài đá nóng. Nhưng đối với mình thì hơi thiếu lực. Nói chung là Ok , bắt chuyện gần gũi biết pha trò như sắp tung chiêu v. Lúc đó là em đã nude phân trên với mình rồi.

Sau đó đến màn lưỡi diêu luyện đi toàn thân lần 1. Lần 2 thì cũng đi lưỡi nhưng thêm nước nóng em đem sẵn, lưỡi đến đâu ấm đến đó. Đá trứng cút rồi ngấm thằng em 1 cái ót... vừa sâu vừa nóng. Ôi !

Mas thái: em dùng cắp bưởi chà sát toàn thân rồi đập vào đầu mình nhu lấy bóng cười đập vào vậy. Vừa đập vừa cười cá c bak a.

Lật người lại, em chồm lên người mình lick ti, tay thì mò trứng cút. Mình thì hôn cổ bé, khám phá những nơi tay cần đến. Sau đó em ngậm chặt thằng em mình thì phá v4 ở thế 69. Hai đứa theo nhịp dc 1 lúc thì em ngậm thêm nước nóng tiếp tục. Chiến đấu hùng hục, em thì liên tục đổi skill bánh mì kẹp xúc xích pha thêm âm thanh jav. Cuối cùng bị em knock out.

Hai đứa ngồi ăn trái cây rồi tâm sự xíu thì mình bảo tắm r về em giữ mình lại chém gió thì thôi hẹn vé onsen lần sau.

Một số rất đáng trải nghiệm mình viết rp chắc dc 7 các bak di khám phá thì hơn thế nhiều.

Thiệt hại

Tic: free

Tip: mat bang chung

Loker:50

Giữ xe 10

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Trải nghiệm thì sẽ rõ thôi anh , thái các bé chỉ bung khoảng 70% sức chiến đấu thôi:cool: